Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu kakimbiwa na demu wake

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Saint Ivuga, Dec 22, 2010.

  1. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #1
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    Rafiki yangu mmoja kalalamika sana kisa demu wake kamkimbia ila nilipomhoji kwa makini ni kuwa demu alikuwa anapenda sana kutoa mambo flan ti*O .na jamaa naye alikuwa anapiga mara moja moja lakini yeye hii kitu haipendi.kinachonishangaza zaidi ni kuwa jamaa anasema kuna siku aliombwa kulamba tigo na akalamba kweli kutokana na ulabu aliokuwa amepiga,lakini akaapa kuwa hatarudia tena ,baada ya siku chache tu jamaa akapata taarifa kuwa demu anatoka na lijamaa lingine huni tu na sio kama yeye manake yeye jamaa ni brother men la kufa mtu.mimi jamaa nilichomwambia ni kuwa inabid aendane na mazingira aliyoyakuta ..kwazi kwenu wakuu manake hii kitu inaweza kumtokea mtu yoyote kati yetu
    THIS IS TRUE STORY:
    na huyo msichana mkimuona jamani lazima utasemajamaa anazusha dada wa watu mpoleee, na kisura chake cha babegirl
     
  2. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #2
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hee!!!!!!! wallah kiupande mwengine tukiangalia huu ulimwengu wa mapenzi wasemavyo wenyewe ni kitu kimoja ambacho hupelekea watu kufanya mambo ya ovyo sasa huyo mwanamke ukiangalia atakwenda anapokwenda lakini kuna siku yakisha mkutaaa ndio atajua kuwa huyo kijana hakuwa akimdhulumu bali ni kumtakia kheri katika life period yake,,,
    ushauri mwambie huyo kijana aendelee na mambo mengine na kuacha kujishughulisha na huyo tena kwani ukiangalia waschana watulivu nw wacha mungu alhamdulillah bado wapo,,,na akimpat bas ajitahid kuoa si kubaki kuziini,,,ni ushauri tuu,,,lakini mpe pole na matatizo yaliomkuta,,si yey tuu wengi wapitia mtihani huo,,
     
  3. jamii01

    jamii01 JF-Expert Member

    #3
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,743
    Likes Received: 223
    Trophy Points: 160
    huyo jamaa,mwambie akipata demu hawe anamtumia vizuri ndiyo maana demu kamkimbia kaenda kwa jamaa mwingine...hakuna ustarabu kwenye mapenzi...swara la kulamba tigo nilakukaa wenyewe nakuzungumza ..yanaeleweka.
     
  4. W

    Wakuchakachua JF-Expert Member

    #4
    Dec 22, 2010
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 346
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mmh hii ngoma nzito, najipimaaa hapa jibu ni sijui
     
  5. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #5
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    dah hatari jaman
    pole yake
    aachane naye tena bora kasepa mapma ili aende akatafute wenye hulka yake mbele
    ...angemsumbua sana km angemweka ndani so ni bora kaenda
    AJIPANGE ATAPATA DEMU MSTAARABU AACHANE NA MWANAHARAMU UYO
     
  6. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Sitii neno hapa
     
  7. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #7
    Dec 22, 2010
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    tia chumv tafadhali!!!!!!
     
  8. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #8
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mhhh hiyo ngoma nzito, kiuhalisia ni kwamba huyo jamaa ameshindwa kumridhisha kadadaa sasa ni bora ampotezee, coz huyo kadada cio type yake.
     
  9. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #9
    Dec 22, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    HA HA HA haya mama hizi ishu zingine unaangalia halfu unasepa tu maana naona ni watu wa mtandao wa usiache mbachao kwa msala upitao
     
  10. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #10
    Dec 22, 2010
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Utaniua lakini kulamba tiG0 hapana silambi maisha!
    Khaaaaaa! Maana hapa naona kama nalamba divi laive kabang! Hunilambishi walahi
    Hata kama niko mitungu ya namna gani noooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooooo!
    Yaya gete! Ngikundifo! Ndanse bhagabho! Fuma wicha! Mbura! Licling tiG0 wai! Hapana
     
  11. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #11
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,951
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280

    Unavoapia mkuu, utadhani hii dunia ni bapa? subiri yakukute.....LOL
     
  12. Kahema

    Kahema JF-Expert Member

    #12
    Dec 22, 2010
    Joined: May 21, 2010
    Messages: 201
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kwani demu mstaarabu ni namna gani jo?mbona hao tunaowaona wastaarabu ndo hawafai kabisa. mwana unajua nini, jifunze kuanzia sasa. kua ukipenda boga penda na ua lake(twanga kotekote aka zantel).
     
  13. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #13
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    mzee wewe hayajakukututa haya ndio maaana unapiga makelele hivi
     
  14. Kaizer

    Kaizer JF-Expert Member

    #14
    Dec 22, 2010
    Joined: Sep 16, 2008
    Messages: 23,951
    Likes Received: 524
    Trophy Points: 280
    mi nimemwambia apo juu...anatukana mamba............
     
  15. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #15
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    kabla hajavuka mto
     
  16. semango

    semango JF-Expert Member

    #16
    Dec 22, 2010
    Joined: Aug 24, 2010
    Messages: 531
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kama mwanamke mwenyewe ndio alikua anataka atinduliwe nyume yeye angempa tu haki yake ila angemuweka wazi anafanya hivyo kwa sababu ya kumridhisha tu!pia angemwambia hapendi kua na mwanamke wa namna hiyo.kama walikua wanapendana kweli lazima mwanamke angejitahidi kubadilika ingawa ingechukua muda.lakini kuapia tu kiholela holela kumemfanya mwanamke ahisi jamaa hampendi coz wanawake wote wanapenda zile za "do anything for her sake."
     
  17. WomanOfSubstance

    WomanOfSubstance JF-Expert Member

    #17
    Dec 22, 2010
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 5,467
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 0
    Watu waache kuiga kila upuuzi wanaouona au kuUsikia.Mambo haya yameshamiri zaidi sku hizi kwanini?
    Watu wameacha kufuata misingi ya imani za dini na tamaduni zao na matokeo yake ndio hayo. Huyu jamaa yako kama naye angekuwa mtu mwema asiyependa uchafu kama hivi basi asingemkubalia. Sikatai kuwa binadamu tulivyoumbwa kuanguka dhambini ni kitu kilichokuwepo hata mwenyezi Mungu anaujua udhaifu wetu lakini haina maana ukianguka basi usiinuke tena. Mwambie ajirudi na wala asijihukumu bali atubu aendelee mbele na maisha yenye uadilifu.

    Ila tujihurumie tunavyojiumiza kwa mambo yasiyo na maana!
     
  18. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #18
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    mhhh.... ngoja nikapunge upepo kwanza...kweli pombe si togwa
     
  19. funzadume

    funzadume JF-Expert Member

    #19
    Dec 22, 2010
    Joined: Jan 28, 2010
    Messages: 5,018
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    wewe we we husiape kabisa kwenye hivi vitu, mshukuru Muumba tu lakini husijiapize kabisa kwenye mapenzi. Mapenzi mapumbavu na ni kama uchizi shauri yako
     
  20. czar

    czar JF-Expert Member

    #20
    Dec 22, 2010
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 340
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Halafu wanaoapa kwa nguvu hivyo ndo huwa rahisi sana kufanya waliyokataa. Ngoja utapatikana tu tatizo huwa hatupo kushuhudia.
     
Loading...