Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Raha bin utamu...

Discussion in 'Jamii Photos' started by Kiranja Mkuu, Jul 16, 2010.

  1. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #1
    Jul 16, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    HII NDIO RAHA NA UTAMU WA KUANGALIA LONG TENNIS YA WADADA.
    [​IMG]
     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    raha gani hapo sasa?
     
  3. k

    kashwagala Senior Member

    #3
    Jul 16, 2010
    Joined: Mar 10, 2010
    Messages: 116
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Bora hata ungemweka mdogo mtu!
     
  4. J

    Jmpambije Member

    #4
    Jul 16, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 86
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Labda, make huyo keshajichokea hata mvuto hana, ka dume hivi
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,159
    Likes Received: 5,385
    Trophy Points: 280
    kila shetani na mbuyu wake.
    Kiranja Mkuu hapo ndio liwazo lake la moyo lilipo.
     
  6. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #6
    Jul 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh nilidhani peke yangu huyu mwanamama jaydee namuona Kama dume kumbe nna wenzangu!
     
  7. Gaijin

    Gaijin JF-Expert Member

    #7
    Jul 17, 2010
    Joined: Aug 21, 2007
    Messages: 11,849
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Vangi usishtuke sana kutajwa au kufananishwa Venus na JD na mwanamme inaonyesha umaarufu wake tu.

    Btw naona hukujali dignity ya ms williams hapa umejali ya JayDee tu au kwa kuwa hajui Kiswahili?
     
  8. Sajenti

    Sajenti JF-Expert Member

    #8
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 3,677
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    ...Mh!
     
  9. Junius

    Junius JF-Expert Member

    #9
    Jul 17, 2010
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 3,183
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 133
    Heshima kitu cha bure wakuu!
     
  10. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #10
    Jul 17, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    mnh unajiuliza mwenzetu raha bin utamu kauonea wapi?:twitch::twitch::twitch:jibu ni ukame wa kufanya mapenzi!,ndio nyie nyie mnabaka wamama na vibibi!:brushteeth::brushteeth:
     
  11. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #11
    Jul 17, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    mie huwa napenda kumuangalia mdogo wake tu.
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Jul 17, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    i apologize and i have deleted my post.... nadhani ni hasira za kukosa red label mji mzima wa Dar bila kuambiwa sababu nikaishia kunywa ballantine...

    APOLOGY TO JD, VENUS, WEWE NA WANAJAMII

    DE NOVO
     
  13. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #13
    Jul 17, 2010
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Nashukuru De Novo kwa kukubali mapungufu hayo, kwa heshima kubwa mimi pia nimeamua kuondoa post yangu. though bado imebaki katika kopi yako.
     
  14. D

    Diana-DaboDiff JF-Expert Member

    #14
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 13, 2009
    Messages: 380
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwanza inaitwa Lawn Tennis na sio Long Tennis halafu mdogo wake kajazia balaa na picha zake zimo humu ukiangalia posts za nyuma.
     
  15. a

    ayoub.adam Member

    #15
    Jul 18, 2010
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ni mzuri bwana kipenda roho
     
Loading...