Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAI YANGU KWA SERIKALI--Maskini Afilisiki hata siku Moja

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zubedayo_mchuzi, Apr 19, 2012.

  1. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #1
    Apr 19, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    Kutokana Kashfa mbalimbali za Ubadhilifu wa fedha za UMMA zilizo tolewa na Kamati mbalimbali za mashirika ya Umma ndani ya BUNGE KILA na serikali kuwafumbia Macho,Mi naikumbusha tu SERIKALI kuwa nchi hii ni yote sote na itakombolewa na wenye uchungu na nchi hii na Muda huo Sasa umefika.

    Na ikimbukwe kuwa Hata mtuibie vipi,hata mtuonee vipi ila siku nguvu ya watu waliochoka na dhuruma ya nchi watakapo simama patakuwa hakuna wa kumlaumu zaidi ya kujilaumu wenyewe.

    Maisha magumu yanaletwa na kikundi cha watu wachache tu chenye uchu na Urafi wa Rasilimali zetu.

    mytake; MASIKINI HAFILISIKI....
     
Loading...