Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu kadondokewa na ukuta chooni

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Fidel80, Dec 23, 2011.

  1. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #1
    Dec 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Rafiki yangu akiwa ktk starehe ya dunia waswahili wanasema kukata gogo hamadi ukuta wa choo passport size ukashuka na kumkandamiza rafiki yangu huko mbagala ukuta ulivyo shuka na choo kikashuka nacho ni athari za mafuriko ya jiji. Nasema kwamba alikuwa anakata gogo au kimba kwa sababu wkt wasamalia wema wanamwopoa suruali wameikuta magotini na amefariki tunafanya taratibu za kuzika leo.
     
  2. K

    Kintiku JF-Expert Member

    #2
    Dec 23, 2011
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 530
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Sounds fictional
     
  3. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #3
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mmh polen sana mkuu.
     
  4. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #4
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    pole sana mpwa....ndio maisha.....
     
  5. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #5
    Dec 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ndo tatizo la nyie wabongo mnao tumia masaburi kufikiri wapo radip wameripoti tukio nimeambiwa leo.
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huyo si rafiki yako! Lad jamaa tu! Rafiki wa kweli afe then umsarambue na vitu kama Kimba, gogo!. Ok above all R.I.P
     
  7. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #7
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    mamie unaniachaga hoiii sana.....................
     
  8. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #8
    Dec 23, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,065
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    poleni

    kufa kwa kudondokewa na ukuta au kutumbukia chooni kwa kweli ni 'kifo kisichopaswa kutokea'

    kwa miaka ya siku hizi.....

    vyoo vya shimo sio lazima vijengwe juu ya shimo
    mnaweza kabisa weka shimo pembeni
    mkapitisha mabomba hadi kwenye choo na wala isigharimu pesa..
    gharama karibu ni ile ile....
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Huyo si rafiki yako! Lad jamaa tu! Rafiki wa kweli afe then umsarambue na vitu kama Kimba, gogo!. Ok above all R.I.P
     
  10. obsesd

    obsesd JF-Expert Member

    #10
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 1,226
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    great thinker!
     
  11. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #11
    Dec 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Ulitaka niseme alikuwa anakunya dhahabu au keki?
     
  12. m

    mitishamba JF-Expert Member

    #12
    Dec 23, 2011
    Joined: Dec 21, 2011
    Messages: 697
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    preta mbona hunijibu?
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Dec 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Vyoo vya uswazi mwenyewe unajua lazima tank la kinyesi chini pa kunyea umechuchumaa panakuwa juu na unaposhusha mzigo unausikia kabisa chini ngiiiii
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Dec 23, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    mambo ya kusadikika ... sitegemei kama huyo mtu anaweza kukosa sehemu sahihi la tendo lake
     
  15. Adrian Stepp

    Adrian Stepp Verified User

    #15
    Dec 23, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,868
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 145
    Ha ha ha ha asante kwa msamiati mpya bibie!
     
  16. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #16
    Dec 23, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,791
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    kwani kuna swali umeniuliza....?
     
  17. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #17
    Dec 23, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Kama ni kweli basii pole sana Bro!!

    Babu DC!!
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Dec 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Babu ni kweli kadondokewa na ukuta wkt akitita
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    Dec 23, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Amekutumia pm anakutaka bila shaka nimesoma sehemu anakulilia kimahuba.
     
  20. Darlingtone

    Darlingtone JF-Expert Member

    #20
    Dec 23, 2011
    Joined: Jan 9, 2011
    Messages: 393
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Pole sana Fidel80

    May his Soul Rest in Peace
     
Loading...