Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu uko wapi??

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Timor, Oct 21, 2009.

  1. Timor

    Timor Member

    #1
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Namtafuta best friend wangu JESCA NAIMAN MOIRO kutoka Baraa,Mashono ,Moivaro Arusha, Tulisoma naye Tabora Girls School ikiitwa WARSAW enzi hizo miaka ya 1982-1986.

    Alibahatika kuendelea na masomo SUA FIRST NA SECOND DEGREE,Hapo ndipo tulipotezana kabisa. Mwenye kujua habari zake popote alipo pls anijuze hapa JF. Mie niko Ughaibuni kwa sasa hivi
     
  2. J

    Joyceline JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2009
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 1,012
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    siyo mashono ni moshono
     
  3. Gudboy

    Gudboy JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 14, 2009
    Messages: 799
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    atakua keshaolewa huyo, wewe vp bado?
     
  4. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Du! Kidogo umri utakuwa umesogea, na atakuwa mwalimu ngoja nitakushtua soon...
     
  5. Mambo Jambo

    Mambo Jambo JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 11, 2008
    Messages: 1,097
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na bado unamwita BEST FRIEND wako, acha wewe.
     
  6. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    aaah kwa hiyo unaenda kumsaka huko aliko?
     
  7. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2009
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Enzi hizo wanasoma sua sisi tulikuwa 2/3 yrs ila nitamsaidia kumpata naelekea SUA lazma atakuwa Lecturer pale
     
  8. n

    ngoe Member

    #8
    Oct 21, 2009
    Joined: Sep 9, 2009
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jesca huyo namfaham alikua anakaa Baraa karibia na kanisa.KWA SASA WAMEHAMA WAMEHAMIA KWAO.Kwani hujui ameolewa na wamesha hamia kwao?
     
  9. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2009
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160


    hajui ndo maana anamtafuta
     
  10. carmel

    carmel JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2009
    Joined: Aug 24, 2009
    Messages: 2,842
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    kwao mbinguni? hili jibu limenichekesha sana.
     
  11. Timor

    Timor Member

    #11
    Oct 21, 2009
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 43
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ngoe Jamani furaha yangu kubwa ni kujua jinsi ya kumpata.Anafanya kazi gani na wapi?Ameolewa na nani na wapi?Na sasa anaishi wapi?Ili nipate mawasiliano naye,Kwa vyovyote atakuwa ameolewa na atakuwa na watoto ndiyo ni mama mtu mzima kwani umri unasimama jamani!!!Wakati huo tulikuwa wasichana wadogo sasa unategemea wakati huu tunafananaje?.Ni muhimu hayo kuyajua pia?Nzidi kuwashukuru wanaJF kwa kunitanabahi zaidi.
     
  12. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,765
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    ugaibuni ndio wapi huko? njoo tule matunda ya mtini huku uswaziiiiiiiii.........................
     
Loading...