Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya "tunda" ulile na furaha

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Pdidy, Nov 21, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    Jamani tunda nitalipataje tunda.tunda nalipenda nitalipataje tunda...tunda kavu kavu ntalipataje tunda....ndugu zanguni wapo wengi wanashindwa kuelewa niini maana ya tunda...wapo wanaokula tunda wakati wa huzuni lakini leo hii niwajulishe raha ya tunda ulile ukiwa na amani..tunda tamu pale kila mtut anapotoa sauti ya bashasha toka moyoni.....wapo wanaokimbilia tunda gafla wakiariu wakijua hii ndi sln ya kumtuliza mwenzio la hasha tunda ulile likiwa na raha ndani yake..tuache kulitumia tunda vibaya....

    jamani tunda ntalipataje tunda nalipenda ntalipataje tunda
     
  2. T

    Tongue blister JF-Expert Member

    #2
    Nov 21, 2009
    Joined: Jun 19, 2009
    Messages: 361
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mama Mia ..! Unanipa mashaka sana mpendwa wangu !! Tunda gani wangángánia liliwe mtu akiwa ketulia ?
     
  3. locust60

    locust60 Senior Member

    #3
    Nov 21, 2009
    Joined: Oct 1, 2008
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunda la wizi (yaani kama ni men nyumba ndogo) ndio tamu
     
  4. The Farmer

    The Farmer JF-Expert Member

    #4
    Nov 21, 2009
    Joined: Jan 7, 2009
    Messages: 1,220
    Likes Received: 95
    Trophy Points: 145
    Kwani wewe unalitumia tunda vibaya?
     
  5. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #5
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    hili utalimega kwa uwoga utolila kwa amani....ama vya fasta kwako furaha??haya haraka mbeeeeele tembeeeea kwa mwendooooowa harakaaaa inaaaaamaaaaa mmwendo wa polepole safari ianze...mmmmhhhh mashallah
     
  6. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #6
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280

    mkuu kuna wengine wanalitumia vibaya....wewe unamwinamisha mwenzio barazani kisa fasta fasta jamani uoni kuna umuhimu wa kulithamini tunda jamani.......,Mkuu TL lile lile tunda la uzima
     
  7. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #7
    Nov 21, 2009
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,762
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    Na usali kabla ya kulimega tunda... Hehehee
     
  8. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #8
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280
    tena sio kusali tu peke yake unakemea na maafa kabisa na laana zozote kama limemegwa kabla yako laana zao zisikufwate...unamalizia na amina....na kila roho inayokufanya usilipende ife ama iondoke kabisa ...kuna wengi wanafaragha awapendi ma"tunda" yao ..hiyo ni spirit inaitaji kukataliwa imeshindwa kabisa....tunda lako sharti ulifurahie...
     
  9. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #9
    Nov 21, 2009
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Sasa hilo tunda ni la sehemu gani ya mwili maana siku hizi kunasehemu kibao za kula hayo matunda.
     
  10. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #10
    Nov 21, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,517
    Likes Received: 1,598
    Trophy Points: 280


    toba la kwata
     
Loading...