Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage alimwa faini.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Jaguar, Sep 28, 2011.

  1. Jaguar

    Jaguar JF-Expert Member

    #1
    Sep 28, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 3,409
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Mbunge Ismail Aden Rage amepigwa faini ya sh.100000 na kamati ya maadili ya uchaguzi mdogo wa Igunga.Msemaji wa kamati hiyo bwana Protas Magayane amesema faini hii ni kutokana na Rage kupanda jukwaa la kampeni akiwa na Bastola kiunoni.
     
Loading...