Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage, njoo kwenye mkutano wa Simba na bastola yako tukusaidie kuibeba.

Discussion in 'Sports' started by Bujibuji, Sep 23, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Sep 23, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,060
    Likes Received: 5,246
    Trophy Points: 280
    Rage oyeeeeee!!!!!!
    Kumbe kweli CCM ni chama cha majambalika wanaotishia raia kwa bunduki!!
    Kwenye kikao cha Simba uje na mguu wa kuku ili tukusaidie kuubeba maana unaonekana ni mzito sana.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Sep 23, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Rage amepoteza dira na mwelekeo. Ccm imefika ukingoni, viongozi wake wanatudhihirishia
     
  3. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #3
    Sep 24, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,101
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mwanamichezo anapopanda na silaha kwenye jukwaa la siasa tumuelweje?
    Tuelewe ni mtu aliyeshindwa kisaikolojia, ndio maana amebeba bunduki ili kuboost kujiamini ndani yake.
    Rage umenisikitisha sana, yaani umeonyesha USOMALI wako
     
Loading...