Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafu ya Haruna Moshi hiyo

Discussion in 'Sports' started by Kassim Awadh, Oct 4, 2012.

  1. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #1
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    rafu ya boban[1].jpg

    Angalia kwa makini namna Haruna Moshi alivoufuata mguu wa Yondani na alivokunja sura, angalia position ya mpira hutosita kusema jamaa alikusudia kumuumiza mwenzie!
     
  2. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #2
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,540
    Likes Received: 2,054
    Trophy Points: 280
    Na akaishiaa kupewa kadi ya njano!!!!sijui refa walimpa kiasi gani!!!huo sio uungwana kabisa sina hakika kama walimpima huyo mwana mabangi...
     
  3. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #3
    Oct 4, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    that was a straight Red Card foul lakini refa sijui alikuwa anawaza nini hata hakuona rafu mbaya kama hiyo...lakini cha ajabu anaenda kutoa Red Card mchezaji wa Yanga aliyejirusha kukuza ukubwa wa rafu!
     
  4. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #4
    Oct 4, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Uyu mbwa lazima afungiwe. Ni chuki tu imemsukuma kufanya ivi hasa kuamia yanga na kulipwa vizuti. Hii haikubaliki kabisa. Tff lzm wamfungie kwa kitendo hiki. Tff fungia uyu mwehu kabisa
     
  5. M

    Mr. Bigman JF-Expert Member

    #5
    Oct 4, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    Utakoma! Kwanini ulikwenda Yanga?
     
  6. kazikubwa

    kazikubwa JF-Expert Member

    #6
    Oct 4, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 598
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Labda alitaka kufanya ngazi kuelekea upande wa pili. Rafu mbaya nyingine ni ile ya Stephen Mwasika dhidi Ngasa na ile ya Chuji dhidi ya Christopher. Mzee tuwekee na hizo picha, maana nimemsika Shafii Dauda
     
  7. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #7
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Sijui ule utaratibu wao wa kuwapima "Mabangi" kama huyu Haruna "Moshi wa bangi" watauanzisha lini,pengine wakishauanzisha utawanusuru vijana wadogo wenye vipaji asilia na dhahma kama hizi,nimemchukia sana huyu Mbwa.
     
  8. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #8
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Mkuu umewawekea picha ndogo sana,wanaweza wasione jinsi Mbwa huyu alivyokuwa amedhamiria kumwaribia mtoto wa watu maisha yake ilhali akijua kama yeye anategemea miguu yake kupatia mkate wake wa kila siku,ngojaniwakuzie kidogo...
    [​IMG]
    Cheki alivyokunja sura na kufunga macho kuonyesha matumizi ya nguvu za makusudi kabisa...watu wengine wana roho zinazofanana na rangi zao haki, halafu sasa cha ajabu refa alikuwa very close yeye mwenyewe anaonekana kushangaa aina ile ya rafu lkn still bado akatoa adhabu ndogo namna ile yote ksbb ya vipesa alivyokuwa amepewa sijui na yule Mhaini wa nchi au vipi all in all na yeye atalaaniwa tu kwa kutohukumu kwa haki.
     

    Attached Files:

  9. Kunta Kinte

    Kunta Kinte JF-Expert Member

    #9
    Oct 4, 2012
    Joined: May 18, 2009
    Messages: 3,550
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Acha jazba, kajipangeni mrudi tena, mnyama hachezewi hakuna cha mbuyu wala mjohoro!!!
     
  10. a

    aduwilly JF-Expert Member

    #10
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 11, 2009
    Messages: 1,182
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuki kwa kitimoto ila kwa binadamu mchungu, umesahau the way huyo Yondani alivyomchezea rafu Kazimoto ndani ya boksi adi akashindwa kurudi uwanjani lakini refa hakutoa penalty wala kumpa kazimoto card kusema amejiangusha, mtenda hutendwa. Mbona rafu za kina mwasika, twite, au zile mbili za Bahanuzi kwa Kapombe huziongelei? Acha unazi coz we need fair judgement, na fair judgement ni ile ambayo imebalance na siyo bias
     
  11. M

    MPUNGA JF-Expert Member

    #11
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 10, 2010
    Messages: 633
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    [h=3]HARUNA MOSHI "BOBAN" AOMBA MSAMAHA KWAKUMVUNJA YONDANI[/h]


