Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki wa kike au wa kiume?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Wa Nyumbani, Oct 14, 2011.

  1. Wa Nyumbani

    Wa Nyumbani JF-Expert Member

    #1
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 380
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wana JF hebu nifahamisheni. Mimi nina rafiki yangu wa kike ambaye urafiki wetu ni katika kazi, kushaurianan kusaidiana kwa ukaribu sana, lakini sio mpenzi wangu. Jamaa yangu anakataa ati haiwezekani na analazimisha kuwa huyo ni mpenzi wangu. Kwani wana jf hiyp haiwezekani? kuwa na urafiki wa karibu na mwanamke au mwanaume bila kufanya mapenzi haiwezekani? Nawasilisha.
     
  2. K

    Kiti JF-Expert Member

    #2
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 223
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Peleka hii kule kwenye jukwaa la mapenzi
     
  3. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #3
    Oct 14, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    umeshapewa jibu....hapa utapewa majibu ya ajabu bure.....
     
  4. murid

    murid Member

    #4
    Oct 14, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    inawezekana ila niwachache
     
  5. K

    Kituko JF-Expert Member

    #5
    Oct 14, 2011
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    Mbona we umeweza?
     
  6. VUVUZELA

    VUVUZELA JF-Expert Member

    #6
    Oct 14, 2011
    Joined: Jun 19, 2010
    Messages: 3,105
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Sioni tatizo kama nyote mkitambua mipaka yenu na mkiwa wazi toka mwanzo
     
  7. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #7
    Oct 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,704
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    wakati mwingine mtu unakuwa kama kichaa vile, duuuuuuuuuuuuh!
     
  8. lilah

    lilah Member

    #8
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2011
    Messages: 17
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 5
    inawezekana sana..kwanza sio lazima aamin na haimuhusu, for as long as nyie mwajua wat is between you
     
  9. h

    hayaka JF-Expert Member

    #9
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    mbona ni kawaida sana cause ikiwa kila rafiki wa jinsia tofauti na ww mna uhusiano wa mpnz, utakuwa na wapenzi wangapi??
     
  10. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #10
    Oct 14, 2011
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,039
    Likes Received: 14,260
    Trophy Points: 280
    jamaa yako ndo nani?
     
  11. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #11
    Oct 14, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,042
    Likes Received: 15,962
    Trophy Points: 280
    wewe mega usonge mbele
     
  12. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #12
    Oct 14, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    inawezekana..
     
  13. ENZO

    ENZO JF-Expert Member

    #13
    Oct 14, 2011
    Joined: Sep 30, 2010
    Messages: 3,891
    Likes Received: 273
    Trophy Points: 180
    Kama jogoo anamatatizo kweli inawezekana.
     
  14. slam lee

    slam lee New Member

    #14
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jamani me natafuta dem mzuuri kama yupo nichek facebook kwa name ally nguyu
     
  15. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #15
    Jan 8, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Wewe ni mzuri?
     
  16. Heart

    Heart JF-Expert Member

    #16
    Jan 8, 2012
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 2,635
    Likes Received: 820
    Trophy Points: 280
    Nenda kwenye sub-forum ya Love connect...! Utafanikiwa haraka..
     
  17. The Bleiz

    The Bleiz JF-Expert Member

    #17
    Jan 8, 2012
    Joined: Jan 7, 2012
    Messages: 2,892
    Likes Received: 784
    Trophy Points: 280
    Can u pay sam billz???
     
Loading...