Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya milele umpe ee Bwana...apumzike kwa amani.

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kashaijabutege, Jan 6, 2011.

  1. Kashaijabutege

    Kashaijabutege JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 2,700
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nasikitika kutangaza msiba wa kipenzi changu Mwaka 2010. Marehemu kaacha madeni kibao. Kama kuna mtu anadaiwa na marehemu naomba anijulishe. Kikao cha wana ndugu kitakutana tarehe 15 Januari 2011 kujadili mustakabali wa familia.

    Raha ya milele umpe ee Bwana, na mwanga wa milele umwangazie apumzike kwa amani.

    Amina.
     
Loading...