Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu anaibiwa penzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by masssaiboi, Aug 20, 2010.

  1. m

    masssaiboi JF-Expert Member

    #1
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2009
    Messages: 637
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 33
    Halloo,

    Nina rafiki yangu mpenzi jana kanilalamikia kuwa anahisi kuna mtu ana mahusiano ya kimapenzi na mkewe, ila ameshindwa kumkamata kwa sababu saa zote mkewe anafuta message zote kwenye inbox na sent items lakini msg counter inaonyesha kwamba kuna msg nyingi tu zimetumwa.

    Naombeni basi kama kuna mtu anajua jinsi au mahali anapoweza kuretrieve hizo message. Simu anayotumia ni ya kichina na line ni ya TIGO.
    Please help cause this is serious na jamaa yupo kwenye hali mbaya.

    Thanx.
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 20, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    kwahiyo amekutuma wewe uje umtafutie huyo mwenye mahusiano na mke wake sio??? atakupa shing' ngapi ukifanikiwa?

    Ndugu wakigombana, chukua jembe ukalime... wakipatana beba kapu ukavune
     
  3. D

    Dick JF-Expert Member

    #3
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 477
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Amtafute mgosi (Mzigua) atamaliza.
     
  4. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #4
    Aug 20, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    :glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy::glasses-nerdy:
     
  5. Tonge

    Tonge JF-Expert Member

    #5
    Aug 20, 2010
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 696
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaaa wivu huoooo, ukimega vibaya wenzio wamega vizuri.
     
  6. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #6
    Aug 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Sasa kama amejua kuna jamaa anamega akisha mpata anataka amfanyaje?
    Mwambie akazane kumridhisha mkewe ndo dawa pekee, ajikunje kama nyani.
     
  7. chloe.obrain

    chloe.obrain JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 25, 2010
    Messages: 394
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwenye blue, yawezekana hizo msg zinazotumwa ni zile za BIBLIA,AFYA,MICHEZO etc. au labda ni hizi msg za ma EXTREME so asiwe na wasiwasi kwa kuangalia msg counter wife hamegwi wala nini, labda jamaa ndo anamega mke wa mtu out so anafikiri na wake anamegwa!!:smile-big:
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Jamaa wivu umemjaa sana ..iweje amuwazie mkewe mabaya wakati hana evidence yoyote:confused2:
     
  9. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2010
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Anaogopa yasije mkuta yaliyo mkuta shostito wako kumegwa kwa mdogo mtu si wajua chukua tahadhari mapema.
    Kunguru mwoga huepusha mbawa zake-------> anamaisha marefu unaupata huu usemi wa wahenga.
     
  10. P

    Paul S.S Verified User

    #10
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    kwakweli inatia mashaka kama msg counter inasoma msg zimeingia kisha inbox hakuna msg hapo utata.lakini je jamaa anafanya uchunguzi kwa siri au anamuuliza na mkewe.
     
  11. M

    Mundu JF-Expert Member

    #11
    Aug 20, 2010
    Joined: Sep 26, 2008
    Messages: 2,713
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wenyewe wameshayaongelea hadi wakutumie wewe ndugu? Kwanini asimuulize mkewe kwa upole na utaratibu, Au anaogopa kupoteza ushahidi?
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,473
    Likes Received: 592
    Trophy Points: 280
    Hizi handset za mobile zina madhara ya kisayansi (miyonzi) kwa mwanadamu. Kwa utafiti wangu mdogo madhara yake kwa mahusiano ni mabaya zaidi kuliko hayo ya kisayansi maana magonjwa ya moyo yatokanayo na cheating ni makubwa zaidi. Ni balaa hizi!! Twendeni taratibu!
     
  13. Beauty

    Beauty JF-Expert Member

    #13
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 537
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    tatizo jamaa muoga sana, nchi ya kijamaa hii sharing is highly encouraged..na wewe jamaa angalia, unapofanywa dalali now badae yasije kukugeukia.
     
