Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Raia Mwema" haiko Mitaani?

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Oct 8, 2008.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Oct 8, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    Baada ya kutoka na habari motomoto wiki iliyopita (Safari za JK Utata) na nyingine nzito, nimeamka nikikutana na email kibao za watu wakiuliza "Raia Mwema iko wapi". Je kumekuwa na upungufu wa uchapishaji, halikutoka kama imetarajiwa au litatoka late?

    Mchuuzi mmoja amedai waliambiwa watapata mchana na sasa ni jioni hawajaliona, Have you seen Raia Mwema today?
     
  2. Utamaduni

    Utamaduni JF-Expert Member

    #2
    Oct 8, 2008
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 1,050
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    Halijatoka leo!

    kwa mujibu wa wauza magazeti wanasema leo wameambiwa kuwa gazeti la Raia Mwema halijachapishwa kabisa, kifupi halipo mtaani.

    kuna tatizo na hilo?
     
  3. P

    Paullih Member

    #3
    Oct 8, 2008
    Joined: May 12, 2008
    Messages: 85
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Hata mie nimeulizia leo asubuhi nikaambiwa halijatoka. nikanunua MwanaHalisi. sasa hivi nasikia nao wanatakiwa watoe maelezo kwa Serikali kutokana na habari iliyo ndani ya gazeti hilo isemayo 'Njama Kumng'oa Kikwete Zafichuka' mwandishi Saed Kubenea. kazi kwelikweli...
     
  4. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #4
    Oct 8, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Raia Mwema limeshindwa kuingia mitaani kutokana na tatizo la mitambo ya kuchapiusha. hata Mtanzania zimeingizwa mitaani nakala chache sana. nasikia na magazeti mengi ya Shigongo nayo yameathirika.
    Hiyo barua ya serikali kwa MwanaHalisi hata mimi nimeiona, kweli Mhariri anatakiwa kujielezea kutokana na habari yake kuu ya leo kuwa kuna njama za kumng'oa kikwete na mwanawe, Riz, anahusika
     
  5. BabaDesi

    BabaDesi JF-Expert Member

    #5
    Oct 8, 2008
    Joined: Jun 30, 2007
    Messages: 2,792
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Nimeongea na mmoja wa wakurugenzi amesema gazeti litatoka kesho. Tusubiri tuone.
     
  6. M

    Maluo Member

    #6
    Oct 8, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    raia mwema arusha tumelisoma na nimelinunua muda wa saa tisa hivi wakati nimetoka ofice kwa ajili ya mizunguko nikalikuta mitaani.
     
  7. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #7
    Oct 8, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    nadhani walichapakopi chache zambazo wamezipelekwa katika baadhi ya mikoa
     
  8. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #8
    Oct 8, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
    yeah wameniambia kuwa walichapisha nakala za mikoani, ilipokuja suala la Dar, ndio kukawa na tatizo. Hivyo watu wa mikoano watakuwa wamelipata.
     
  9. N

    Nurujamii JF-Expert Member

    #9
    Oct 8, 2008
    Joined: Jun 14, 2007
    Messages: 413
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    naombeni website ya mwanahalisi
     
  10. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #10
    Oct 8, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,402
    Likes Received: 2,478
    Trophy Points: 280
  11. Kipunguni

    Kipunguni Senior Member

    #11
    Oct 9, 2008
    Joined: Jun 20, 2008
    Messages: 151
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
  12. M

    Mwikimbi JF-Expert Member

    #12
    Oct 9, 2008
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,728
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    hapa mbeya tulilipata kama kawaida, na habari za leo ni kama , ufisadi, siasa, mzizi wa fitina kwa walimu, ccm,cuf, chadema wahusika,

    mizengwe ziara ya kikwete mbeya, tarime yatikisika nk
     
  13. Rainbow

    Rainbow Member

    #13
    Oct 11, 2008
    Joined: May 2, 2008
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa,

    nitawezaji kukipata hicho kijarida? niko mbali na wachuuza magazeti lakini mtandao umenifikia, km uonavyo.
     
  14. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #14
    Oct 11, 2008
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Na mimi huku niliko nimelipata alhamisi. Lipo
     
Loading...