Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAI la alhamisi hii lakonga nyoyo za watanzania

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by zamlock, Apr 12, 2012.

  1. z

    zamlock JF-Expert Member

    #1
    Apr 12, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    watanzania na wapenda mabadiliko naomba niseme hili gazeti ni mali ya rostam aziz lakini limekuwa mstari wa mbele hivi karibuni kukiponda chama cha mapinduzi kwa mfano mzuri ni toleo la leo linazungumzia anguko la ccm tiba yatajwa na wamejaribu kuelezea makundi sita ndani ya chama cha ccm ni vitu ambavyo ukivisoma unaona wazi RAI limebadilika au uenda rostam aziz ameamua kufanya biashara na kuandika ukweli uliopo ili magazeti yake yanunuliwe pia kuna makala ingine ambayo nimeipenda inayozungumzia lusinde akamatwe ahojiwe na swala zima linalo husu matusi aliy yatoa wakati wa kampeni kwa kweli nawapongeza sana gazeti la RAI mbadilike na muwe wawazi kuandika habari za kweli msiandike habari kwa kuwasafisha watu ili waonekane wasafi kwenye jamii,
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ni vigumu sana kwa mfa maji kutotapatapa
     
  3. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #3
    Apr 12, 2012
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,341
    Likes Received: 1,016
    Trophy Points: 280
    Mkuu leo umelisifia na kesho likija na habari za upande wa pili ambazo ni za kweli, pia naomba ulisifie.
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Apr 12, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nguvu ya Soda
     
  5. Mlingwa

    Mlingwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 12, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 383
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtu akiandika au kusema jambo la kheri na la ukweli; na apewe sitahiki zake.
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Apr 12, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Kelele za inzi ,,,malizieni wnyw!
     
  7. babalao 2

    babalao 2 JF-Expert Member

    #7
    Apr 12, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 3,003
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Moto wa mageuz umeanza kuwachoma tuendelee mpaka 2015
     
Loading...