Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage: Nchi hii tunaitafuna wenyewe, mwishoni tutatafunana wenyewe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by DSN, Aug 3, 2011.

  1. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #1
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Mwenyekiti wa Club ya Simba na Mbunge wa Tabora Mjini anasema Nchi hii tunaitafuna wenyewe siku tukiimaliza tutafunana wenyewe. Anashangazwa na utajiri wa Wafanyakazi wa Serikali kumilki Geust House Ishirini [20] ukimuuliza chanzo cha mapato ya ujenzi wa miradi hiyo nini hana cha kukupa?

    Mfanyakazi wa Serikali anamiki mali kupita Mfanyabiashara.Rage anasema kama Misri na Libya raia wa Nchi hizo wametaifisha Mali za Marais hao,je sisi mbona hatutaifishi mali za watu wanaotuibia mali zetu kama mchezo wa kuuzwa kwa UDA.

    Jamani Rage kafunguka kama sio Rage yule wa zama zile za Ndolanga!!!!!Kumbe kifaa.

    Nawsilisha.
     
  2. Nyakageni

    Nyakageni JF-Expert Member

    #2
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 1, 2011
    Messages: 13,046
    Likes Received: 381
    Trophy Points: 180
    Usanii wa Magamba tu huo
     
  3. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #3
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Hata kama ni usaniii kama ni jiwe lililushwa kwenye giza mtupaji akisikia sauti ya mtu kapiga kelele ngwaaaaaaaaah ujue limempata hilo.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,724
    Trophy Points: 280
    kifo cha ccm
     
  5. Mag3

    Mag3 JF Gold Member

    #5
    Aug 3, 2011
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,501
    Trophy Points: 280
    Ana maana kwamba wao, pamoja na yeye, wanaitafuna nchi na watakapoimaliza wataanza kutafunana wenyewe kwa wenyewe kama ilivyo desturi ya manyang'au mzoga unapokwisha. Na kweli kuna dalili mafisadi wameanza kutafunana wenyewe kwa wenyewe, shuhudia sakata la fisadi Simba na fisadi Kusena, na bado. Chama cha Mafisadi karibu kinasambaratika !
     
  6. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #6
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,336
    Trophy Points: 280
    ccm bye bye sendeka kishasema dalili zote za kufa na wamekua mafisi kwa sasa wanagawana chochote kilichopo
     
  7. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Sipendi Kife natamani waendelee kuwa chama kizima kisha nao waje wapitie hatua ambazo vyama vingine vimepitia kisha kutoka hapo kitakuwa chama makini tofauti na sasa kuwa ni chama kikongwe badala ya kuwa chama makini.Tena hawaoni aibu kila siku majigambo yao uwa ni chama kikongwe badala ya kuwa na misemao kama chama bora,chama cha kisayansi,au chama cha kizarendo nk.

    Kutokana na kuwa na Watu wazee wengi kinakosa vijana wanaofikilia kukifanya kionekana cha kileo zaidina chenye vijana damu zinachemka.Vijana wote waliomakini wakikisogelea chama hicho wanapigwa vita matokeo yake kimekomaa kwa kuchukua vijana wazuri kwenye mambo yetu yale.......!!!!!!!!!!!. Wakati wanatakiwa kuwa na vijana wanosoma dunia hii inavyokwenda kwa kasi wajuzi wa kubuni mbinu na mikakati ya kisasa na kuibua majibu ya haraka dhidi ya Wananchi.

    Na kuwa chama ambacho ni chepesi kukabiliana na ukweli kuliko kuupinga kwa kunyamazisha.Kwani kwa kunyamazisha unajenga utando wa Muda mfupi na utakapo kuja kufumua kutakuwa na usaa na mwanzo wa kuwa na kidonda uozo kufuata.

    Kitendo cha mwenyekiti kiti cha Spika kuzuia Bunge lisiandike hassard ya Mbunge wa Ludewa Furukunjombe dhidi ya maneno yake ya kuwa Wataandamana na ushauri wake kwa Serikali kuwa ni vyema ikawa na mfumo wa kuwanyonga viongozi haswa mawaziri wanaoshindwa kuwajibika ipasavyo.Nimeona ni UJINGA ULIOPITILIZA kusema maneno aliyoyasema mbunge huyo yasiandikwe kwenye hansarrd.

    Ni kuwanyima vizazi vijavyo ufahamu wa kujua kiwango cha mchango wa wabunge wao wa miaka iliyopita yaani kipindi kijacho.
     
