Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha ya kitambi uwe na vimiguu vyembamba

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Bujibuji, Sep 8, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Bila kujalisha ni kitambi cha utapiamlo au kile cha bia na nyama choma, raha ya kitambi uwe na vimiguu vyembamba, piga kimini na kitop kama wewe ni mdada, au piga pensi kama wewe ni mkaka, ili mguu uonekane vyema.
     
  2. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #2
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahaha! ur so funny
     
  3. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #3
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    sasa unabisha?
     
  4. NYENJENKURU

    NYENJENKURU JF-Expert Member

    #4
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 1,007
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Siyo mguu wa bia kwa mdada?Kwa mkaka mmmmmmm
     
  5. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #5
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Buji bwana utanifukuzisha mwenzio kazi kwa kucheka.
    Meneja wangu leo kapiga bonge la kimini, halafu ana zinga la mguu, kama bomba la antena
     
  6. WA UKAYE

    WA UKAYE Member

    #6
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    Miguu itaonekana kama vijiti vilivyozidiwa na mwili mkubwa
     
  7. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #7
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Buji, hili fumbo lina maana gani?
     
  8. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #8
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    hahahahaa!
    Kama papai limechomekwa kwenye vijiti vya mshikaki?
     
  9. OTIS

    OTIS JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2011
    Joined: Sep 7, 2011
    Messages: 2,150
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    I see,anatembelea toothpick?
     
  10. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hahahaha
     
  11. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    Poleni kwa kuwasababishia kicheko bila ya ridhaa yenu
     
  12. f

    fukunyungu JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2011
    Joined: May 16, 2011
    Messages: 721
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    <br />
    <br />teh teh teh teh
     
  13. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #13
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,430
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mkuu hapo si utakuwa na shepu kama rungu?
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    komred kipepe
     
  15. G_crisis

    G_crisis JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 19, 2011
    Messages: 691
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Halafu awe hana masaburi!!
     
  16. D

    Dr Kingu Senior Member

    #16
    Sep 8, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Orange in match stick like in cushing syndrome
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,178
    Likes Received: 5,421
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    umeona ehh.....
    Halafu hao mabinti wanakuwaga watamu kinoma. Chunguza wengi wanaovunja ndoa za watu hawana ma bambataa makubwa
     
  18. m

    muhanga JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 871
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
     
  19. OMGHAKA

    OMGHAKA Member

    #19
    Sep 8, 2011
    Joined: Aug 15, 2011
    Messages: 99
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Buji na G_crisi nyie mwiso!!!!!!!!! kama mmechelewa kutembea!
     
  20. M

    Magoo JF-Expert Member

    #20
    Sep 9, 2011
    Joined: Sep 4, 2011
    Messages: 438
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    tetetetetheetehhe mmenikumbusha mwl wangu wa michezo sekondari yy ilikuwa jezi ya arsenal juu bukta ya Man u na soksi za Liverpool halafu njumu adidas duuu ilikuwa balaa akiingia tu uwanjani wanafunzi xl nzimaa mbavu chalii akigusa mpira kama chuma aikikugonga dahh lazima ukande na maji ya moto tumbo kuubwa miguuu duh nyuzi viatu size11 ahaaaaaaaaaaaa
     
Loading...