Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu amekufa kwa ukimwi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by rosemarie, Dec 27, 2011.

  1. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #1
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nina huzuni sana kwa kuwa tulikuwa wote siku chache zilizopita lakini akaugua ghafla na akashindwa kabisa kumeza dawa na chakula,hospital wamesema ni ukimwi,nilie au nifanye nini mimi maskini,,,uuuuuuuuuuuuuuuuwi tutapona kweli????
     
  2. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    pole sana. Kwa nini tusipone baada ya rafiki yako kufa?
     
  3. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    sasa sisi tusiopenda kupima itakuwaje,yaani mambo ni ovyo ovyo sijui tufanyeje sasa
     
  4. T

    Typhord Member

    #4
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 26, 2011
    Messages: 29
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tutapona tu pale dawa ya uzima ikipatikana ili tuishi milele.
     
  5. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #5
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,441
    Trophy Points: 280
    poleni sana, kazi yake mola haina makosa
     
  6. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #6
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Kwani kupima ndio kupona? Hapa dawa ni kuacha kugonga kavu na ovyo ovyo, kuwa mwaminifu na hata huyo ulienae TUMIA CONDOM wala usimwamini ng'o km vp subiri ndoa.
     
  7. kinyoba

    kinyoba JF-Expert Member

    #7
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 2, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Mi Kama vile sijakuelewa!! Huzuni kwa kuwa umefiwa na rafiki yako au kwa kuwa umesikia kafa kwa ukimwi au kwa kuwa hujui Kama mliobakia mtapona? Mi sijaona mantiki Ni ipi hasa hasa ukizingatia kwa sasa ukimwi umeshabisha hodi kwa kila familia ya mtanzania.
     
  8. Freema Agyeman

    Freema Agyeman JF-Expert Member

    #8
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 2,803
    Likes Received: 783
    Trophy Points: 280
    usiwe na wasiwasi kama hujachangia naye demu na nyendo zako ni safi. Vipi kama utaambukizwa wakati umeenda kupima au ukapewa majibu mbayo si yako.
     
  9. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #9
    Dec 27, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180

    hivi inawezekana ukapewa majibu yasiyo sahihi???????unaniogopesha sana,
     
  10. G

    Geka Senior Member

    #10
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Vipi mliwahi kuchangia ngono:juggle:
     
  11. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #11
    Dec 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Mbuzi ni Mbuzi hawezi kuwa Ng'ombe!
     
  12. dubu

    dubu JF-Expert Member

    #12
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2011
    Messages: 3,022
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi. Mia
     
  13. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #13
    Dec 27, 2011
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160

    Mie nimeona kama anaomboleza msiba ambao ni tofauti na ule aliotaka kutujulisha.......!!

    Hii imenikumbusha mbali sana...."si wote wanaolia kwenye misiba ya kisasa anamlilia marehemu"!!
     
  14. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #14
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    pole kwa msiba
    unatakiwa kujichunguza mwenendo wako uko vipi
    kama waona utakuletea madhara badili tabia
     
  15. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #15
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    angekuwa rafiki yako kweli angekuficha ugonjwa wake?
     
  16. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #16
    Dec 27, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,249
    Likes Received: 1,917
    Trophy Points: 280
    Pole sana mkuu na wafiwa wote.
     
  17. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #17
    Dec 27, 2011
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    kwani mlimtoa kafara?!
     
  18. Kwetu Iringa

    Kwetu Iringa JF-Expert Member

    #18
    Dec 27, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Hapo kwenye RED: Akaugua ghafla!!! Very unusual indeed!
     
  19. P

    Pure nomaa JF-Expert Member

    #19
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 10, 2011
    Messages: 598
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 45
    Kwenye wasifu wa marehemu wekeni wazi kwamba ngwengwe ndio imemuua,ili vijana wetu wajue kwamba UKIMWI upo na unakill.
     
  20. Blaki Womani

    Blaki Womani JF-Expert Member

    #20
    Dec 27, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 6,908
    Likes Received: 995
    Trophy Points: 280
    Babu DC umesema kweli
    unamkuta mtu analia anajigaragaza mpaka anatia huruma
    kumbe kichwani anajua anacholilia
     
Loading...