Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu anaishi na kaka yake nyumba moja!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by fadeless, Mar 10, 2011.

  1. f

    fadeless Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Habari zenu wadau!

    Kuna Dada mmoja nilisoma nae chuoni nikawa nampenda sana,nikamtongoza ila akadai anahitaji muda ili aamue,baada ya muda akaniambia kuwa anahitaji muda zaidi ili amalizie commitment zake huko kwao Shinyanga,kwa madai kuwa anajenga nyumba ya wazazi wake,sasa hivi karibuni December 2010 nilimtembelea nyumbani kwake nikakuta anaishi na kijana mmoja ambaye yeye anadai kuwa ni kaka yake wa damu,alinitambulisha kama rafiki yake wa kiume ila sijawahi(ingawa sijawahi kula tunda),nilipomuuliza kwa nini anaishi nae akasema kuwa siwezi kuelewa sababu ni stori ndefu kidogo ila ndio maana ananiambia kuwa anahitaji muda kurekebisha mambo ya nyumbani kwao,ili tuweze kuwa pamoja,nimejaribu kumshawishi ila inashindikana,sasa siku za karibuni alinipa taarifa ya kuwepo nafasi ya kazi ofisini kwao,niliikataa na nilipokutana nae akanishangaa sana kwa nini nilikataa kazi ile kwa madai kuwa mshahara ni mkubwa sana,alinisalimia kwa mahaba makubwa sana mpaka nikawa naona aibu hasa maeneo yale ya Posta,nikamueleza kuwa bado nasubiri hayo mambo yake yataisha lini akaniambia kuwa nisubiri tu ila nielewe kuwa ananipenda sana na anatamani kuwa na mimi ila majukumu yanambana sana! Naomba ushauri wadau!
     
  2. Dena Amsi

    Dena Amsi JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 17, 2010
    Messages: 13,139
    Likes Received: 206
    Trophy Points: 160
    Changa la macho hilo. Ulipotambulishwa kwa kaka yake alionyesha kufurahi na kukukaribisha?
     
  3. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    kaka in did.
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    This is Africa bana!...kwanini unaishi kwa speculations?...Unashangaa kuishi na kaka wakati wengine tunaishi na watoto wa shemeji zetu kwa baba wakubwa na wadogo?
     
  5. f

    fadeless Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamaa alichukulia poa tu mkuu,akakaa dakika kadhaa kisha akaondoka!
     
  6. PAS

    PAS JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: May 3, 2010
    Messages: 452
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    kwasisi wazoefu wakula madem wa wa2 apo kiukwel ulipigwa changa la macho,
    mi kiukweli nna mchumba wangu kabisaaaa, alafu ninao wengine wawl wa pembeni ambao wao wachumba zao na wanakubali kua nami.. ila wachumba zao wanajua mi ni rafiki yao 2 jinsi walivotambulishwa
     
  7. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,880
    Likes Received: 940
    Trophy Points: 280
    Anaweza kuwa kaka au mchumba nakushauri ufanye kauchunguzi kidogo kama ni kaka utatambua na kama ni mchumba basi utajua
     
  8. Kimbweka

    Kimbweka JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Jul 16, 2009
    Messages: 8,610
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Yaani wewe hili kutuambia huoni hata aibu? Unajua unachokifanya huenda na huyo mchumba wako anakifa , kwa hiyo angalia nini kinaweza tokea katika dunia ya sasa, au unafikiri dawa ya loliondo itabaki kutibu milele?
     
  9. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    mie hata sijaelewa..............asa weye shida yako ni nini? mara waona aibu?:A S 13:
     
  10. IFM

    IFM Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 26, 2011
    Messages: 28
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kila mtu atapewa mwenza wa kufanana nae....... kaka subiri utampata mweza wa kufanana nawe!!!:A S 112:
     
  11. f

    fadeless Member

    #11
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 8, 2011
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu kweli hujanielewa,niliona aibu kwa jinsi alivyokuwa ananifanyia movements ambazo zilikuwa zinaletwa muonekano wa kuwa kwamba kwa wakati ule tupo kwenye dimbwi la mapenzi mazito tena mbele ya watu(tulikutana pale Posta pembezoni mwa Postal Bank) hii haileti picha nzuei kwa mtu mwenye heshima zangu!
     
  12. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #12
    Mar 10, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    asubiri mwenza wa kufanana nae kwenye lipi embu fafanua sentensi yako


     
  13. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #13
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Hujamchunguza vizuri nahisi hauko serious kivile....unapoteza muda....fanya utafiti then amua usuke au unyoe kutokana na findings zako.....!!!
     
  14. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #14
    Mar 10, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Unamsaidia mahitaji yoyote huyu dada? kama unatumia hela kumuonga huyu dada kuna uwezekano mkubwa huyu msela mwingine ni jamaa yake na kashaambiwa wewe ni atm yake, kwahio msela kakubali kutambulishwa kama kaka kwani msaada unaokuja kutoka kwako na yeye unamtoa pia.
     
  15. T

    Tasia I JF-Expert Member

    #15
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 21, 2010
    Messages: 1,220
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    banaee, kama alikwambia umpe let say mwaka, ukampa.akaomba tena mwingine ukampa na sasa anataka tena mwingine we kua ngamgartu.manak kama yupo siriaz sio wewetu unaemhitaji hata yeye anakuhitaji.hivyo akiona kweli umechoka na umechkua maamuzi magumu atayatoa mhanga hayo anayoayaita majukumu ambayo ndiyo yanyosababisha kukwambia usubiri.
     
  16. s

    shosti JF-Expert Member

    #16
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,960
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Anaweza kuwa kaka au KHAKHA,maana unanikumbusha wakati tuko shule za bweni KHAKHA zetu walivyokuwa wanakuja kutusalimia hahahahahahahhhhhhh:wink2:
     
  17. H

    Hute JF-Expert Member

    #17
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 3,485
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    kudanganya nung'ayembe rahisi kweli, ila kudanganya mwenye akili, vigumu sana...akili za mbayuwayu...changanya na zako.
     
  18. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #18
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    mkuu na wengine wanaishi kwa dada zao walioolewa na hakuna noma. Life goes on...
     
  19. Seto

    Seto JF-Expert Member

    #19
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 15, 2011
    Messages: 959
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    kweli love is blind,,,changa la macho hilo....
     
  20. M

    MINAKI Member

    #20
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 40
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mi nakushauri ufanye uchunguzi maana chochote chawezatokea. Usikurupuke kama hujui ukweli.
     
Loading...