Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki yangu alipata mpenzi kutokana na kanga hii

Discussion in 'Jamii Photos' started by jchofachogenda, Jun 21, 2012.

  1. jchofachogenda

    jchofachogenda JF-Expert Member

    #1
    Jun 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 489
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Rafiki yangu mmoja alipata mpenzi bila ya tabu kutokana na kanga yenye ujumbe huu.Walipanga pamoja kwenye nyumba na siku moja alimpelekea kanga hii na kumwambia ni zawadi kwake.Siku ya pili alipokea ujumbe wa simu kuwa ombi lake limekubaliwa na anahitajika kwa ajili ya interview.Rafiki yangu alifaulu vema interview yake na tangu siku hiyo anakula mzigo.
     

    Attached Files:

    • 039.JPG
      039.JPG
      File size:
      29.1 KB
      Views:
      142
  2. SIMBA WA TARANGA

    SIMBA WA TARANGA JF-Expert Member

    #2
    Jun 21, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 992
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ya Ki-Pemba hiyoooo!
     
  3. tz1

    tz1 JF-Expert Member

    #3
    Jun 21, 2012
    Joined: Mar 19, 2011
    Messages: 2,102
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hoja za Cccm bungeni zinatokana na wabunge wao kutumia manaeno ya kwenye kanga.
     
  4. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #4
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mkwaju upi tena huo?
     
  5. SILENT WHISPER

    SILENT WHISPER JF-Expert Member

    #5
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 26, 2009
    Messages: 2,225
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 135
    mkwaju wa kwenye chupi.!
     
  6. Badu

    Badu JF-Expert Member

    #6
    Jun 21, 2012
    Joined: Jun 2, 2012
    Messages: 354
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha
     
  7. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #7
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Hahahahahah! Hapo umesomeka!
     
  8. K

    KWAPA Member

    #8
    Jun 21, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 40
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hahahaaaa walahi kuna watu si wazima humu aisee,eti mkwaju Wa kwenye chupi mweeeeh!! Job true true!!
     
Loading...