Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu anauliza kuhusu Mishahara

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by mzee wa njaa, Jun 29, 2011.

  1. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #1
    Jun 29, 2011
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuna Rafiki yangu mtaalamu wa Computer (IT) ana Bsc. Computer Science na pia ana vyeti vya CCNA, CCNP, MCSE anauliza Mishahara kwa vyeti vyake hivyo ina range Tshs. ngapi?

    Anaomba msaada kwa hilo.
     
  2. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #2
    Jun 30, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,847
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    50000tsh per month
     
  3. Evarm

    Evarm JF-Expert Member

    #3
    Jun 30, 2011
    Joined: Aug 30, 2010
    Messages: 1,404
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Inategemea na kampuni yenyewe utakayo pata kazi! wengine wanalipa vizuri na wengine hawalipi vizuri ila 500000 ni standard kama ni huna experience ya kutosha!
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jun 30, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,587
    Likes Received: 3,828
    Trophy Points: 280
    Damn! if he really earned those certificates - well, na sio vyeti vya 'pass' only-, he should not be asking such a question, he has the right to demand whatever pay he thinks he deserves.
     
  5. R

    Retreat JF-Expert Member

    #5
    Jun 30, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 205
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    It's very few organization recognized those certifications, as Mentor said, he should demand what he wants and not asking the range.
     
  6. sumasuma

    sumasuma JF-Expert Member

    #6
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 23, 2011
    Messages: 329
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kaka mwambie ajiajil, asifikilie kuajiliwa
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Jun 30, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 204
    Trophy Points: 160
    Namjua jamaa mmoja ana CCNP analipwa 3 mill, yupo moja ya kampuni za simu.
     
  8. Ruge Opinion

    Ruge Opinion JF-Expert Member

    #8
    Jul 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2006
    Messages: 1,483
    Likes Received: 109
    Trophy Points: 160
    Mshahara hautolewi kwa vyeti bali kwa ujuzi, uzoefu, kujituma, kuaminika, n.k.
     
  9. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #9
    Jul 6, 2011
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 15,723
    Likes Received: 1,848
    Trophy Points: 280
    No,unatolewa kwa kuangalia unavyojuana na HR, kimemo kilichokuleta kimetoka kwa nani, bargain power yako, and the like.
     
  10. CHE GUEVARA-II

    CHE GUEVARA-II JF-Expert Member

    #10
    Jul 7, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 479
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Kuna mtu (siyo IT person) analipwa 6,000,000/=Tshs kwa mwezi wakati watu wengine kama yeye wanapata 800,000/= kama yeye Serikalini. na anafanya kazi hapa hapa Bongo! Amepata kazi hiyo bila kuombewa na mtu - ana vi-experience vilivyoenda shule japo vya kuunga unga. So, confidence and compitence matters! ALL IN ALL, TUSISOME ILI TUAJIRIWE, BALI TUJIAJIRI! Japokuwa, in most cases, mwanzoni ili upate capital ya kujiajiri na hatimaye kuajiri wengine inabidi uajiriwe kwanza.
     
  11. mfarisayo

    mfarisayo JF-Expert Member

    #11
    Jul 7, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 4,924
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 145
    500,000 tu zinamtosha
     
  12. Qulfayaqul

    Qulfayaqul JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2011
    Joined: Apr 10, 2008
    Messages: 469
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    kwa vile huna uzoefu kubali kuanzia 500,000/= then utakuwa unapanda kidogo kidogo
     
Loading...