Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya mahaga/mahips katika mapenzi Kichina na original

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Sep 16, 2009.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Sep 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    [​IMG]

    Mrembo huyo dah wachina wametuletea hii dawa sasa wengine ndo inakuwa too much wengine inawapenda na kuwavutia wengine ndo hivyo anajaa kalio moja na jingine linakuwa la kawaida.

    Yote hii wanawake wanafanya ili kumpa raha mwanaume.

    Hapa hata kama unapenda vimobitel lazima ugeuke mpwa Yo Yo lazima utibue swaumu ukikiona kifaa hiki comredi Nyani Ngabu sijui kama unapenda mambo haya lakini najua wewe hupendi maswala ya kujiexpress hapa mpwa Masanilo najua nitakuwa nimegonga Ikulu kabisa lakini bado sijajua mahaga iwa unapenda au lah? Mzee George_Porjie naona ndo fani zako hizi lazima usalute na mate ya kutoke p'se niPM nitakupa contact zake na mkuu Sipo najua fika hapa mate yatakutoka.

    Vitu kama hivi hata wanawake nao iwa wanaoneana wivu kwa nini shosti kafungasha aka mfadhaiko lakini ndo hivyo tena wengine ni original wengine ni man made.

    Enjoy it.
     
  2. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #2
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kumbe mahips ndo yanaitwa mahaga? Lugha ya wapi hii Fidel?
     
  3. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #3
    Sep 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Yeah Kiswahili cha Manzese hicho sio cha Tandika.
    Vp huyo mrembo MJ1 amependeza? Huyu akipita k/koo hiyo suruali wanaivua wahuni.
     
  4. B

    Bao3 JF-Expert Member

    #4
    Sep 16, 2009
    Joined: Aug 7, 2009
    Messages: 318
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Aisee mbona mimi siioni hiyo picha? nina ham ya kuosha macho bana!
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mamamamamamaaaaaaaamamaaaaaaaaaaaaaaaa,
    mkuu Fidel huyu anapatikana wapi?????,l Mungu wangu hebu nipe contacts zake fasta kabla Masanilo hajatokea, fasta asee!!.
    duh ebwanaaaeeeee khaa, wachina nyie ni noma!.
    asee ni-PM mara moja.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Sep 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mkuu sijui nitakusaidiaje mbona inaoneka kubwa tu au bado net yako hawaja jiunga na fibre?
     
  7. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #7
    Sep 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahahaha mzee naona mzuka mwingi au sio teh teh teh kitu lainiiiiiiiiiiiiiiiiii
     
  8. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #8
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Ni kweli amependeza kwa style yake ila kusema kweli hayo madude yawage ya wastani yakizidi sana hata haipendezi.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Sep 16, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Kaka umetokwa na mate ya uchu hadi umelowesha screen yangu! kisa? mahaga lol mbona siku hizi yako mengi sana? nakushauri tu usiendeshe gari ukienda mjini utagonga lol (joke)
     
  10. GP

    GP JF-Expert Member

    #10
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    yani nimeshikwa na MFADHAIKO wa ghafla.
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Sep 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa huyu unapanda nae kwenye daladala za Mbezi/Posta/K.Koo au G.Mboto/Mwenge/Posta/Ubungo au Mbagala/K.Koo/Posta/Mwenge/ubungo alafu amesimama amekosa kitu mwanzo wa safari mpaka mwisho wa safari utaona wanaume watakavyo anza kusukumana wasimame nyuma yake teh teh teh mambo ya mfadhaiko.
     
  12. GP

    GP JF-Expert Member

    #12
    Sep 16, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mkuu unaweza kumwaga radhi kwenye basi!!, fikiria kavaa zile nguo laini zinazovutika ebwanaeeeeeee!!.
     
  13. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #13
    Sep 16, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    ha ha ha ha ha! I cant believe my nose......Kweli huyu mtu yupo Tz....Leo nimekutana na mmoja hapa A-town,nikasimama kwanza nisijegongwa na gari.nikafikiri ni kitu ya mchina,ila sasa kumbe ile yaweza ilikuwa original.Ila hii niliyokutaka nayo yawezekana ni kitu ya kas maana ilivaa sketi,miguu ikawa km imechomekwa.
    Kwani wachina hawana ya kuongeza na miguu,ili dada zetu wa kask. wafaidike pia?
     
  14. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #14
    Sep 16, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hivi mbona wao wachina hawana makalio?
    Ukiangalia kama wamepigwa pasi vile.
     
  15. Rugas

    Rugas JF-Expert Member

    #15
    Sep 16, 2009
    Joined: Jan 8, 2009
    Messages: 1,054
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135

    hapo ukimwaga radhi hakuana kesi,maana mkienda mahakani,hata km hakimu ni mwanamke...ataduwaa tuuuu na kesi itaisha.
     
  16. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #16
    Sep 16, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Utafikiri katuni vile, lohhhh!!! Mwanamke kuwa na hips kama hizo mie naona karaha tena.
    Hiyo top yake ilivyoandikwa, anapenda dickies.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Sep 16, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    Hii kitu haiko proportional! Haijatulia.....
     
  18. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #18
    Sep 16, 2009
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,052
    Likes Received: 479
    Trophy Points: 180
    kwanza havutii kimahaba huyu, kwanza mgonjwa,halafu anaonekana mzito akiwa shughulini!, tatu ufupi umemuharibu sana.
    sijaona radha yake huyu nakushangaa g.polje,unalowanisha screen kwa nini!!
     
  19. Mama Mdogo

    Mama Mdogo JF-Expert Member

    #19
    Sep 16, 2009
    Joined: Nov 21, 2007
    Messages: 2,701
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    Hii, mbona picha iliyopo hapa tulizoea kuiona ikimtambulisha NYANI NGABU?? Kulikoni Julius au ndiye huyo huyo NN!!??
     
  20. Nyaralego

    Nyaralego JF-Expert Member

    #20
    Sep 17, 2009
    Joined: Nov 13, 2007
    Messages: 732
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    photoshop!!!!
     
Loading...