Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by clet 8, Mar 16, 2011.

  1. clet 8

    clet 8 JF-Expert Member

    #1
    Mar 16, 2011
    Joined: Mar 14, 2011
    Messages: 819
    Likes Received: 152
    Trophy Points: 60
    Natafuta Rafiki wa kudumu.
    Awe na sifa hizi:
    1.Mpole na mwenye hekima
    2.Mcha mungu
    3.Mrefu, mrembo na mtulivu
    4.Afahamu vyema uhalisi wa maisha ya kitanzania
    5.Awe na kazi,na elimu kuanzia kidato cha nne
    Hizo ni zile za msingi kwangu, lkn haimaanishi kuwa hapo ndio mwisho zipo zingine nyingi za ziada.Atakayeguswa 2wasiliane kupitia +255715020858.
     
  2. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #2
    Mar 16, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    mh kweli upo siriaz.
    kwa mimi najitoa, sio mrembo japo sifa mingine zote ningeweza kushindana.
     
  3. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    weka na sifa zako kwanza,,,ndio watu watajitokeza...
     
  4. Desidii

    Desidii JF-Expert Member

    #4
    Mar 16, 2011
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 1,212
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Zimetuchosha hizi mnaleta thread kutafuta mkipata no feedback.

    Kila heri muheshimiwa
     
  5. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #5
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Urafiki tu urembo wa mtu unautakia nini?
     
  6. P

    Prime Dynamics JF-Expert Member

    #6
    Mar 16, 2011
    Joined: Dec 30, 2010
    Messages: 521
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    Urafiki wenye sababu sio urafiki. na pia ukiwa too selective utaishia kupata rafiki waovyo. Let everyone be your friend hapo ndio utajifunza mengi na pia kutambua rafiki yupi mzuri.
     
  7. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #7
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    good boy/ girl,,, i clap for you.....
     
  8. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #8
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Hapa sijaelewa kidogo, nini maana ya "Rafiki wa kudumu?"
     
  9. Washawasha

    Washawasha JF-Expert Member

    #9
    Mar 16, 2011
    Joined: Aug 7, 2006
    Messages: 8,368
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Wewe ni jike au dume? Umri/dini/kabila/ in short anza ww kuweka wasifu wako
     
  10. Susy

    Susy JF-Expert Member

    #10
    Mar 16, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 1,451
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    no comments!!!
     
  11. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #11
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,757
    Likes Received: 731
    Trophy Points: 280
    Lizzy wanaichie mwenyewe jmn
     
  12. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #12
    Mar 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Huyu anatafuta mupenzi PERIOD! na anadai kuna vigezo vingine hajaviainisha kazi kweli kweli,hii intavyu liz lazima utafeli tu lol!
     
  13. MESTOD

    MESTOD JF-Expert Member

    #13
    Mar 16, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 4,587
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Huyo ni rafiki au zaidi ya rafiki? Maana kama ni urafiki naoujua mimi wa kawaida hutakiwi kuweka vigezo. Asili italeta asili bila sababu ya asili kutokea kiasilia.
     
  14. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #14
    Mar 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapo mikono yenu inafungwa kamba hahaha!
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wapi tena???Ngoja niwashe taa!!
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160

    WHY????KWANINI????Jamani Uporoto...ndo kusema mimi sio mzuri au bongo lala???
     
  17. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #17
    Mar 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Hapana baby unakidhi viwango vya kimataifa,nimesema hivyo baada ya jamaa kusema pamoja na vigezo hivi kuna vingine tena vya ziada.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Hahahahahha...hivi kumbe kuna vya ziada!!!Embu nipe lifti nikamwone Sipiyu kazini....nataka kumshangaza sijui wenyewe mnasema kusapraizi!!!
     
  19. u

    uporoto01 JF-Expert Member

    #19
    Mar 16, 2011
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 4,746
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Duh! hapo utanisamehe beautiful lifti nayoweza kupa ni kwenda kwangu,kwako au tukitoka usiku lol!
     
  20. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #20
    Mar 16, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Natumaini Sipiyu ataona hii kitu ili siku nyingine ukiwambie kitu asikuamini!!!Haya basi nishushe posta huko kwingine ntaenda mwenyewe!!!
     
Loading...