  8. H

    Hofstede JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Jul 15, 2007
    Messages: 3,586
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 0
    CCM watakuwa wamekuwa "Unleashed" na maboss wao CC, kuwa mchezo wanaoufanya wa kutetea uozo si mzuri kwa masilahi na uhai wa chama kama kweli wanataka support ya wananchi. Watakuwa wameambiwa "Attack" japo ni kinafiki, na unajua what next when that command comes from the owner.
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    Labda baada ya kuota joto la JIWE; Kuwa Jela anajua maradhi yake...
     
  10. M

    Mdondoaji JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 17, 2009
    Messages: 5,102
    Likes Received: 38
    Trophy Points: 145
    Wanaona upepo wa kizazi cha dot com unawajia inabidi wabadilike. Ndio leo anayajua hayo? Au amesahau ufisadi wake FAT na kwengineko? Kizazi hiki kinachokuja ni vigumu kwa kiongozi kukubalika kama hana moyo wa uzalendo.
     
  11. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #11
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    yaaaaaaaaaaah naona katika picha hiyo hiyo unayoiona wewe na sio devil advocate kama wengine wanavyoona.Wamejua kuwa kumbe ukiwa mkweli [Mzalendo] wananchi watakuchukua kwa namna yoyote kama ilivyokuwa kwa shibuda.
     
  12. G

    Giddy Mangi JF-Expert Member

    #12
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 14, 2011
    Messages: 833
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Buriani Ccm kwaheri ya kuonana waasisi walishatangulia nenda nenda nenda Ccm msalimu Mwalimu na Kawawa vipi Muungano huko vipi?Kolimba mlimdhulumu atawapokea tuu vizuri.
     
  13. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #13
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    jamani waombeeni wakae pembeni waone nao jahazi likiwa la endeshwa na nahodha mwingine linaendaje.Tuwaombee wapate nao nafsi ya kuwa wapinzani waone wengine nao wanaendeshaje Mashua wao wakiwa abiria na chama kingine wakiwa manahodha.
     
  14. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #14
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilimsikia Ragea jana akiongea kwa masikitiko makubwa na kwa kweli ameongea yale ambayo yako mioyoni mwa watanzania wengi. Tamaa ya viongozi wetu (baadhi) itakuja kuleta machafuko yasiyo na sababu kwa watu kujichukulia sheria mkononi. Lakini lingine ninaloliona kwamba ni hatari, ni uwezekano wa wananchi kudharau hata vyombo vyetu vya dola baada ya kubaini kwamba viko kwa ajili ya kushughulika na petty offenders huku wale wanaoleta madhara ya kweli kwa umma wakiwa huru na wakifurahia matunda ya udhalimu na ufedhuli wao. Mungu tuepushe na janga hili!
     
  15. MwanaFalsafa1

    MwanaFalsafa1 JF-Expert Member

    #15
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Ukiwa mwizi na ukitaka kuonekana wewe siyo mwizi basi wananchi wakifukuza wezi wenzio na wewe unga msafara tena uwe yule anaewasha kibiriti kuwachoma moto. Utaonekana unachukua sana wizi.
     
  16. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #16
    Aug 4, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haha ahaha ahaha!!!!! Mbopo bana!!!!!!!!!!!!! hapo kwenye baadhi tunaanza kumuengua JK kwanza siyo?
     
  17. M

    Mbopo JF-Expert Member

    #17
    Aug 4, 2011
    Joined: Jan 29, 2008
    Messages: 2,532
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Precisely. Unless the contrary is proven.
     
  18. Mwanamayu

    Mwanamayu JF-Expert Member

    #18
    Aug 4, 2011
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 5,749
    Likes Received: 443
    Trophy Points: 180
  19. DSN

    DSN JF-Expert Member

    #19
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 2,726
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 145
    Itakuwa nzuri sana ukiwa mwizi ukashiriki kumsulubu mwizi mwenzio,uzuri wake ukiwa wakikujua kuwa nawe ni wale wale watamsurubu vibaya kuliko mwzi walieshriki nae kumsurubu.Kwa kuwa wataona ule msemo wao wa kiswahili kikulacho ki nguoni mwako ndio umepata mahali pake.
     
  20. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #20
    Aug 4, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Rage anajaribu kuelezea habari ambazo karibia viongozi wote wa serikali ndio tabia zao pamoja na yeye!
    Walivyoitafuna FAT yeye na kina Ndolanga
     
Loading...