Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki anapokumegea mama yako....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Asprin, Sep 14, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    Hii imetokea wiki kadhaa zilizopita.

    Kijana mmoja jirani yangu ana rafiki yake. Walikuwa wanasoma pamoja. Ni marafiki wakubwa ambao hata wazazi wanajua. Walikuwa wanasoma pamoja na kushirikiana mambo mengi.

    Kijana kaenda shule hakumkuta rafiki yake. Kuuliza akaambiwa anaumwa. Kwa mapenzi aliyo nayo kwa rafiki yake akaamua arudi nyumbani abadili nguo ili akamtembelee rafiki yake mgonjwa. Hapo ndipo alipokutana na zahama. Rafiki yake yuko juu anammega mama yake mzazi, tena sebuleni kwenye kochi! Kijana hakuamini macho yake, kwamba rafiki yake mpenzi anammegea mama yake mzazi!!

    Akatoka mbio mpaka kwa uncle wake kumweleza dhahama hiyo. Uncle kajaribu kuweka mambo sawa imeshindikana. Mama kanogewa, kijana kanogewa. Hivi sasa ni kama wameoana, mtaani wanarandaranda na gari ya mama yake rafiki yake, kijana dereva mama abiria! Wala si siri tena

    Kijana wa watu amegoma kurudi nyumbani, rafiki yake amemsaliti. Amehamia kwa uncle wake. Kinachomuumiza kichwa zaidi ni kuwa dada zake wawili wanamuunga mkono mama yao. Hawaoni tatizo liko wapi wakati baba yao alishafariki na mama anahitaji pumziko.

    Anachotaka sasa ni ushauri, alipe kisasi au asahau aendelee na hamsini zake?
    Na kama ni kulipa kisasi, alipeje? Kijana wa watu amechanganyikiwa hata maendeleo yake darasani yameshuka sana.

    Wana JF changieni mawazo jinsi ya kumshauri kijana huyu asizidi kuathirika kisaikolojia.
     
  2. Amosam

    Amosam Senior Member

    #2
    Sep 14, 2009
    Joined: Jan 15, 2009
    Messages: 154
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Mwambie mapenzi hayana macho hivyo amuache kijana aburudishe nafsi ya jimama,ila amshauri kwenda kupima trampet kwani siku hizi hakina mama nao hawaaminiki!
     
  3. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #3
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Huyo mama ana lana awezatembea hata na mwanae huyo. Awaache dunia itawafunza!
     
  4. Bluray

    Bluray JF-Expert Member

    #4
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 25, 2008
    Messages: 3,445
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 135
    Huyo Mzee alifariki na nini tena?
     
  5. GP

    GP JF-Expert Member

    #5
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    acha dogo ale mzigop bana!, mshkaji inabidi awe mpole tu, ajue kwamba jamaa sio mshkaji wake tena bali 'baba' yake!!, hahahaaaaaa aaah haa
     
  6. Safina

    Safina JF-Expert Member

    #6
    Sep 14, 2009
    Joined: Jun 18, 2009
    Messages: 498
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Awaache tu kwani wote wamemsaliti, mama kamsaliti, na rafiki pia. Kama mama yake ameona hiyo ndiyo furaha yake ya moyoni ambacho nadhani c kweli basi amwache. Na huyo rafiki yake kama ameona kutembea na mama ya rafiki yake ambaye ni sawa na mama yake mzazi, basi jamaa inabidi tu aachane nao, hila ushauri wangu afanye kama vile hajaona kitu chochote maana akiendelea kiyaweka moyoni yatamuumiza kama hivyo ambavyo mpaka ameshuka kimasomo. Achukue time zake na aangalie masomo na mambo yake kwani elimu ndio msingi wa maisha. Mama yake yeye ameamua kumaliza maisha na mtoto wake basi amwache. Maana cc hatuna cha kusema zaidi ya kumwachia Mwenyezi Mungu pekee ndie ajuaye kama ni sawa au c sawa.
     
  7. Kisoda2

    Kisoda2 JF-Expert Member

    #7
    Sep 14, 2009
    Joined: May 30, 2008
    Messages: 961
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    Daaah hapo ni balaa kweli kweli.
    Ila dogo kausha na piga kitabu kwa sana tu ktakusaidia mbeleni.Huyo mama umri ushakwenda hivyo hana cha kupoteza,anytime anaweza wahi zake,bali wewe ndo ita kula kwako ukikaa na kuendelea kulifikiria tukio hilo.
     
  8. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #8
    Sep 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Na wewe nawe mama ana lana gani? Nani kakwambia mapenzi yana umri? Mwache dogo ajimegee cha muhimu huyo dogo aaanze kumwita rafiki yake baba mdogo.
     
  9. MwanajamiiOne

    MwanajamiiOne Platinum Member

    #9
    Sep 14, 2009
    Joined: Jul 24, 2008
    Messages: 10,479
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    ....... Ulivyonishushua!!
     
  10. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #10
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    Baada ya kuugua kwa muda mrefu
     
  11. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #11
    Sep 14, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,201
    Likes Received: 4,740
    Trophy Points: 280
    Mdau usicheke. Fikiria laiti kama ungekuwa wewe. Siyo jambo la kuchekesha mkuu.
     
  12. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #12
    Sep 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Simple, amwite baba tu na aanze kumheshimu. Anaye lala na mama yako jamani ni baba yako huyo! dogo aache ujinga akue
     
  13. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #13
    Sep 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Si ndo hapo mpwa jamaa anamaindi kwa vile dogo anamega alipo tokea yeye asiumie na yeye kama anaweza amfuate mama ake na huyo dogo amege na yeye ili arudishe heshima mbele.
     
  14. Masanilo

    Masanilo JF-Expert Member

    #14
    Sep 14, 2009
    Joined: Oct 2, 2007
    Messages: 22,323
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    Tena kama ni mimi nitaanza na dada zake na kumalizia na mama yake....heshima lazima irudi hapo!
     
  15. GP

    GP JF-Expert Member

    #15
    Sep 14, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 2,076
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    am very serious,
    ningekua mimi sina jinsi!, ndo hivyo ningemwita mshkaji bamdogo kwishnei,
     
  16. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #16
    Sep 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahaha dah alafu kama huyo dogo anae legezewa mama si ana madada wa 2 lazima nawenyewe watamshobokea dogo nao atawamega maana naona yupo juu.
     
  17. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #17
    Sep 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Duh! Y'all going to hell for this one....
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    Sep 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Mpwa kwani kuna ubaya wowote kikubwa kama mam'kubwa anaridhika na mapigo ya dogo.
     
  19. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #19
    Sep 14, 2009
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,197
    Likes Received: 16,199
    Trophy Points: 280
    Mmmhhh...hii komredi sina uhakika nayo maana siku ukinikuta niko juu ya kiuno cha maza utanielewa kweli hata kama maza amenogewa na mapigo? Lol
     
  20. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #20
    Sep 14, 2009
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Hahahaha lol nitafanyaje sasa?
    Mi najishusha tu maisha yataendelea nitakuheshimu zaidi kwa vile utakuwa umegeuka baba mdogo sasa.
     
Loading...