Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Kariongo, Apr 7, 2012.

  1. K

    Kariongo Senior Member

    #1
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Rafik yangu amekuwa akinisaidia mambo mengi sana, sasa ananipa mtihan anataka nimle tigo. Ckujua kama anatabia hiyo. Nina vitu vyake ving natumia. Sa nifanyeje?
     
  2. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #2
    Apr 7, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    unatumia vitu vyake?
    so unashindwa kukataa?
    angekuwa na yeye anataka kuku nanihii wewe je??????

    wazazi wako wana hasara....
     
  3. S

    SI unit JF-Expert Member

    #3
    Apr 7, 2012
    Joined: Feb 24, 2012
    Messages: 1,940
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Aaagrrr*r..
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,645
    Likes Received: 1,229
    Trophy Points: 280
    Ni hatari sana,BIBLIA inasema mfiraji na mfirwaji hawatauona ufalme wa MUNGU. Acha kabisa kimbia mbali.
     
  5. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #5
    Apr 7, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwani wewe baya na zuri huwezi kutofautisha?
     
  6. K

    Kariongo Senior Member

    #6
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nafikiri kama ningekua na nia mbaya nisengeyasema haya. But we have to learn that there people like that.
     
  7. kisukari

    kisukari JF-Expert Member

    #7
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 16, 2010
    Messages: 3,308
    Likes Received: 505
    Trophy Points: 280
    haifai hata kuuliza humu.kwani wewe jibu huna?hujui zuri na baya?kazi ipo
     
  8. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #8
    Apr 7, 2012
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,474
    Likes Received: 388
    Trophy Points: 180
    Pole sana kwa mtihani uliokukuta. Kwanza kabisa kabla ya kujibu swali lako ningependa kujua huyo rafiki yako ni wa kiume au wa kike? Na wewe ni mwanaume au mwanamke?


    E-mail: meezy@youngmaster.co.tz
     
  9. a

    anily Member

    #9
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa nn unapenda vya watu? Vya bire gharama, fanya kazi usipende vya kupewa ona sasa vimekutokea puani!
     
  10. g

    gambalanyoka Member

    #10
    Apr 7, 2012
    Joined: Mar 13, 2011
    Messages: 64
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kula tigo wewe acha ujinga
     
  11. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #11
    Apr 7, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,325
    Likes Received: 3,126
    Trophy Points: 280
    msipende vya watu matokeo yake ndo hayo....
    Kataa, na ujitegemee bila kusubiri msaada wa'masharti'
     
  12. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #12
    Apr 7, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    pumbavu kabisa wewe,hayawani wewe.mwana wa ibilisi lusifa. Huna hata haya kutoa ushauri wa kijinga kama huu? Unashabikia dhambi kama mpagani asiyemjua Mungu.
     
  13. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #13
    Apr 7, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    It takes two to tango
     
  14. M

    Muarubaini JF-Expert Member

    #14
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 223
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ee uuuuuuuuuuu???
     
  15. K

    Kariongo Senior Member

    #15
    Apr 7, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 115
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sio kwamba napenda vya bure, i thought he was doing just like friend, kumbe anayake malengo. Cku tumeenda kunywa, kanunua bia kibao then ndo akaniambia. Nimuambia i was shorked, so i better be silence. But ananisumbua anataka jibu. I dont the courage to do such a thing.
     
  16. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #16
    Apr 9, 2012
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Wewe ni wa KIUME au MWANAUME mwenye sifa za Kuitwa NYAMAUME? IV angekuwa anakuomba inya ungempatia kwa vile tu amekusaidia? Acha upumbafu kuwa na mawazo huru kama unataka kula INYA lamba kwa raha zako kama sivyo chapa lapa na usepe
     
Loading...