Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage apigwa faini kwa kwenda na silaha mkutanoni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by dedam, Sep 28, 2011.

  1. dedam

    dedam JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 834
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Kamati ya maadili imempiga faini tsh 100000/ kwa kosa la kwenda na silaha kwenye mikutano ya kampeni
     
  2. Izack Mwanahapa

    Izack Mwanahapa JF-Expert Member

    #2
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 21, 2011
    Messages: 491
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mbunge wa Tabora "Aden Rage" ametozwa faini ya sh. Laki moja kwa kosa la kupanda na silaa jukwaani siku chache zilizopita, hayo yamesemwa na mwenyekiti wa kamati ya maadili huko Igunga bw. Protas Magayane. Lakini pia mwenyekiti huyo amesema kamati yake imetoa karipio kali la maandishi dhidi ya CDM kuhusu vurugu ikidai kupokea malalamiko toka chama cha mapinduzi CCM

    Source: TBC Habari saa 2, 28/09/2011
     
  3. Kinyungu

    Kinyungu JF-Expert Member

    #3
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 6, 2008
    Messages: 2,816
    Likes Received: 938
    Trophy Points: 280
    Hawana nauli ya kumrudisha kwao Mogadishu mimi niwape?
     
  4. Crashwise

    Crashwise JF-Expert Member

    #4
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 23, 2007
    Messages: 22,054
    Likes Received: 706
    Trophy Points: 280
    hivi polisi si waliambiwa na boss wao wamhoji wamefikia wapi au wanasubiri uchaguzi uishe maana yuko buz
     
  5. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #5
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ukisikia dhana "mockery of justice", huu ni mfano wa hali ya juu kabisa.

    What is LAKI MOJA?

    Angekuwa sio mwanachama wa CCM wangethubutu kumtoza faini hiyo?

    Na hizo fujo wanazodaiwa kuzifanya CHADEMA ni zipi? Zile za kupiga waandishi wa habari na kuchoma moto mabango na wagombea na bendera za CHADEMA, au ni zipi?
     
  6. magnificent

    magnificent Senior Member

    #6
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 110
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mheshimiwa Mbunge wa jimbo la Tabora Mjini (ccm) Aden Rage ameamliwa kulipa faini ya kiasi cha shilingi za kitanzania,150,000/= na Tume ya maadili ya uchaguzi mdogo wa Igunga, kwa kosa la kupanda jukwaani huku akiwa na Bastola kinyume cha sheria, ilihali yeye sio askari polisi.

    Source: Radio one.
     
  7. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #7
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,347
    Trophy Points: 280
    hilo ni kosa la jinai na mahakamani halina faini bali ni kifungo si chini ya miezi 6.amehatarisha usalama wa raia
     
  8. VIKWAZO

    VIKWAZO JF-Expert Member

    #8
    Sep 28, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,891
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    eti naye ni mbunge anatunga sheria huyo, CCM wanajua kosa alisofanya RAGE lakini kutokana na kutokuwa na mvuto kwa wananchi lazima wamlinde Rage ili uchaguzi mdogo usitokee
     
  9. makusanya

    makusanya JF-Expert Member

    #9
    Sep 28, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 502
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Mbona mnatuchangaja sasa wana JF lipi sahii wengine mnasema katozwa faini ya 100000 wengine 150000.which is which?
     
  10. KIDESELA

    KIDESELA Senior Member

    #10
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 129
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 45
    Yuko wapi kilaza Nape alieandika kwenye ukurasa wake wa fcbk kuwa hakuna ttzo kwa mtu kupanda na bastola jukwaani,kweli ccm masaburi yao haifanyi kazi kabisa vilaza tupu
     
  11. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #11
    Sep 28, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,129
    Likes Received: 6,769
    Trophy Points: 280
    Laki si pesa!!!!
     
  12. Joss

    Joss JF-Expert Member

    #12
    Sep 28, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 730
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hiyo ni adhabu ya tume ya maadili, je tutegemee adhabu nyingine baada ya upelelezi ulioamriwa na waziri muhusika?
     
  13. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #13
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Unategemea nape atasema nini katika suala kama hilo? Anaweweseka kwa kunyimwa posho ya uchaguzi wa igunga, kuna zaidi ya 400/-m huko zinaliwa tu kiholela.
     
  14. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #14
    Sep 28, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Polisi watakuwa wamepata kisingizio cha kutoendelea kumchunguza kwa madai kwamba amekwisha adhibiwa.
     
  15. M

    Museven JF-Expert Member

    #15
    Sep 28, 2011
    Joined: Aug 22, 2011
    Messages: 400
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Amini usiamini, hii ndio bongo bhana! CCM na wanaCCM wako juu ya sheria!
     
  16. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #16
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    ... just like that????????????????? ****!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! Aghhhhhhhhhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

     
  17. Ciril

    Ciril JF-Expert Member

    #17
    Sep 28, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 4,571
    Likes Received: 459
    Trophy Points: 180
    Faini ya laki moja!!?kazi ya kupiga mtu faini ni ya mahakama/jeshi la polisi au ni kazi ya ccm siku hizi!!Kama tutafika huko tunapotaka kufika basi tutakuwa tumechoka luanzia mwili mpaka akili
     
  18. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #18
    Sep 28, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,020
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ismail Aden Rage,katibu mkuu wa zamani wa FAT,Mwenyekiti wa SIMBA,Mbunge wa TABORA mjini,Tajiri maarufu,,,,aisee kweli power is very sweet!Basi kama hamuwezi kutuogopa sisi wapigakura wenu muogopeni hata mungu!Eh!
     
  19. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #19
    Sep 28, 2011
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kama kweli mambo yenyewe ndio kama hivi, basi kumbe wananchi tangu sasa tuwe tukimalizia juu kwa juu cash cash na watu kama hawa akina Rage kwa kuwa hata siku moja mkondo wa sheria kamwe hauwezi kuwafikia.

    Kwa kweli kumbe ni serikali ndio inayotufanya wananchi kujiamulia tu siku zote kujichukulia sheria mkononi. Hili ni fundisho kwetu na ni maelekezo sahihi kukitokea jambo kam hili huko mbele ya safari, kitu gani kifanyike.
     
  20. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #20
    Sep 28, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Kinyesi cha Ng'ome! Laki moja?
    Kesi nyani kapewa ngedere, tulitarajia nini? Ndio imepita hiyo.
    ONYO KWA WAPINZANI:
    Wasije kuona kuwa Rage amepewa adhabu hiyo nao wakathubutu kutenda hata robo ya hilo. Wataoza jela.
     
Loading...