Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage-tff msipobatilisha uamisho wa yondani hatuingizi timu kagame cup.

Discussion in 'Sports' started by CHAI CHUNGU, Jun 9, 2012.

  1. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #1
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Kuna tetesi zimeshaanza kuenea hapa town kwamba SIMBA kitu kinagonga sasa wanampango wa kuiondoa timu kwenye michuano ya KAGAME CUP,pendekezo hilo limetolewa na mwt wa simba Aden Rage jana kwenye kikao cha dharula.Habari zimeendelea kuvuja kwamba baadhi ya wajumbe wa kamati ya utendaji wamegawanyika juu ya hili na kusema kwamba mwt wao anaiogopa yanga kutokana na usajiri walioufanya msimu huu kwa kuwabomolea ngome yao ya YONDANI NA MUSTAFA BARTHEZ.
    Bado nafatilia ntawajulisha nn kinaendelea.
     
  2. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #2
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    haya sasa nilipata kusema humu ndni "ni heri kuutazama moto wa welding kuliko kuzisikiliza habari za simba na yanga" leo unasikia eti simba wataitoa timu yao kisa usajili wa mchezaji wao mmoja kurubuniwa na yanga jamani huu si upuuzi wa wazi kabisa huu yaani timu ijitoe kisa mchezaji mmoja kaleta mgogro?
     
  3. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #3
    Jun 9, 2012
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Kweli safari hii 'mzee wa mguu wa kuku' Rage amepatikana...
     
  4. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #4
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Ni dharura sio dhalula
     
  5. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #5
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Nashukuru kwa kunielewa mkuu thx!
     
  6. CHAI CHUNGU

    CHAI CHUNGU JF-Expert Member

    #6
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 20, 2012
    Messages: 7,165
    Likes Received: 73
    Trophy Points: 145
    Hamia airtel wewe!
     
  7. Aleyn

    Aleyn JF-Expert Member

    #7
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 12, 2011
    Messages: 7,000
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Waseme wanaogopa Kupigwa 7 na si kisa Wachezaji wao. Yanga tuliingiza timu tukiwa na migogoro mikubwa sana na wachezaji hawakulipwa. Sembuse wao wachezaji wanaokaa Bench,huyo RAGE mbona anajisahau kama yeye ni mwanaume
     
  8. zomba

    zomba JF-Expert Member

    #8
    Jun 9, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 17,082
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Kama yanga hawajui maana ya Al-Shabab sasa ndio wataijuwa, cheza na Rage akuchezeshe Reggae.
     
  9. Gwankaja Gwakilingo

    Gwankaja Gwakilingo JF-Expert Member

    #9
    Jun 9, 2012
    Joined: Jan 26, 2012
    Messages: 1,951
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    tehe tehe tehe haya Comrade!
     
  10. g

    gongolamboto JF-Expert Member

    #10
    Jun 9, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 342
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ngome?????? Bartez kacheza mechi moja tu msimu huu. Yondani naye hajacheza mechi zaidi ya 8. Hiyo ngome inatoka wapi? Pumba tu hizo
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Jun 9, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,255
    Likes Received: 5,818
    Trophy Points: 280
    hahahaa... Hawa jamaa sijui kwa nini hawaoni wachezaji wengine hadi waje simba
     
  12. sabasita

    sabasita JF-Expert Member

    #12
    Jun 9, 2012
    Joined: Oct 29, 2009
    Messages: 1,497
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Barthez yule ninayemjua mimi au ali mustapha ? hamna kipa hapo
     
  13. MUSONI

    MUSONI JF-Expert Member

    #13
    Jun 9, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 526
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    ACHA UOG mzee wa bastola hewani.........!!
     
  14. B

    Bigman 2012 Member

    #14
    Jun 9, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 65
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    M/KITI aache utoto, kwani simba bila Yondani haichezi? hiyo timu inawachezaji wangapi?
     
Loading...