Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rage ajivua nguo tabora

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwanzo, Mar 8, 2011.

  1. M

    Mwanzo Member

    #1
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    katika kile kinachoweza kujulikana kama ni kuzidiwa na madaraka, mbunge wa jimbo la tabora mjini Alhaj Aden Ismail Rage leo ameumbuka katika kikao maalumu cha chama cha mpira wa miguu mkoa wa tabora TAREFA baada ya siku chache zilizopita kutangaza kujiuzuru na leo kugoma kuwa maamuzi hayo yalifanyika kimakosa na hata pale wajumbe wa kikao walipotaka kuchangia hoja juu ya migogoro ya soka mkoa wa Tabora Rage aligoma kata kata kuruhusu mjumbe yeyote kuongea na kusema kuwa hakuna kikao, hali iliyowalazimu wajumbe kutoka nje ya kikao na kususia chai na hata posho zaidi angalia kipindi cha michezo ITV,Cten na TBC leo au kesho asubuhi. baada ya wajumbe kumsusia Rage kikao hicho na kubaki peke yake alitoka taratibu na kutembea kwa mguu kuelekea kwa kwake ambapo si mbali na eneo palipotakiwa kufanyika kikao hicho
     
  2. Technician

    Technician JF-Expert Member

    #2
    Mar 8, 2011
    Joined: Mar 30, 2010
    Messages: 843
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tueleze kosa lake ni nini?
    Kikao kilihusu nini?
    Mbona thread yako iko juju tu haina kichwa wala miguu
     
  3. M

    Mwanzo Member

    #3
    Mar 8, 2011
    Joined: Sep 6, 2010
    Messages: 10
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kosa lake kubwa ni kutoitisha vikao vya kamati ya utendaji na mkutano mkuu, kumsimamisha katibu wa tarefa mkoa kinyume cha katiba lakini kama unafuatilia habari za michezo alitangaza mwenyewe kujiuzuru kwenye vyombo vya habari yeye na kamati yake yote ya utendaji cha ajabu leo amekana tena kujiuzuru
     
Loading...