Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage naye anayaharibu tena!: SIMBA ina husiana vp na serikali ya CCM?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by MAMC, Mar 25, 2012.

  1. M

    MAMC Senior Member

    #1
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Sasa huyu msomali na upeo wake woote anashindwa tofautisha ubunge wake wa magamba na uenyekiti wa simba!

    Anaongea radio one,eti "ntawanunulia wachezaji wote wa simba suti kama Zawadi ya ushindi wa leo, ili wazivae wakienda huko kwa marudiano, na kila atakae waona huko ajue Hawa ni vijana toka nchi inayoongozwa na chama cha mapinduzi"

    Mimi sijui kama wana Simba woote ni wanachama wa magamba,au kama walimchagua mwenyekiti kwa sababu ya uongozi wake kwenye magamba!

    Rage punguza uchemfu! Ukiona microphone akili inakuruka au......
     
  2. Mchaka Mchaka

    Mchaka Mchaka JF Bronze Member

    #2
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 20, 2010
    Messages: 4,532
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    magambani sijui kuna laana!
     
  3. Lukolo

    Lukolo JF-Expert Member

    #3
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 5,125
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Huyu naya hamnazo kabisa. Simba na CCM wapi na wapi, kama ndiyo akagombee uenyekiti wa yanga huko. Mimi tangu mdogo ninakumbuka yanga ilikuwa inafahamika kama timu ya CCM kutokana na sare, yake na simba daima ilikuwa upinzani. Kuna wakati ilikuwa associated na CUF, na siku za hivi karibu imekuwa associated na CHADEMA. Sasa CCM mbona hata harufu tu haimo. Si bora CHADEMA wana rangi zao nyekundu na nyeupe kwenye jezi ya Simba?
     
  4. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #4
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    hajui waarabu wengi ni cuf.
     
  5. U

    Ugweno Member

    #5
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mpumbafu huyo msomali!Simba kama timu haina itikadi na hasitake kuharibu mshikamano uliopo,kama anazipenda sana rangi za magamba ahamie jagwani. All in All Mnyama hureeeeeee!
     
  6. yegella

    yegella JF-Expert Member

    #6
    Mar 25, 2012
    Joined: Nov 18, 2010
    Messages: 3,113
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    yaani kanikera kweli rage
     
  7. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #7
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Huyu naye Zero kweli kweli!!
     
  8. b

    busar JF-Expert Member

    #8
    Mar 25, 2012
    Joined: Dec 22, 2011
    Messages: 435
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani matokeo yakoje?
     
  9. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #9
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Rage sio mzalendo ndio maana anaropoka ropoka tu...
     
  10. only83

    only83 JF-Expert Member

    #10
    Mar 25, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    ccm = simba
     
  11. A

    Awo JF-Expert Member

    #11
    Mar 25, 2012
    Joined: Apr 12, 2010
    Messages: 771
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    Atuachie Simba yetu, asiihusishe na laana ya magamba.
     
  12. Lighondi

    Lighondi JF-Expert Member

    #12
    Mar 25, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 585
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Msameheni bure maana hajui hatendalo!!
     
  13. Albedo

    Albedo JF-Expert Member

    #13
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 5,566
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Rage kama kweli umeyazungumza hayo mimi kama Mnazi wa Simba nakeambia kwamba "You are nothing except a Shit'
     
  14. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #14
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,025
    Likes Received: 3,865
    Trophy Points: 280
    Rage alichokosea hapo ni nini? sio kweli Serikali ya Tanzania inaongozwa na CCM?
     
  15. Sabung'ori

    Sabung'ori JF-Expert Member

    #15
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 19, 2011
    Messages: 2,078
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    ...ni kweli mkuu amesema hivyo...
     
  16. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #16
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    MAHARAGE KWELI AMECHEMSHA. teh!
     
  17. Kasimba G

    Kasimba G JF-Expert Member

    #17
    Mar 25, 2012
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,316
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Msimuweke kwenye hesabu si ndio maana ni mbunge wa CCM, RAGE = 0
     
  18. U

    Ugweno Member

    #18
    Mar 25, 2012
    Joined: Feb 21, 2011
    Messages: 48
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Simba 2 Waarabu 0
     
  19. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #19
    Mar 25, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    simba = CUF, waarabu wengi ni simba na waarabu wengi ni CUF, ndivyo tunavyojua..
     
  20. SR senior

    SR senior JF-Expert Member

    #20
    Mar 25, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 337
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    ....maneno huponza, ingawa ni kweli tz iko chn ya chama cha magamba bado..labda mtueleze nny mko chn ya serkal ya chama gani?
     
Loading...