Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya ndoa NI NINI?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by gfsonwin, Jun 18, 2012.

  1. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #1
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,043
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    Wana mmu polen kwa kazi za kutwa nzima.

    haya jamani hebu tuelezane raha ya ndoa ni nini?

    je ni mchezo wa matusi tu,
    au ni kuish na mtu umpendaye tu
    au ni kuwa na familia tu
    au ni nini?

    hebu tudadavue jamani, manake nashindwa kujua nini hasa raha ya ndoa.
     
  2. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #2
    Jun 18, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kukamilishana kwa kila namna.
    COMPANIONSHIP, LOVE, CARE AND SUPPORT,ATTENTION,ASSISTANCESHIP,SECURITY...............................
     
  3. Maarifa

    Maarifa JF-Expert Member

    #3
    Jun 18, 2012
    Joined: Nov 23, 2006
    Messages: 1,475
    Likes Received: 86
    Trophy Points: 48
    mchezo wa matusi ndo upi? je mwili mmoja wanatukanana halafu iwe tamu ya ndoa??
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,043
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    mkuu hapo napo sikupati vizuri kwani kama hupati hivi ndoa huwa haina raha? mbona kama care hata kwenu ulipata au security?
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,043
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    sisi zilipendwa hatukuambiwa kuwa inaitwa kufanya mapenzi bali tuliambiwa inaitwa "mchezo wa matusi" huwa unanoga pia mkiwa wawili kama mmoja
     
  6. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #6
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    MI nahisi ivyo vyote hapo juu vinaweza kuleta raha ya ndo kwa kutegemeana
     
  7. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #7
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,043
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    Meritta bi dada kwa kutegemeana kivipi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. Meritta

    Meritta JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 1,304
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaan kukiwa na ivyo vitu na raha ya ndoa unaiona, sio kufanya matusi peke yake
     
  9. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2012
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,632
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 63
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    SAHIHISHO:
    Kwenye ndoa watu hawafanyi matusi bali hufanya tendo la ndoa!
     
  11. Litty

    Litty Senior Member

    #11
    Jun 18, 2012
    Joined: Jun 14, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sijaona raha yoyote ya ndoa zaidi ya kufurahia watoto wangu. Mengine yote kwangu hakuna cha raha wala nini! Kawaida tu.
     
  12. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,043
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    nimekugongea like ili useme vizuri ni package ya nini au ya vitu gani?
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,043
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    basi kumbe kwako wewe Litty raha ya ndo ani watoto. good nimeipenda hii
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  14. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,043
    Likes Received: 365
    Trophy Points: 83
    nashukuru sana kwa kunaisahihisha but makuzi ya zamani tulikaririshwa hivyo
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26,987
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 63
    Rudi kwenye maandiko utajua kwanini watu wanaoana!"........Kwa sababu ya tamaa ya mwili kila mtu awe na mke wake mwenyewe......."
     
  16. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #16
    Jun 19, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 26,987
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 63
    Matusi ni nini?. . . . . . .
     
  17. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #17
    Jun 19, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 33,189
    Likes Received: 4,792
    Trophy Points: 113
    raha ya ndoa ni pale uko na mtu na u feel 'home'...
    na asipokuwepo u feel 'something is missing'...
     
  18. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #18
    Jun 19, 2012
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 646
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ....sijajua bado....
     
  19. georgeallen

    georgeallen JF-Expert Member

    #19
    Jun 19, 2012
    Joined: Jun 3, 2011
    Messages: 3,733
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 38
    Haya ndiyo tunayaaiita multiple choice questions. Ni mazuri kwa kwa wanafunzi wa primary na sekondari.
     
  20. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #20
    Jun 19, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,084
    Likes Received: 319
    Trophy Points: 83
    kuuliza raha ya ndoa bila kujua wajibu ndani ya ndoa could be unfair
     
Loading...
Similar Threads - Raha ndoa NINI Forum Date
Kwa waliofungishwa ndoa za shida na raha Kanisani, Mnatakiwa kurudia upya Mahusiano, mapenzi, urafiki Aug 17, 2015
Kondomu hazina raha kwenye tendo la ndoa Mahusiano, mapenzi, urafiki May 19, 2015
Maadili ya ndoa yamepungua, wanaume hatuna raha Mahusiano, mapenzi, urafiki Feb 12, 2015
Ukitaka raha ya ndoa kaoe mpare Mahusiano, mapenzi, urafiki Nov 14, 2014
Ndoa za mkataba zina raha sana Mahusiano, mapenzi, urafiki Sep 30, 2014

Share This Page