Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya kupanda Dala Dala(Tupe kituko ulichowahi kuona au kusikia kwenye dala dala

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by big-diamond, Feb 21, 2012.

  1. big-diamond

    big-diamond Senior Member

    #1
    Feb 21, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Nimegundua kwamba watu wanapokwenda kazini asubui huwa wana hasira ya kazi na wanaporudi majumbani huwa wana stress za kazi na kuanza kukumbuka uvundo uliotokea siku nzima!sasa usiombe ukapanda gari ambalo kuna konda mkorofi,!!

    Mmama: Konda ondoa gari kuna joto,
    Konda: Usituzingue wewe, kama vipi shuka upande fridge!:A S 465:
     
  2. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #2
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    gari halijai kinajaa choo
     
  3. Mtalingolo

    Mtalingolo JF-Expert Member

    #3
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 2,168
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Daladala halina hata raha hasa nyakati za asubuh na jioni, mie yananiboaga sema ndo sina uwezo wa kumiliki kayundai tu
     
  4. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #4
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,895
    Likes Received: 279
    Trophy Points: 180
    Konda: kamanyola
    mama: shusha
    konda: akushushe nani?! kwani nilikupandisha mimi? si ulipanda mwenyewe, njoo mlangoni ushuke mwenyewe.
     
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Feb 21, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 466
    Trophy Points: 180
    kama hauna nauli piga chini
     
  6. S

    Saas JF-Expert Member

    #6
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Abiria: Kuna kiti au unasema panda tu?
    Konda: Hao wengine wamekalia ndoo?

    Abiria: Ebu tupunguzieni sauti ya redio
    Konda: Sheria za nchi tu zinatushinda, tusikilize na zako, hebu tupunguzie misheria

    Mama: Bwana ondoa gari joto sana
    Konda: Usituzingue wewe shuka upande friji
     
  7. S

    Saas JF-Expert Member

    #7
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 269
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Konda: Anti, kuna siti pale nyuma, ingia
    Anti: Siwezi kukaa siti za nyuma
    Konda: Kwenda zako wewe, kwani za nyuma ziko nje ya gari?
     
  8. P

    People JF-Expert Member

    #8
    Feb 21, 2012
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 365
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    u make my day.
     
  9. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #9
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Ukipanda daladala hasa Coaster na ukose siti, uwe umesimama peke yako......
     
  10. TANMO

    TANMO JF-Expert Member

    #10
    Feb 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 8,767
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    inakuwaje mkuu?
     
  11. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #11
    Feb 21, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,677
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Unakuwa unajistukia kila jicho kwako...
     
  12. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #12
    Feb 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 662
    Trophy Points: 280
    Konda na utani wao siku ya mvua,ukifika tu mlangoni anakwambia no usivue viatu panda navyo tu!!!
     
  13. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #13
    Feb 21, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Walevi usiku wanazingua sana kwenye daladala...

    Labda wenye experience za kupanda daladala usiku,watujuze... Kuna vituko vingi kwenye daladala...
     
  14. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #14
    Feb 21, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Mi wananikera abiria wenye simu za kichina kwenye daladala na mara nyingi wanaweka sauti hadi mwisho,kero tupu,gari zima kelele!
     
  15. N

    Ninliy Senior Member

    #15
    Feb 22, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Na wewe nunua mjapani!lol
     
  16. meningitis

    meningitis JF-Expert Member

    #16
    Feb 22, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 7,326
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    hivi ni visa vinvyosababisha huduma ya daladala za arusha kuishia saa 2 au 3 usiku
    konda:mzee fungua nauli
    mlevi:maayu(sitaki)
    konda:mzee mlipie mke wako basi
    mlevi:chukua hiyo mama watoto,nimeichoka!!
     
  17. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #17
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Ili tokea tumepanda kipanya pale mwenge kwenda buguruni.pale mwenge walipanda Wanajeshi 3 kufika sheli wakapanda wanajeshi wengine 2! Kuona hivyo konda akaanza kulalamika,wale Wanajeshi wakaona konda hakutumia lugha nzuri(konda alimwambia dreva kwa sauti ya chini kuna mawe matano kumbe walisikia!) wakaapa hawashuki na lazima dreva awapeleke! Sisi abiria kimyaaa! Kuona hakieleweki konda na dreva wakasema hawajachukua nauli ya mtu hawaendi tena buguruni! Wakaenda baa ya jiranh pale sheli wakaagiza supu kabisaaa! Wanajeshi nao wakaapa watalala humo hadi warudi wawakomeshe! Mie nikakamata mchuma mwingine nikaondoka zangu!!
     
  18. MTAZAMO

    MTAZAMO JF-Expert Member

    #18
    Feb 22, 2012
    Joined: Feb 8, 2011
    Messages: 11,013
    Likes Received: 1,957
    Trophy Points: 280
    Siku moja nimepanda daladala Gongo la Mboto kwenda Posta,hiyo daladala lilikuwa na konda mbabe sana alikuwa anahakikisha hapandi mwanafunzi! Siku hiyo kuna wanafunzi 3 wa Azania wakapanda kwa taabu sana na matusi wakaporomoshewa kibabe! Tulipofika Baridi mnazi mmoja wale madenti wakashuka kumbe siku hiyo walimpania yule konda hivyo kila mmoja alikuwa ameficha waya kwenye shati alafu wamechomekea! Ghafla walivyoshuka tu konda akaanza kupigwa waya! Konda alipigwa waya hadi akachanganyikiwa damu tupu! Dreva nae kuingilia waya ukatembea vibaya mno! Wale vijana wakakimbilia kariakoo na safari yetu ikafia hapo maana konda damu na dreva damu!! Hii ni mwaka 99!!
     
  19. big-diamond

    big-diamond Senior Member

    #19
    Feb 22, 2012
    Joined: May 23, 2009
    Messages: 189
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hahahah!sasa usiombe ukakaa siti moja na mlevi af akaanza kukulalia ile kiusingizi!
     
  20. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #20
    Feb 22, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,262
    Likes Received: 1,962
    Trophy Points: 280
    'kama hutaki kusogea shuka kapande taxi'
     
Loading...