Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rah ya ndoa ni kumpata mwandani bora!

Discussion in 'Jamii Photos' started by Pape, Nov 27, 2009.

  1. Pape

    Pape JF-Expert Member

    #1
    Nov 27, 2009
    Joined: Dec 11, 2008
    Messages: 5,536
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    [​IMG]

    Rah ya ndoa ni kumpata mwandani bora!
     
  2. Injinia

    Injinia JF-Expert Member

    #2
    Nov 30, 2009
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 850
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wow! Beautiful. Nice and simple.
     
  3. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #3
    Nov 30, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    fake!fake fake!
    DAMN FAKE!
    are these celebrations MANDATORY?.............why are the fellows forcing lyf?
     
  4. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2009
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Hii ni zilipendwa, sidhani kama kuna harusi kama hizi siku hizi.
     
  5. IronBroom

    IronBroom JF-Expert Member

    #5
    Dec 1, 2009
    Joined: Jun 12, 2008
    Messages: 524
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Zina tatizo gani?Wataka ndoa au harusi?
     
  6. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #6
    Dec 1, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135

    zipo bado, kwani kila mtu hujikuna ajipatapo , na sio kila mtu anauwezo kama ulionao wewe na wengine .:)
     
  7. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #7
    Dec 1, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    nimefurahi sana bwana harusi si lazima mkafanyie vikao kempisiki mradi kuwa na furaha amani na upendo
     
  8. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #8
    Dec 1, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Zipo kama kazi...Kijijini kwangu its the order of the day..
    Ni nzuri sana, zinaleta peace of mind, na zaidi sana zina upako wa ajabu!
     
Loading...