Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAI - Nguvu ya Hoja?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Sep 18, 2008.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hii imetoka kwenye RAI la tarehe 18-24 Septemba 2008, toleo namba 782.

    I remain speechless!

    [​IMG]
     

    Attached Files:

  2. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #2
    Sep 18, 2008
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Huu ni mpambano wa vyama kupitia vyombo vya habari.Sikutegemea kama Rai wangeweza kujiweka wazi kiasi hiki kuwa linapigia upatu ccm na serikali yake kwani usipokuwa makini unaweza kufikiri unasoma Uhuru. Ya kwetu majicho
     
  3. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #3
    Sep 18, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Invisible,
    Thanks for this. Kwa mantiki yao Slaa kuibua suala la ufisadi wa EPA ni kuendeleza siasa za kuchafuliana. Very interesting.
     
  4. Belo

    Belo JF-Expert Member

    #4
    Sep 18, 2008
    Joined: Jun 11, 2007
    Messages: 9,552
    Likes Received: 1,856
    Trophy Points: 280
    Nimesoma RAI tangu kifo cha WANGWE hawa jamaa kwenye frontpage au maoni ya mhariri lazima waandike habari za kuibomoa CHADEMA ngoja nikusanye nakala ya heading nitaziandika muone wenyewe
     
  5. K

    Kwayu JF-Expert Member

    #5
    Sep 18, 2008
    Joined: Nov 8, 2007
    Messages: 487
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    sio kosa lao rai.tatizo wanashinikizwa na boc wao RA.Watanzania tufike mahala tujiulize je mafisadi wanafurahia juhudi za CHADEMA kupambana na ufisadi?kama hawafurahii basi ni dhahiri kabisa watatumia njia yeyote wawezayo kuhakikisha wanaua mapambano yanayoendelea dhidi ya ufisadi.
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Sep 18, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    JF inatumika kumchafua Kikwete?!?!?! Oh! Nadhani that is one of the reasons why inv. amekuwa speechless
     
  7. J

    Jasusi JF-Expert Member

    #7
    Sep 18, 2008
    Joined: May 5, 2006
    Messages: 11,450
    Likes Received: 99
    Trophy Points: 145
    Nimeiona ile ya mtandao wa wanasiasa uchwara na wana habari mamluki ndani ya JF nikamfikiria rafiki yangu Mwkjj. Kwi!kwi!kwi!
     
  8. Halisi

    Halisi JF-Expert Member

    #8
    Sep 18, 2008
    Joined: Jan 16, 2007
    Messages: 2,810
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    JF nao wamekashifiwa na RAI!!!!
     
  9. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #9
    Sep 18, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Tanzania kweli tumefika Hapa...??
     
  10. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #10
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Narejea kulekule,

    Mhariri kama mhariri amesomea taaluma yake. Siwezi kamwe kumvisha lawama mmiliki wa chombo cha habari kwa kumlazimisha mhariri kuandika madude na akakubali kwa kuendekeza njaa zake.

    Niliyasema haya wakati watu walipokuwa wakimtwisha Mengi upuuzi wa vyombo flani vya IPP nikisema wa kuwakemea ni waandishi wetu ambao wanakuwa short cited na maslahi ya nchi.

    Hakuna wa kuua mapambano dhidi ya udhalimu na wizi wa aina yoyote. Nyakati za sasa si za enzi zile. Ni ngumu kwa wakati huu.

    Ninachoweza kusema zaidi ni kuwa Rostam hastahili lawama kwa njaa za waandishi wake wasiozingatia maadili!

    Mwisho, JF haina udugu na CHADEMA kama ninavyoona wengine wanakuwa na hoja za "Ukiigusa CHADEMA basi JF inageuka mbogo"... Labda niulize: Who is JF? Atakayejua maana ya JF basi ataelewa yeye ni nani ndani ya JF na kwanini ajiite CHADEMA au CCM.

    Mapenzi ya wadau mbalimbali ndani ya JF si msimamo wa JF hata chembe. Binafsi (Invisible) siamini kama nikiwa na mtizamo tofauti na Dr. Slaa au Makamba nitachukuliwa adui au mpinzani wao.

    We Dare To Talk Openly, wanaoutumia uhuru vema basi wanaweza kuelewa what we mean!
     
  11. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #11
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Hahaha Yebo Yebo,

    YES, ndipo vyombo vyetu vya habari vinakoelekea. Kwa anaye-read between the lines atapata undani na dhamira ya mwandishi. CHADEMA wenyewe waki-misread basi wanaweza kujichanganya!

    Target ya Balile imenichekesha sana... Uzuri naye ni member wa JF!
     
