Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage atapeli Ze Comedy-Tabora!

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Zyansiku, Sep 26, 2009.

  1. Z

    Zyansiku Member

    #1
    Sep 26, 2009
    Joined: Jul 27, 2009
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Aliyewahi kuwa katibu mkuu wa TFF(FAT wakati huo) Alhaj Ismail Aden Rage ametapeli kiasi kikubwa cha fedha katika onyesho maalumu la kikundi cha wachekeshaji Ze comed. Bwana rage ambaye pia ni M/kiti wa jumuiya ya CCM ya wazazi mkoani Tabora alitapeli kiasi hicho cha fedha kwa kuingia mitini na kutokomea baada ya show hiyo katika ukumbi wa VOT Club (Rufita club) awali ilidaiwa kuwa bwana rage aliingia mkataba na Bwana yusuf Kitumbo ambaye ndiye aliye wadhamini Ze Comed na kuwalipa kiasi chao cha fedha, bwana Rage ambaye mawasiliano yake na Benki siku hizi si mazuri naye akamuomba bwana kitumbo ili aongee na Ze comed ili baada ya show ya mchana ze comed watumbuize kwenye club ya VOT , bwana rage hakuwa na kiasi cha fedha kama advance kwa ze comed hivyo kulazimika kuahidi kuwa mara baada ya show atalipa kiasi hicho cha fedha kwa bwana kitumbo ambaye ndiye mdhamini mkuu wa ze comed kwa Tabora tatizo lilikuja pale bwana Rage alipokusanya fedha na kuingia mitini! masweali ya kujiuliza kwa watu wa mji wa Tabora bwana Rage kwa madhaifu hayo ataweza kuwa Mbunge wa Jimbo la Tabora?
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Sep 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    hii imekaa kimipasho sana ...mamabo ya kuwa rage hana mahusiano mazuri na benki yanatoka wapi..typical ze utamu thing...
     
  3. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #3
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Ina muonekano wa kuharibiana kisiasa zaidi ni kama chuki flani vile.
     
  4. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #4
    Sep 26, 2009
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Mkuu Mvina tuko ukurasa mmoja.Unajua sometimes mi naona mpaka hii forum inapoteza maana.hatuwezi kukaa tunajadili mambo substantial na ya msingi kama ilivyokuwa zamani.yaani ni majungu tupu mara rage katapelo ze comedi,mara mh.mdee ni lesbian mara sijui nini.yaani nahisi kutapika
     
  5. C

    Consultant JF-Expert Member

    #5
    Sep 26, 2009
    Joined: Jun 15, 2008
    Messages: 2,954
    Likes Received: 810
    Trophy Points: 280
    Athari ya kufungwa kwa 'the utamu'!
     
  6. M

    Magezi JF-Expert Member

    #6
    Sep 26, 2009
    Joined: Oct 26, 2008
    Messages: 2,736
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hawa ni wapinzani wa kisiasa wa rage kwa hiyo wanajaribu kupenyeza ujinga wao hapa JF. Uzuri wa JF members ni critical na hatukawizi kuwapa vidonge wote waleta majungu na fitna za ki-RA.

    Mkuu Zyansiku, tafadhali fanya utafiti wa habari yako kabla hujaitundika hapa JF vinginevyo na wewe utakuwa sawa na mtu mmoja najiita engineer humu JF.
     
  7. Mvina

    Mvina JF-Expert Member

    #7
    Sep 26, 2009
    Joined: Aug 2, 2009
    Messages: 999
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kigogo nimekuelewa hii mada kweli imekaa kishigongo sana kutakuwa na mkono wa wapinzani wake kisiasa kwanini mtoa maada mwisho anamaliza kwa kuhusisha hili na politics!
    This is kind of political waterloo.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Sep 27, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,960
    Likes Received: 1,104
    Trophy Points: 280
    SASA ALIYETAPELIWA ni ZE COMEDY AU YUSUPH KITUMBO?
     
  9. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #9
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    kumbe mpo wengi wambea wambea, hizi habari si mahali pake
     
  10. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #10
    Sep 27, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,950
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    huku ni kumdhalilisha mtu, age hawezi akakimbi tabora kwa deni la ze komedi, mimi ninachojua gharama za kupata ubunge ni zaidi ya m50, sasa mtu kama anafikia kutaka kugomea it means anazo pesa za campain
     
  11. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #11
    Sep 27, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,555
    Likes Received: 1,610
    Trophy Points: 280
    Peleka gazeti la sani

    huku ""hatudanganyiki" kirahisi
     
  12. MwanaCBE

    MwanaCBE JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2009
    Joined: Sep 23, 2009
    Messages: 1,614
    Likes Received: 415
    Trophy Points: 180
    Hii habari iwe kimipasho au vyovyote mtu aonavyo, RAGE NI MCHAFU KIMAADILI NA HAPASWI KUCHAGULIWA KUWA MBUNGE WA JIMBO LOLOTE NCHI HII (KAMA KWELI ANA NIA HIYO).
     
  13. W

    Werema Ekekondo Member

    #13
    Oct 2, 2009
    Joined: Oct 7, 2008
    Messages: 25
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    This kind of habari zinaidhalilisha forum yetu. Moderator please do something, tuwe critical in discussing only developmental issues and not people!!!!!

    Utakosa wachangiaji tukikosa kulitazama hili kwa jicho stahili!!!
     
  14. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #14
    Oct 2, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    JF ni mahali pa heshima sio mahali pa kupenyeza kampeni uchwara za ubunge wa chama cha mafisadi! Maadam mmeanza kumuandika Rage nyie wanyamwezi sasa hivi wengine wataleta ya Kaboyonga. Kaeni na siasa zenu za kifisadi huko huko unyanyembe.
     
  15. s

    saikon nokoren Member

    #15
    Oct 3, 2009
    Joined: Jun 30, 2009
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Please Magazeti ya Udaku hatuyataki humu, We need fact issues.
     
  16. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #16
    Oct 7, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Alhaji Rage ameshasahau lupango?
     
  17. M

    Mayolela JF-Expert Member

    #17
    Oct 7, 2009
    Joined: Sep 21, 2009
    Messages: 383
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani onyesho moja la ze comed ni kiasi gani? kama sio kudhalilishana,mwacheni Rage aendelelee na kampeni zake za ubunge wa Tabora mjini-msimchafue.
    Habari hii si kweli -atudanganyiki na udaku huu.
     
  18. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #18
    Oct 7, 2009
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
     
Loading...