Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki wa kiume wa holiday...

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Smile, May 21, 2012.

  1. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #1
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    sory nimekosea heading...ni rafiki wa jinsia yeyote please..nitakuwa likizo from tar 30 kwa wiki mbili...
    natafuta rafiki jinsia yeyote
    mimi napenda sana nature....so nataka twende sehemu kama misituni hivi kusikiliza sauti za ndege,kuangalia maua.miti nk...
    au kwenye water falls hv au kuangalia wanyama mbugani...
    sifa zake...1-awe muongeaji sio saaana kidogo napenda story ila sio za kizushi za kunifurahisha.
    2-awe na interest kama zangu maana kuna vitu tutaitaji kushare so ni vizuri tukawa na vitu flani in common.
    3-kama ni mwanaume asinieleze mambo ya mapenzi sitaki kuwa mmu -wala sitaki aniambie umependeza mdomo wako mbaya/mzuri sitaki labda aniulize unataka sh ngapi....
    4-awe mkristo naitaji awe ananielezea habari za yesu kwa sana
    5..hii vacation itakuwa cost sharing so awe na balance
    6.... miaka 32 hadi 41 aje na birth certificate7-awe single ... kama wewe ni mwanaume usiwe na mke/mpenzi
    ...kama mwanamke yeye sawa haina shida
    kama upo interested nipm utume utume na picha kwa email dinacathu@yahoo.com au unaweza nipata facebook smile dinah,ili tufanye arrangements za safari na kufanya booking mbalimbali.
    please sitanii naitaji kurefresh mind yangu iliovurugwa ....
    sitaki uzushi...mimi ni mkweli daima ...so kama unatania pls stay away from me
     
  2. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #2
    May 21, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Mmmh shosti mbona hii kali, nevertheless, sasa ya nini habari za yesu na misituni tena. Anyways good luck
     
  3. Anne Maria

    Anne Maria JF-Expert Member

    #3
    May 21, 2012
    Joined: Mar 22, 2012
    Messages: 404
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaha mmmhh mamiii masharti mengine magumu mbona jamaniii,,, hasa hapo kwenye umri mmh ila kwingine kote nimefit
     
  4. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #4
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    Hapo tu mdio pagumu....kwingine kote poa!!
    Noana pia hutukaki vibabu....
     
  5. Gamaha

    Gamaha JF-Expert Member

    #5
    May 21, 2012
    Joined: Jul 17, 2008
    Messages: 2,383
    Likes Received: 399
    Trophy Points: 180
    mbombo ngafu smile huachi kunishangaza. natamani ningekuwa na vigezo ningejiunga na wewe
     
  6. bucho

    bucho JF-Expert Member

    #6
    May 21, 2012
    Joined: Jul 13, 2010
    Messages: 4,408
    Likes Received: 89
    Trophy Points: 145
    sina la kusema. all the best.
     
  7. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #7
    May 21, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Smile we unacho tafuta ni wale ma gay, mana hakuna mwanaume ambaye anaweza kwenda porini akakuwacha asifanye sex na wewe :biggrin:
     
  8. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #8
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    twende basi dear
     
  9. PetCash

    PetCash JF-Expert Member

    #9
    May 21, 2012
    Joined: Mar 20, 2012
    Messages: 1,663
    Likes Received: 90
    Trophy Points: 145
    Mi nna vigezo vyote ila cheti nilikimisplace...halafu cash ndo sio kivilee.
    Halafu niulize kuhusu kushea, tunashea kila kitu?
    Sasa kama umependeza nisikuambie? ntashindwa kuvumilia hili sharti
     
  10. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #10
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    una miaka mingapi?
     
  11. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #11
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wengine mna miongo zaidi ya kumi ...siwawezi
     
  12. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #12
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    kushear cost...
     
  13. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #13
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Mhhh hapo pagumu! Usiache kutujuza ukishampata!
     
  14. webondo

    webondo JF-Expert Member

    #14
    May 21, 2012
    Joined: Apr 29, 2012
    Messages: 1,711
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Lakini why cheti?? Ningekuja lakini mmhh!
     
  15. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #15
    May 21, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    wengine mnajifanya watoto kumbe vijana
     
  16. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #16
    May 21, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 398
    Trophy Points: 180
    Room Tutashare pia?
     
  17. Junior. Cux

    Junior. Cux JF-Expert Member

    #17
    May 21, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 5,041
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    dah kumbe ni wewe smile.!! huwezi amini yani nimeota npo vacation na mwana jf mmoja.. Am living ma dreamz, sa tunaondoka lini??
     
  18. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #18
    May 21, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,223
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 160
    lol...ungeweka na kigezo cha uhendsam bana!
     
  19. S

    Stewarthood Member

    #19
    May 21, 2012
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 13
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 3
    :spy::juggle:
     
  20. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #20
    May 21, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,091
    Trophy Points: 280
    smile umejilipua...........
    hawa wakaka watakimbia huu mlipuko maana walijua makopakopa yatakuwepo wewe umepiga mkwara...anyway nilisikia Bishanga anataka kwenda vakesheni....(joke)
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...