Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki wa mume wangu ananitaka

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by anily, Apr 8, 2012.

  1. a

    anily Member

    #1
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jaman, hebu nisaidieni ktk hili, mimi nimeolewa na nnampenda sn mume wangu, sijawahi kumsaliti tokea nimekutana naye.

    Hivi keribuni amenitambulisha kwa rafiki yk ambaye alionekana mstaarabu kumbe mnafiki. Rafiki yake huyo ameoa ila cha kushangaza ananitaka mimi wakati mi ni mke wa mtu. Amekuwa akinishawishi kwa kw mme wangu ni mtu wa safari na yeye mke wake anafanya kazi mkoani. Mi nimemgomea kabisaa.

    Asa nisaidieni, je nimweleze mume wangu, ila naogopa kuharibu mahhusiano yao, na vlvl naogopa siku mume wangu akijua km jamaa ananitokea! Naombeni ushauri!
     
  2. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Unaogopa kuharibu uhusiano gani na umesha sema mwenyewe kua ni rafiki mnafiki?
    Unataka waendelee kua marafiki ili iweje? Mwambie mume wako and get him out of your life.
     
  3. sun wu

    sun wu JF-Expert Member

    #3
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 2,026
    Likes Received: 21
    Trophy Points: 0
    with friends like him who needs an enemy
     
  4. DASA

    DASA JF-Expert Member

    #4
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 1,030
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kwa hayo anayoyafanya huyo sio rafiki tena, wahi kuchukua hatua kabla hujawahiwa!!!.
     
  5. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #5
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    keshakulegeza magoti???
    Ukiona unashindwa mkataa mtu hadi usaidiwe, jua kuna tatizo mahali.
     
  6. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #6
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Yawezekana!!
     
  7. daughter

    daughter JF-Expert Member

    #7
    Apr 8, 2012
    Joined: Jun 22, 2009
    Messages: 1,269
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    unamaanisha yawezekana alishamdondokea shemeji?
     
  8. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #8
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Usimwambie mumeo kama huyo jamaa aliyekutongoza hakubughudhi sana maana kuna wanaume akikutongoza inakuwa kero.

    Kama ikizidi na ukalazimika umwambie mumeo basi jitahidi kutumia indirect method, mfano tu unaweza tu kumwambia mumeo. Hivi mume wangu fulani ulijuana nae vipi? Ni lazima atakuuliza kwa nini? Unamjibu, mimi ninavyomuona kama hajatulia vile yaani macho yake yapo juu juu.

    Akikuambia amekutongoza nini? Hapana ila naona kwa jinsi anavyoniangalia ni kama anataka kusema kitu ila anashindwa.

    Akija jamaa unamwambia ukiendelea kunisumbua nitamwambia mume wangu maana nimeshakwambia sitaki.

    Jambo lingine kama ushauri kwako,
    Usimpe nafasi akushike hata kiungo chako kimoja hata kwa kukusifia kisha akajitia anataka kukugusa. Akifanya hivyo kuwa mkali na uonyeshe haupendi ujinga wake huo kabisa.

    Pili kama akipiga simu usimchekee kama unongea na mpenzi wako, just be straight, hallow hallow, vipi safi. Eeeh nikusaidie nini au una shida gani? Ajue huna matani na wala haitakaa uitokee umsaliti mumeo kwa ajili yake.

    Ni hayo tu.
     
  9. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #9
    Apr 8, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    anily!!

    Ushauri toka kwa Mzee wa Rula hakika inaweza ikawa bomba kbs!!


    Ila kwangu nina cha nyongeza kidogo ktk usemi huu ya kwmb "KIMLACHO MWENZIE HAKIKA KINA NJAA" tafakari kabla ya kumfikisha malalamiko meza kuu!

    Halafu ujue huyo ana tamaa tu kwn hata ukimpa atakacho atafanya nini?

    Dunia imejaa tamaa fluu!!
    Tafakari na chukua hatua anily!!
     