  12. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #12
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Na mtu wa kwanza kunifahamisha kuwa kuna article ndani ya RAI imeandikwa ndivyo sivyo (kwa njia ya barua pepe) ni insider na member wa JF ambaye yumo humu kila kukicha, anaelewa the issue behind these stories!

    Kila anayepinga chochote au anayekosoa basi anaipaka matope serikali.

    Serikali yetu inatambua sana kuwa kuna waandishi wa namna ya Balile, inatambua kuwa ukishangiliwa sana utambue kuna wakati utazomewa! Mangapi mazuri na pongezi ngapi zimeandikwa humuhumu na kwanini Balile asiziongelee walau?

    Kuna wanasiasa uchwara? Hili ni tusi kwa wengi sana!
     
    Last edited by a moderator: Sep 18, 2008
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Sep 18, 2008
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,582
    Likes Received: 565
    Trophy Points: 280
    Tehe tehe, eti mpambano wa vyama, acha hizo na kutuzuga. Huu ni Mpambano wa MAFISADI (ROSTAM NA LOWASSA) NA WAZALENDO
     
  14. Mlalahoi

    Mlalahoi JF-Expert Member

    #14
    Sep 18, 2008
    Joined: Aug 31, 2006
    Messages: 1,916
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Mhariri Mkuu wa Rai ni BALILE,na ndiye aliyeandika tahariri hiyo.Alikuwa member wa JF,nadhani hadi sasa,wakati anasoma hapa Hull.Sasa wandugu,zama za kulalamika bila vitendo zimepitwa na wakati.Huyu jamaa anatumia gazeti lake kuikashifu JF na kuibebesha tuhuma nzito ambazo kama tutazikalia kimya zinaweza kuonekana kuwa ni facts.

    Mawazo jamani,tumfanye nini huyu Balile?
     
  15. Mzee wa Gumzo

    Mzee wa Gumzo Senior Member

    #15
    Sep 18, 2008
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 197
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kipekee tunawashukuru RAI kwa kujianika waziwazi na kila mwenye akili timamu anaona kuwa RAI ni mdomo wa pili wa CCM na serkali yake.

    Tangu ROSTAM alinunue gazeti hilo na mengineyo ktk kampuni hiyo vyombo hivyo vimekuwa vikijitahidi kwa hali na mali kuandika vibaya kuhusu CHADEMA.Haiingii akilini kuwa gazeti linaandika kukashifu au kuzima ukweli kuhusu tuhuma za ufisadi.

    Kuita mtandao wa jambo forum ni waandishi uchwara haimtishi yeyote.Swali ni kujiuliza yupi mwenye afadhali kati ya mwandishi anayetumiwa ili hali anajua anatumiwa kwa matakwa ya MAFISADI na yule anayejitambua na kutafuta uhuru kusema yaliyo ya kweli?

    Kwa wanaosoma Tanzania Daima na magazeti mengine yasiyoyumbishwa na vijisenti vya watu tunaelewa kuwa tofauti iliyopo kati ya RAI,MTANZANIA na magazeti hayo mengine ni kubwa sana.RAI LINATUMIWA NA LIMEKUBALI KUWA MDOMO WA MAFISADI NA WANASIASA WASIOPENDA KUANDAMWA KWA MAKOSA DHAHIRI.
     
  16. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #16
    Sep 18, 2008
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,443
    Trophy Points: 280
    Oh Well! mlitegemea Rai ishangilia na kuimba nyimbo za sifa za JF?
     
  17. Enigma

    Enigma Senior Member

    #17
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    BWA HA HA HA HA NAVINJARI JIKONI NA CHUMBANI MWAKE SI KITAMBO!!!!!!!!!!!!!!!!!! chungu kuu halikosi ukoko
     
  18. M

    Masatu JF-Expert Member

    #18
    Sep 18, 2008
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Tufungue kesi mahakamani ili haki itendeke... au kama kufanya hivyo tunaona tunachelewa tuchukue Dr Slaa's Mwembeyanga style!
     
  19. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #19
    Sep 18, 2008
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukijiingiza katika mabishano na kichaa, watu wanaweza wasijue ni nani kichaa kati yenu. N ainapotokea kichaa akapewa rungu, mabishano hapo yana hatari zaidi
     
  20. Enigma

    Enigma Senior Member

    #20
    Sep 18, 2008
    Joined: Feb 29, 2008
    Messages: 108
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0

    chini kwa chini juu kwa juu mimi sihitaji mahakama, yangu ni mahakama dunia. mkuki kwa nguruwe
     
Loading...