Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki wa kiume

Discussion in 'Love Connect' started by Smile, Jul 18, 2011.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145


    mimi ni mwanamke nina miaka 30 NIKO LONELY SANA JAMANI I WISH NIWE NA RAFIKI WA KUINJOY JAMANI.AWE SIRIAS JAMANI ninatafuta rafiki wa kiume sio mpenzi wa mambo yafuatayo
    1-jmosi tunaenda mlimani city kucheki movie
    2-jpili kuogelea beach yeyote na kwenda church asubuhi
    3-kushauriana mambo ya maisha
    4-asilieleze mambo ya kungonoka
    5-asiwe na mpenzi awe single kiukweli kama mimi
    6-cost tutashare
    7-awe na ka mvuto mrefu black mimi siko mzuri wala mbaya
    8-awe na akili ya maisha
    9-awe mstaarabu mpole


    10- mimi elimu yangu ni ya chuo kikuu
    11-awe available wkend zaid cause nafanya kazi
    12 -napenda sana soka awe mpenzi wa arsenal na simba
    thanx wana jf
    LEO NAFUNGA APPLICATION MAJIBU HAPAHAPA JF ASANTENI
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kama ni rafiki tu mvuto wake unahusu vipi?!
     
  3. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #3
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    utapita nae barabarani vp na wewe lizy
     
  4. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #4
    Jul 18, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,592
    Likes Received: 3,837
    Trophy Points: 280
    Hahahah...ebu ngoja;
    1. jumamosi zote?
    2. poa
    3. poa
    4. hinatokeaga tu..so poa
    5. Mh!
    6. 50/50 ama? (kwa kuzingatia wewe ndo umetoa ratiba ya wiki na mwenendo mzima wa mahusiano)
    7. mtazamo huo tu
    8. poa
    9. poa
    10. Unajua Pale Chuo Kikuu UD, kuna Shule ya msingi Mlimani...kuwa specifi kiasi
    11. poa
    12. Mh! apo sahau...i gec u r looking for loosers!
    POLE and ALLL THE BEST!
     
  5. Bright Smart

    Bright Smart JF-Expert Member

    #5
    Jul 18, 2011
    Joined: May 4, 2011
    Messages: 644
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    mnh!!! sawa sawa mbeijing!!!!!
     
  6. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #6
    Jul 18, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    bebii,

    Utavunjwa sana moyo! Naona ndiyo kwanza unaanza kujua maana ya kuishi!
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Teh teh teh....nice snappy comeback!! Mpaka Lizzy mwenyewe amenyala...lol
     
  8. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #8
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kanifanya nifikirie....kumbe hata mimi ndo mana sina marafiki maana wanaogopa kupita na mimi barabarani.
     
  9. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #9
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kwani wewe Lizzy Licious ukoje?
     
  10. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #10
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unamwambia atangulie hatua tano mbele.
     
  11. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #11
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sina mvuto....
     
  12. M

    MORIA JF-Expert Member

    #12
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa sifa hizo hapo juu nenda kanisani utampata...ila ushiriki mambo ya vijana kwaya nk..au fanya shughuli yoyote itakayo kufanya uonekane kwa urahisi na vijana...usiukaze uso wako saaana(cheza na kioo sana)...once u peak someone uwe unamwangalia mara kwa mara..lazima akutokee..
     
  13. E

    Edo JF-Expert Member

    #13
    Jul 18, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 728
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama hutajali fafanua hiyo na. 4! Vinginevyo kila la kheri kwa kuthubutu.
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Jul 18, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,153
    Likes Received: 16,120
    Trophy Points: 280
    Kwa mujibu wa nani?
     
  15. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #15
    Jul 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Kwani iyo pic sio yako? maana inaita...
     
  16. M

    MORIA JF-Expert Member

    #16
    Jul 18, 2011
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 521
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    mvuto unao..shida jinsi ya kuutumia
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Kila ambae amewahi kuniona....hata siku moja sijawahi kusiwa.
     
  18. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #18
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Itika basi....
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jul 18, 2011
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mhh embu naomba elimu kidogo...
     
  20. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #20
    Jul 18, 2011
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 50,074
    Likes Received: 9,780
    Trophy Points: 280
    Good luck :)

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...