Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu na dada yangu wananichanganya.

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Maliboro, Jul 30, 2012.

  1. M

    Maliboro Member

    #1
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 28, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman nina rafiki yangu ambaye tumekuwa marafiki kwa muda mrefu sasa ila namjua ni tapeli na malaya sana na ameoa wake zaidi ya wawili bila ndoa na kuachana nao sasa cha kusikitisha zaidi amemrubuni dada yangu na anataka kumwoa na tayari ameshampa ujauzito.Nimeshindwa nimsaidieje dada yangu huyo.Nisaidieni mawazo.
     
  2. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #2
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    Kubali yaishe tu! Ngoma kishaicheza huyo, cha msingi ni kumwombea kwa mungu amuepushe na mabaya yanayoweza kutokea mbeleni.
     
  3. Myheart

    Myheart Member

    #3
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 18, 2012
    Messages: 50
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mnh! Mwenye dada hakosi shemeji.
     
  4. Purple

    Purple JF-Expert Member

    #4
    Jul 30, 2012
    Joined: Feb 9, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 192
    Trophy Points: 160
    Kwani tangu wanaanza uhusiano hadi kupeana mimba wewe ulikua hujui??its too late!
     
  5. TabletFellow

    TabletFellow JF-Expert Member

    #5
    Jul 30, 2012
    Joined: May 17, 2011
    Messages: 928
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    too late.... aliyekula kala
     
  6. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #6
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    Zungumza na dada yako, pia mpe ushahidi wa maneno yako..... Ila mwamuzi wa mwisho ni dada yako
     
  7. CORAL

    CORAL JF-Expert Member

    #7
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 2,142
    Likes Received: 168
    Trophy Points: 160
    Maji yameishamwagika.
     
  8. k

    kibajaji Member

    #8
    Jul 30, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mwombee my be atabadilika kwa huyo
     
  9. Asulo

    Asulo JF-Expert Member

    #9
    Jul 30, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 733
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kama huyo dada yako ulishamwambia kuhusu tabia za huyo kidume na akakataa we ushanawa mikono.
    Waombee maisha mema tu,hakuna njia nyingine akimgeuka we ushanawa.
     
  10. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #10
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    mmmh, unachotaka fanya ni sawa na kuvaa bullet proof wakati risasi ishakupata.

    Kila mtu ana maisha yake huwezi mpangia, ndo keshamchagua huyo.

    Mweleze ukweli wa tabia za rafiki yako achague mwenyewe atakacho.
     
  11. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #11
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,256
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Daa hapa kazi ni kubwa mno ni kama Kujitahidi kuficha mavuz wakati unamuonesha uchi mtu.Hapo ni kumtaarifu dada yako kuhusu huyo jamaa.
     
  12. hovyohovyo

    hovyohovyo JF-Expert Member

    #12
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 8, 2012
    Messages: 531
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kwa nini unasema amemrubuni?? Kubali tu, wamependana.
     
  13. j

    jeneneke JF-Expert Member

    #13
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 764
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 35
    Is not too late my dear tell you sister,damu nzito bwana mimba sio kifungocha kujifungia kwa mwanaume.we mweleze ili akae ana tahadhari kichwani kwake kwamba jamaa saa yoyote atapotea kumbuka akiondoka bado dadako atabaki kuwa nduguyo na hata utawajibika kumsaidia kama una utu.itamsaidia kukaa na jamaa kimachale au kumwacha.tell her
     
  14. mjombo's

    mjombo's JF-Expert Member

    #14
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 495
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    don waste ur tym wit women mind, they ar olwayz the sem so let them be blind 4eva coz hata ungemwambia bado sidhani km angekuelewa
     
  15. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #15
    Jul 30, 2012
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    umewezaje kua rafiki na huyo jamaa? kaz kwelkwel.
     
  16. Ukwaju

    Ukwaju JF Bronze Member

    #16
    Jul 30, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 7,754
    Likes Received: 366
    Trophy Points: 180
    [​IMG] Maliboro


    Today 17:32
    #1 [​IMG]
    [​IMG] Junior Member Array


    Join Date : 28th July 2012
    Posts : 1
    Rep Power : 0
    Likes Received0
    Likes Given0

    naona unahasira za muda mrefu, hivi huyo ni rafiki au shemeji? maana post ya kwanza tu malalamiko, Du mweleze huyo Dada yako kapotea kumkubalia rafiki yako, na wewe kambandulie rafiki yako huyohuyo km ataona raha akishtuka mfukuzie mbali
     
  17. Mohammed Shossi

    Mohammed Shossi Verified User

    #17
    Jul 30, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 3,981
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    Mkuu hii ndoa ya bila ya ndoa ni ngeni hapa Tanzania? maana ndio naiskia leo.
     
  18. Spinster

    Spinster JF-Expert Member

    #18
    Jul 30, 2012
    Joined: Mar 19, 2012
    Messages: 372
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Eti eeeh....women a blind nan kasema?men je...deaf o?
     
  19. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #19
    Jul 30, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Ameoa wake zaidi ya wawili bila ndoa ndo nn?!! Ah wewe kama kaka una uamuzi wa kufanya coz ujue huyo jamaa atamchezea tu sista afu amuumize na kumharibia maisha lakini ye huyo sista alikua hajui tabia za huyu jamaa mpaka akakubali kupewa mimba? Wanawake lkn sometimes wananiachaga hoi na decision zao
     
  20. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #20
    Jul 30, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    kwa vyovyote vile mna tabia zinazofanana

    na ndo maana mkawa marafiki

    sasa mungu ametafuta namna ya kukurudishia yote uliyowafanyia wengine.....

    what goes around....comes around
     
Loading...