Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

rafiki wa gym

Discussion in 'Love Connect' started by Blaine, Aug 6, 2012.

  1. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    natafuta rafiki (strictly platonic) wa kwenda nae gym na kupiga stori za kawaida wakati wa jioni. vigezo
    1. awe na usafiri binafsi
    2. awe wa eneo lolote dar es salaam
    3. ajilipie membership mwenyewe
    tuma PM kama uko interested.

    EDIT: nimebadilisha vigezo vya location kufuata ushauri wa gfsonwin na Ndahani
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. babe S

    babe S JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 1,001
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    Mh haya bana!
     
  3. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Duuh...kazi ipo. Mimi ninayekaa tandale itakuwaje?
     
  4. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    miye vigezo vyote ninavyo ila tu makazi siish huko ....................
     
  5. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    please consider yourself unqualified Ndahani.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  6. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    time constraints, sipendi kuendesha usiku, soo 8pm ndio limit yangu.

    time constraints, sipendi kuendesha usiku, soo 8pm ndio limit yangu, unless u're really good au unajua iliyoko karibu. siwezi kwenda tandale 5/week for gym :<
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Sasa time constrain inahusikaje na umesema awe na usafiri binafsi? Manake mkitoka gym, mkapiga story si kila mtu na lwake? Mie nakaa kisarawe bwana, usinibanie! Karibia nasahau kuongea kiswahili fasaha.
     
  8. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    sasa Blaine kila mtu si ana gari lake? ama wewe wataka lift? manake pengine ndicho ambacho hukuiweka sawa hapa. miye nakaa kibaha na na drive hata usiku wa manane ila kama wewe ni geti kali saa 12 unaingia home sina shaka miye mda huo nitaanza safari ya kurudi kwangu ama? acha kubana mkuu
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Nipo MWANANYAMALA komakoma,na usafiri wangu binafs nnao,baiskeli ya GUTA
     
  10. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    teh Teh teh...gfsonwin....lazima nipigane maana huwezi kujua bwana. Inaweza ikawa ndio njia mbadala ya kukata kilo kadhaa kwenye tumbo langu.
     
  11. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    haya basi dada gfsonwin dada ntabadilisha vigezo, pia mimi sio geti kali

    sijazoea driving usiku, tutapiga story usijali. najaribu kuongeza marafiki, nilidhani labda wengine hawapendi night driving kama mie.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. MadameX

    MadameX JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 27, 2009
    Messages: 7,848
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 145
    Nafikiria nikikubali what are the benefits ya friendship hii......just chatting, nijilipie gym, niunguze mafuter 5x a week. Mmmmhh
     
  13. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    ha ha ha ha ! na huyu ndiye rafiki sio wale wakusema tukanywe ma pombe na manyama choma. miye natafuta wa kwenda naye swin class pale IST ni safi sana and quite exciting.
     
  14. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    hii ofa ni ya friends 'without' benefits lol. just regular i think, kujilipia gym sio tatizo, financially niko stable, naweza kutoa ofa ya lunch nikiwa nina mood nzuri lakini sio kawaida. naepuka marafiki wa ofa
    IST ya masaki au ipi?? ni wazo zuri pia, ongeza info tafadhali :>
     
  15. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    IST kuna madarasa ya swimming muda gani? Na ni kiasi gani? Swimming ni moja ya mazoezi mazuri kweli....ila bora umegundua aina ya marafiki....halafu ni kuongea gym tu!
     
  16. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Bwana wewe mbona unanivunja mbavu hapa! Kumbe huwa unaendesha mambo kwa mood! Ila seriously ni mtu poa kutafuta marafiki wa kufanya kitu cha maana
     
  17. Ndahani

    Ndahani JF-Expert Member

    #17
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 3, 2008
    Messages: 11,537
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    Asante kwa kuzingatia ushauri mkuu
     
  18. Blaine

    Blaine JF-Expert Member

    #18
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 11, 2012
    Messages: 2,285
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    you are welcome

    naepuka rafiki kusema ' ahh! huyu nae, siku zote hizi hata ofa ya lunch/out hajanipa'. sina mood swings hivyo usiwe na mashaka
     
  19. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #19
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Madame, benefit hapo ni company ya gym. Unless ni mtu wa mazoezi huwezi elewa faida ya kuwa na company ya gym, inakushawishi kwenda mazoezini na kupunguza hiyo kitambi. Faida ni uzuri mwanawani na afya njema.

    Ni sawa na company za beer zilizopo humu. Watu wanakutana stuli ndefu na wanafanya maisha more interesting.

    Blane, I hope hutojali kama my hazbend PAW atakuwa ana-tujoin mara kadhaa mie na wewe na gfsonwin. Ndo nataka nijaze fomu ya ruhusa hapa manake PAW organisation yake kama jeshi la urusi!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. gfsonwin

    gfsonwin JF-Expert Member

    #20
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2012
    Messages: 16,144
    Likes Received: 589
    Trophy Points: 280
    darasa ni jion fro saa 10 inategemea muda wako una kulipa membership ama kuingia ka kulipia kila siku. so unachagua wewe unataka nini.
     
Loading...