  10. Rutashubanyuma

    Rutashubanyuma JF-Expert Member

    #10
    Apr 8, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 61,428
    Likes Received: 492
    Trophy Points: 180
    shemeji ni shemeji tu..................hawezi kuzima taa labda umkaribishe kwenye moyo wako.....................
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Challenge hyo!
     
  12. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #12
    Apr 8, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,866
    Likes Received: 487
    Trophy Points: 180
    Unauliza Majibu? Mwambie, huyo Hana adabu wala usimuonee Huruma.


     
  13. saragossa

    saragossa JF-Expert Member

    #13
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 2,093
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 145
    We unaonekana ushaelekezwa kibra wewe inasubiri kuchinjwa tu! Yaani hapo kuna la kuomba ushauri kweli?
     
  14. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #14
    Apr 8, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,670
    Likes Received: 1,233
    Trophy Points: 280
    Zingatia hapo kwa mzee wa rula.
     
  15. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #15
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 133
    Inaonekana na wewe unajiachia sana manake mwanaume simjinga hadi aanze kukutongoza ni kwamba tayari kaona kamwanya cha kufanikiwa maombi yake.Cha kufanya kwanza embu kaa kidini kwanza la sivyo yatakushinda
     
  16. Mbu

    Mbu JF-Expert Member

    #16
    Apr 8, 2012
    Joined: Jan 11, 2007
    Messages: 12,703
    Likes Received: 92
    Trophy Points: 145
    ....anakutaka? ...wewe wajua anakutaka ili iweje? Uwe mpenzi wake 'wa pembeni'....au uwe mkewe?
    Yeah, mwambie mumeo ajue...hakuna ubaya wowote, wao ni marafiki watajuana mbele ya safari.
     
  17. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #17
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hapa kuna walakn, naamin had hapo ulipo ulishatongozwa sana na kuna ambao walifanikiwa na kuna ambao hawakufanikiwa. cdhan kama kuna jipya had uombe ushaur ktk maamuz. cdhan pia kama kuna ulazma wa maelezo zaid kwa vile inaonyesha umempa shem wako nafas na yawezekana mlishayamaliza kikubwa ila unatafuta justification cha kilichotokea.
     
  18. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #18
    Apr 8, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,048
    Likes Received: 1,254
    Trophy Points: 280
    Ukimuambia mumeo atakuwa insecure sana na marafiki zake wote. Mshushue na kumuambia kwa macho makavu. Maneno kama 'ngoja nimuage mume wangu kuwa natoka na wewe basi' yatamuweka mbali. Lakini mponde kwa mumeo kama ulivyoshauriwa hapo juu.
     
  19. p

    poto Member

    #19
    Apr 8, 2012
    Joined: Mar 27, 2012
    Messages: 60
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nooooma!
     
  20. Mo-TOWN

    Mo-TOWN JF-Expert Member

    #20
    Apr 8, 2012
    Joined: Oct 11, 2010
    Messages: 1,452
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Pole sana...nadhani wewe ni mnafiki zaidi. Nikuulize ni ushauri gani unaotegemea hapa? Kwa taarifa yako tu ni kuwa kama kweli unampenda mume wako ungeshamshirikisha mapema kabisa...nisema umechelewa sana. Pili kama si tabia yako kutoka nje ya ndoa yako basi huyo rafiki ya mume wako amekuona wewe ni cheap tu. Samahahi...nahisi kama umeshatembea na huyo family friend at least in your mind.

    Niseme kitendo cha wewe kushiriki ktk maongezi ya kutakana kimapenzi na kuja hapa jukwaani kutuambia kwamba "umemgomea kabisa" si sahihi hata kidogo. If I may ask huwa mnaongeleaga wapi...ni kwa simu au mume wako akiwa yupo safari? Nakushauri utubu haraka sana kwani kama ni kweli unachosema basi njia sahihi unaifahamu.
     
Loading...