  14. Muacici

    Muacici JF-Expert Member

    #14
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 11, 2008
    Messages: 207
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35

    Mkuu mshauri huyo jamaa yako kuto angalia e-mails za mke wake au msg zinazoingia kwenye simu ya mkewe. Kufanya hivyo nikujitafutia ugonjwa wa moyo. Kama uaminifu umekwisha then amua moja kuachana.
     
  15. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #15
    Aug 20, 2010
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,710
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kwanza anasema kuwa anahisi which means he his not sure about it, which it can lead him kufanya maamuzi yasiyo sahihi swala la pili ni ameshindwa kumkamata coz bado hajapata evidence ya kuonyesha kwamba ana mahusiano na mwanaume mwingine mwambie asiwe na haraka mambo haya yanahitaji uchunguzi wa akina asije akakurupuka na kufanya maamuzi yasiyosahihi kumbe wala hamna kitu kama hicho.

    Lastly regarding TIGO if you know someone kwenye huo mtandao he can help you trace but thats not for you to do it mfikishie ujumbe mwenye mali zake cause for you it will be like you are interfering in peoples affairs especially when it comes kwa mtu na mkewe
     
  16. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #16
    Aug 20, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,678
    Likes Received: 2,841
    Trophy Points: 280
    Lakini mambo mengine hayafai kushare buttefly!
     
  17. Askofu

    Askofu JF-Expert Member

    #17
    Aug 20, 2010
    Joined: Feb 14, 2009
    Messages: 1,668
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Dah... hivi haya matatizo yenu ya mapenzi yataisha lini??

    Message Counter inamtoa mtu roho... Tell him to seek Jesus
     
  18. Konakali

    Konakali JF-Expert Member

    #18
    Aug 20, 2010
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 1,495
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145

    Kwanza mpe pole kwa wasiwasi wake, then mshauri afanye yafuatayo;

    1. Asiwe na kifua cha plastic...! Yaani awe jasiri wa kupata ukweli utakaokuwepo...!

    2. Ahakikishe kuwa yupo tayari kuyapokea, na anaweza kustahimili maamuzi atakayoyafikia...! Awe na peace of mind...!

    3. Ajichunguze yeye mwenyewe, huenda anachangia kuwepo kwa mazingira hayo, then ajirekebishe haraka...!

    4. Kisha afanye uchunguzi wa kina, na kwa utaratibu makini, aidha anaweza kufanya haya;

    a) Anaweza kukuweka wewe kama PI (private investigator)....!

    b) Amwalike huyo mtu nyumbani kwake, then afanye observation...! Things may display automatically...!

    c) Kama anamfahamu mkewe vema kisaikolojia, anaweza kumchomekea kama kashtuka, then reactions may indicate the truth...!

    d) Ampleke sehemu yenye utulivu, then amrubuni mawazo...! hata kwa kumdanganya kuwa alikuwa na mahusiano na mwanamke fulani, lakini atamwacha, then naye aombe uwazi, huenda ukweli ukapatikana kupitia mdomo wake...!

    e) Anaweza pia kumjaribu kumwomba atumie simu yake kwa muda, utayari na uhuru wa mwenzie huenda ikaleta maajabu...!

    Vinginevyo, aelewe yafuatayo;

    1. Kufumania sio lazima ushuhudie nyoka akiingia shimoni, hata ukimkuta anatoka, ni kufumania pia...!

    2. Mwizi wa mbuzi sio lazima umkute zizini, hata akiwa nyumbani kwake, lakini with evidence, ni mwizi...!

    3. Ni rahisi kumwamini mbwa aliye zizini na mbuzi, lakini si binadamu...! Hivyo, in this world, "ONLY A FOOL MAY TRUST HIS/HER PARTNER". Bora usishudie...!

    4. Normally, but not at all times, feelings comes from some facts, so something might be behind the window...! Awe makini...!
     
  19. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #19
    Aug 20, 2010
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli tunashindwa kumuenzi mwalimu kwa vitendo. Kushare ni muhimu katika nchi yetu> Big up butterfly
     
  20. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #20
    Aug 20, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,971
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Anataka kufa kwa pressure?!!..kwanini asijiulize kama mkewe anacheat ni kwasababu gani? akiwa detective/spy itasaidia kuokoa ndoa ilhali anaona ina ufa??!
     
Loading...