    [​IMG]
    KIUNGO wa Simba, Haruna Moshi ‘Boban’ amewaomba radhi wapenzi wa soka Tanzania kwa kitendo chake cha kumchezea rafu mbaya mchezaji mwenzake wa timu ya taifa ya Tanzania, Taifa Stars, Kevin Yonda jana. Akizungumza leo, Boban alisema kwamba wengi wanaweza kudhani alikusudia, lakini ukweli hadi anafika kwa Yondan hakuwa na dhamira ile. “Nia yangu ilikuwa kuukita mpira, lakini Yondan naye fundi, akautuliza ukahama, na mimi wakati huo nishauinua mguu wangu ndio unatua sasa, ukatua kwenye mguu wake.
    Binafsi iliniumiza sana na kama utaona kuanzia pale sikucheza vizuri kabisa, sikuwa na raha kabisa. Yondan ni rafiki yangu sana, nimempokea Simba, nimeondoka nimemuacha, nimerudi, amenipokea, tumeishi vizuri, kwa kweli inaniumiza sana,”alisema Boban.
    Aidha, Boban alisema kwamba atakwenda kumjulia hali Yondan na kumuomba msamaha. “Nawaomba msamaha zaidi mashabiki wa Yanga, mimi ni binadamu, wanisamahe,”alisema Boban.
    Yondan atakuwa nje kwa wiki mbili, kutokana na kuumizwa na kiungo huyo wa Simba, katika mchezo wa Ligi Kuu ya Vodacom Tanzania Bara, Uwanja wa Taifa, Dar es Salaam



    source:bin zubery
     
  12. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #12
    Oct 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Umemsikia Shafii? Kwako kila anachosema yeye ndo basiiiiiiii? mbona usimwambie akuambatanishie na picha?
     
  13. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #13
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Kuna watu wanamuonaga Shaffih kama Small GOD vile,kila anachosema yeye wanaona ndo sahihi 100%
     
  14. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #14
    Oct 4, 2012
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,108
    Likes Received: 11,355
    Trophy Points: 280
    Unafanya mchezo na viroba mixxer bange

    Sent from my BlackBerry 9700 using JamiiForums
     
  15. m

    mourad77 Senior Member

    #15
    Oct 5, 2012
    Joined: Sep 13, 2012
    Messages: 178
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    huyo shaffi hata mpira wenyewe haujui kaanza kuujuwa kwenye tv juzi na jana ligi ya england maestro hata danadana mbili hawezi kupiga lkn ndie mkurugenzi wa ufundi pale simba watu wanachezea profeshno za watu eti mkurugenzi wa kamati ya ufundi SSC Na huyu shaffi eti mchambuzi mahiri jamani hili soka sijui linaelekea wapi huyu shaffi mi namjua sana hana lolte analolijuwa tena ni yanga damu tokea anakaa majalubani msasani haujui mpira ni ujanjaujanja tu na visenti anavyopata kwa kina binsum na marupurupu ya bonza za fiesta kana una bisha muulize shaffi lini mara yake ya kwanza kwenda taifa kama sio mwaka jana hata mpirani heandi huyo ibra nae alimtengenezea zengwe mwenzake philps cyprian mpaka akafukuzwa kazi pale clouds ili yeye ajitawale kumbe elimu hana kaishia la 6 halafu rage kamteua mkurugenziwa kamati ya ufundi kwa welendi wake uliotukuka
     
  16. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #16
    Oct 5, 2012
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Simba kweli wanaonewa, yaani walilazimishwa na TFF kucheza mpira wa njano?
     
  17. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #17
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    job true true na yanga angefungwa boban angefungiwa gemu mia 2 kwa rafu hiyo..
     
  18. Anselm

    Anselm JF-Expert Member

    #18
    Oct 5, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 1,657
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Unajua mimi ndo maana naipenda JF kwani hapa huwa najifunza mengi sana....unajua nilikuwa najiuliza kila siku kwanini hii inayoitwa Shaffih in Sport Blog siku hizi imejaa habari za Coastal United ya Tanga,kumbe ni visenti vya kina Bin Slum??? anyway ngoja nisitoke nje ya hoja,naendelea kutilia mkazo hoja hii ni 1 kati ya rafu mbaya sana kuwahi kutokea kwa kipindi chote katika historia ya soka la level za juu,rafu kama hizi huko mchangani inawezekana kuwa kitu cha kawaida lkn katika level la soka la kitaifa ni nadra sana.
    Ila pesa hizi jamani zitatuponza,yaani mtu anaweza kubadili theme ya blog yake kwa vijisenti vya mtu fulani,hii ni hatari sana.
     
  19. K

    Kassim Awadh JF-Expert Member

    #19
    Oct 5, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 879
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Mkuu,, unasema????
     
  20. grafani11

    grafani11 JF-Expert Member

    #20
    Oct 5, 2012
    Joined: May 24, 2011
    Messages: 15,369
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Hata Yanga mnajua kama Shafii Dauda ni mungu mdogo, kama ingekuwa sivyo msingemuhusisha na kushindwa kuja kwa Maximo kuifundisha Yanga wakati mkijua ni mtu mdogo sana.
     
Loading...