Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki kipenzi kutembea na X wako-imekaaje hii?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by M-bongotz, Feb 1, 2012.

  1. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #1
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Wadau nina rafiki yangu mkubwa sana ambaye nimejua kuwa kwa sasa anatoka na aliyekuwa girlfriend wangu ingawaje wenyewe wanafanya siri sana.,hii imekaaje?.,inamaanisha kuwa hata enzi zile mapenzi yalipokuwa motomoto jamaa alikuwa akimtamani kama vile fisi anavyosubiri kwa hamu simba amalize kula nyama ili aibuke na mifupa?
     
  2. fazaa

    fazaa JF-Expert Member

    #2
    Feb 1, 2012
    Joined: May 20, 2009
    Messages: 2,986
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Sasa dogo mbona unasumbua akili yako, huyo wewe umeisha wachana naye vipi ukae unakereka..au ulijidai mwamba kumbe bado unapenda.


    Mimi sijali rafiki yangu akachukue x wangu kama nao, ubaya mimi sina ma X mana sichezi na wajinga :biggrin:
     
  3. The Boss

    The Boss JF-Expert Member

    #3
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 18, 2009
    Messages: 36,064
    Likes Received: 14,310
    Trophy Points: 280
    Dinnah yuko wapi aisee lol:biggrin::biggrin:
     
  4. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #4
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Yote yanawezekana,pengine alikuwa anamtamani tangu ukiwa nae au ulipomuacha wakawa na ukaribu,akaona thamani yake....wanasema ukisema wa nini wenzio wanauliza watampata lini... songa mbele,heshimu maamuzi yao na kubali hali halisi.
     
  5. sinafungu

    sinafungu JF-Expert Member

    #5
    Feb 1, 2012
    Joined: Feb 13, 2010
    Messages: 1,169
    Likes Received: 265
    Trophy Points: 180
    kwani we uliweka pingamizi la mahakama ...? nawe c unaye mpenzi kwa sasa...? acha kumfuatilia usiwe na kisebusebu.
     
  6. Tausi Mzalendo

    Tausi Mzalendo JF-Expert Member

    #6
    Feb 1, 2012
    Joined: May 23, 2010
    Messages: 1,475
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    hahahhah..Ule msemo wa ukimuona wa nini, wenzio wanasema " nitampata lini"... una ukweli!
     
  7. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #7
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Niliwahi soma hii:
    I don't feel jelous when I seem my BF with another gal, my mom taught me about leaving my old toys to the less fortunate kids

    Achana nao, omba Mungu usigeuke miserable halafu wakawa na couple ya mfano, utajuuuuuta kumuacha!
     
  8. chriss brown

    chriss brown JF-Expert Member

    #8
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 292
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Alikuwa,that means PAST.Achana nae,kama mlimwagana,inauma nini?..Mi nahic kwa gals ndo huuma sana,na boys hutumia kutoa maumivu kwa kutoka na rafik yake ambae mzur kushinda yeye,na ukute analitambua.ata kama ana bwana mwingine.Ila wewe man,find atakae mfunika haitakuuma..Songa mbele.Kutoka na rafik yako kawaida sana.Hakuna bind yoyote btn you 2.
     
  9. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #9
    Feb 1, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Kila mtu na akili yake, wewe labda usingeweza kutembea na X wake lakini yeye kaweza, wasikushughulishe kula kikushuke na kama walivyokufanya hujui basi na wewe ndio kua zuzu kabisa wape nafasi wasije kujigonga na visiki kwa kuku hofia weye.
     
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,321
    Likes Received: 3,124
    Trophy Points: 280
    waache na mahusiano yao, ila uwe macho tu na huyo rafiki yako, anaweze kukuzunguka kwenye mambo makubwa ukashangaa
     
  11. NGUVUMOJA

    NGUVUMOJA JF-Expert Member

    #11
    Feb 1, 2012
    Joined: Jul 1, 2011
    Messages: 1,355
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Ndivyo binadamu tulivyo. Ww ukiwaza 'ntamwacha lini?' wenzio wanafikiria 'tutampata lini?' kuwa mwangalifu kijana hao jamaa wasije tena kukuchukulia ulienae kwa sasa!
     
  12. Maundumula

    Maundumula JF-Expert Member

    #12
    Feb 1, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 7,038
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    Haina shida dogo, as long as huyo mshikaji hakuwa sababu ya wewe kuacha mzigo wako , get over it songa mbele.
     
  13. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #13
    Feb 1, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kuuma lazima iume,lakini si wako tena.unaweza shangaa jamaa akaja kuoa kabisa,its part of life.we songa mbele kamanda
     
  14. BPM

    BPM JF-Expert Member

    #14
    Feb 1, 2012
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 2,765
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    hahahah mkuu uliacha kwa majaribio????? ukiamua umeamua si kuanza kuangalia nyuma ulikotoka pakoje au panaendaje
     
  15. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #15
    Feb 1, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi Tanzania kuna mademu? Mi naona kuna waganga njaa tu.
     
  16. u

    utantambua JF-Expert Member

    #16
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 1,374
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Jamaa yako sio kabisa huyo, si ustaarabu kutembea na X wa rafiki yako.
     
  17. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #17
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    acha wivu wa kijinga, asa ulitaka akaki tu bila rafiki kwanza naomba umshukuru huyo rafiki yako
     
  18. MASELE

    MASELE JF-Expert Member

    #18
    Feb 1, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 638
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Tanzania hatuna mademu ila tuna wasichana/wanawake
     
  19. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #19
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Hapa ishu sio kuendelea kumtamani huyo mwanamke,tulishaachana na life goes on, an interesting thing here ni kwamba jamaa ni zaidi ya rafiki kwangu,urafiki wetu ni wa tangu utotoni na hata wazazi wetu ni wameshakuwa ndugu kabisa,hata nilipokuwa naenda kumtembelea huyo demu nilikuwa nafikia nyumbani kwa jamaa, sijui hata yeye mwenyewe anafikiria nini kwa sasa maana si mnajua hawara hana talaka?
     
  20. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #20
    Feb 1, 2012
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,726
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    Najaribu kufikiria kuwa si ina maana lazima atafeel insecurity fulani maana kila akiniona anajua kuwa nimeshamrukia mkewe na naweza kuendelea kumrukia anytime.
     
Loading...