Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RAGE awanyang'anya vifaa vya muziki bendi ya Sensema Malunde

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mjukuu wa bibi Pili., Dec 24, 2011.

  1. Mjukuu wa bibi Pili.

    Mjukuu wa bibi Pili. Member

    #1
    Dec 24, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 70
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mbunge wa jimbo la Tabora mjini Ismail Aden Rage amechukua vyombo vya muziki vilivyokuwa vikitumiwa na bendi ya sensema malunde ya mkoani humo hali iliyopelekea bendi hiyo kusitisha kufanya maonesho kwa wiki tatu sasa.

    Wakizungumza na gazeti hili viongozi wa bendi hiyo kwa sharti la kutotajwa majina walisema hatua hiyo ya Rage imewasikitisha sana na ina lengo la kuivuruga na kuiua bendi yao.

    Walisema mapema mwaka jana kabla ya uchaguzi mkuu uliohusisha wabunge,madiwani na rais,Rage aliufuata uongozi wa bendi ya Sensema Malunde akawaeleza kuwa atanunua na kuleta vyombo vya muziki vipya kwa ajili kufanya matamasha pamoja na kushiriki katika kampeni za uchaguzi za chama cha mapinduzi.

    Aidha walieleza kuwa mbali na makubaliano hayo pia walikubaliana baada ya vyombo hivyo kuanza kutumika asilimia 80 ya mapato yatakwenda kwa mmiliki ambaye ni Rage na asilimia 20 itabaki kwa viongozi.

    Walisema makubaliano mengine ni pamoja na kulipa mishahara ya wanamuziki na vyombo vya bendi vya zamani viwekwe ndani.

    Wameongeza kuwa baada ya vyombo hivyo kuwasili,kazi ilianza mara moja ikiwemo upigaji katika kumbi mbalimbali za burudani katika mji wa Tabora na vitongoji vyake.

    Aidha wamebainisha zaidi kuwa pamoja muziki kupigwa kwenye kumbi mbalimbali za burudani pia bendi hiyo ilikuwa ikifanya kampeni zake za ubunge.

    Wanasema hali ilianza kuwa mbaya mwanzoni mwa mwaka huu,ambapo hadi kufikia mwezi machi mwaka huu wanamuziki walianza kusotea mishahara yao na ndiyo ukawa mwisho wa na mparaganyiko wa bendi.

    Walisema Rage alichukua vyombo vyake vya muziki,na kuvifungia ndani na baadhi ya wanamuziki amewahamishia jijini Da-es-Salaam kutokana na tetesi kuwa anataka kuanzisha bendi yake huko.

    Mwisho-
     
  2. dudus

    dudus JF-Expert Member

    #2
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 5,646
    Likes Received: 1,527
    Trophy Points: 280
    Mijitu mingine bwana! Hivi walitegemea nini kutoka kwa wanasiasa wa aina ya jamaa. Au niwaulize kivingine, hivi kondomu ikishatumika huwa inafanywaje? Siasa za kimagamba ndivyo zilivyo. Next time watie adabu badala ya kudangaywa kama mitoto midogo kwa njaa zao.
     
  3. mmbangifingi

    mmbangifingi JF-Expert Member

    #3
    Dec 24, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 2,853
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Wakome na ujinga wao! sasa c mwenye mali kachukua? alishawatumia hana haja nao tena!
     
  4. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #4
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160

    Naunga mkono hoja!
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,241
    Likes Received: 5,792
    Trophy Points: 280
    ana mguu wa kuku yule waambieni kabisa
     
  6. Pelekaroho

    Pelekaroho JF-Expert Member

    #6
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,466
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ameamua kuwavua gamba, wasubiri 2015
     
  7. Kahabi wa Isangula

    Kahabi wa Isangula JF-Expert Member

    #7
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 691
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 45
    Ati huyu anawakilisha Umma..Jizi nyonyaji kubwa hili
    Hata hivyo Matatizo yanayotokana na Ujinga ,Huelimisha!
     
  8. figganigga

    figganigga JF-Expert Member

    #8
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 17, 2010
    Messages: 13,567
    Likes Received: 2,029
    Trophy Points: 280
    hahahaaaa...!!. Mkuu umenifurahisha sana. Mia
     
  9. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #9
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,561
    Likes Received: 2,064
    Trophy Points: 280
    Akisimama jukwaani anasema ataleta maendeleo na kutengeneza fursa za ajira kwa wanajimbo lake!!lol!!aibu sana!ataibuka na kusema walikuwa hawampi pesa zake....
     
  10. M

    Mrdash1 JF-Expert Member

    #10
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,378
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    wajinga hao, kwanini hawakuandikiana mkataba? haya ni mambo ya kawaida sana kwenye biashara, partners wanafarakana na kampuni huvunjika. cha msingi ni makubaliano ya mkataba kabla ya kuanza biashara ambayo hupelekwa mahakamani na kila upande kupewa haki yake. "Watu wangu wanaangamia kwa kukosa maarifa" asema BWANA
     
  11. Mzalendo80

    Mzalendo80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 24, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 2,339
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wasubirie 2015 watakapoitwa kwa sasa kibarua kimeota majani waende wakafyeke nyasi huko Dar. Msomali Rage amepata alichokuwa anakitafuta. 2015 watume cv zao mapema kwa Magamba :lol:
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Dec 24, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,586
    Likes Received: 2,523
    Trophy Points: 280
    Wasubiri 2014 atawarudishia
     
  13. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #13
    Dec 24, 2011
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,593
    Likes Received: 1,322
    Trophy Points: 280
    Wajinga ndio waliwao.
     
  14. N

    Ndinani JF-Expert Member

    #14
    Dec 24, 2011
    Joined: Aug 29, 2010
    Messages: 5,105
    Likes Received: 510
    Trophy Points: 280
    Hakuna mbunge wa Tabora mjini anayekaa zaidi ya muhula mmoja; hivyo jamaa[ Al shabab] anajua 2015 hatarudi mjengoni ndio maana anawafanyizia hao wanamuziki!
     
  15. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #15
    Dec 24, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,616
    Likes Received: 1,640
    Trophy Points: 280
    preach preach
     
  16. Ondio Osio

    Ondio Osio Member

    #16
    Dec 24, 2011
    Joined: Sep 11, 2011
    Messages: 24
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Safi sana kwani walikua hawalijui hilo next time wajifunze.
     
  17. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #17
    Dec 24, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,150
    Likes Received: 245
    Trophy Points: 160
    Jela imemuathiri huyo! Bado ana akili ya Mfungwa.
     
  18. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #18
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    wajinga ndio waliwao... 2015 march atawarudishia, watamvika na uchifu, 2016 machi atawanyanganya watatuma mtu tena jf, 2020 april atafanya tena

    siwaonei huruma waliomuamini mtu ambaye alishawahi kufungwa jela kwa masuala ya kukosa uaminifu
     
  19. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #19
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    yawezekana walimmega
     
  20. Ndjabu Da Dude

    Ndjabu Da Dude JF-Expert Member

    #20
    Dec 25, 2011
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 3,167
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    Dah! Mambo ya "mguu wa kuku" tena? Cool! This is as old school as it can get dude! Lol!
     
Loading...