Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rafiki anamchukua demu wako

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Annael, Jan 19, 2012.

  1. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #1
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Kuna rafiki yangu tunamesoma naye. ameniomba ushauri afanye nini baada ya kugundua kuwa rafiki yake wanaefanya naye kazi anatembea na mpenzi wake. Huyo jamaa anajua kila kitu kuwa huyo ni demu wake na huwa anamwelezea kila kitu kuhusu migogoro yao naye jamaa huwa anampa ushauri mwingi sana. Lakini amekuja kugundua kumbe huyo rafiki yake anatembea na kipenzi chake. sasa akaniuliza afanye nn maana jamaa wanafanya kazi ofsi moja.

    Jamani tumsaidieni kijana mwenzetu anachanganyikiwa
     
  2. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Sasa kachanganyikiwa na kitu gani?

    Awasamehe na kuendelea nao wote maisha yaendelee.
    Awapotezee wote maisha yaendelee.
    Achague mmoja maisha yaendelee.
     
  3. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    wewe umeshafanya hivyo au unahamisha matatizo kwa wanajf
     
  4. doctorz

    doctorz JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2012
    Joined: Aug 10, 2010
    Messages: 907
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mwachie huyo dame hakufai(ni ndimalakuwili). Mjulishe rafiki yako kuwa umeshajuwa janja yake na kuwa umemwachia dame. Hata akikataa baada ya kumpa ushahidi nae pia achana nae. Rafiki kama huyo si mzuri. Ukiendelea naye anaweza kuku umiza hata nyumbani.
     
  5. P

    Petu Hapa JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 2, 2008
    Messages: 714
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Rafiki na Mpenzi, kupoteza vyote kwa wakati mmoja ni pigo kubwa sana! Lakini nafsi yake inapaswa kumuungoza, moyo wake itamuonyesha uchungu upi ataweza kuubeba!

    Kunayeyote aliyeomba msahama hapo!
     
  6. arabianfalcon

    arabianfalcon JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 2,293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inaelekea na yeye sio mwanamme mwenye maamuzi yakiume,kwanza huyo si mchumba wala si mke, Kama amepoteza mahari au pesa za harusi, kama wamependana na Huyo rafiki yake wa kazini amuachie kwa Amani tu,yeye atafute mwengine mbona wamejaa tele wazuri wa sura na tabia! Huyo paka mapepe aachane nae...
     
  7. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #7
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Lol @ demu.
     
  8. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Waache waendelee kuchukuana....mademu si wapo wenye utu bado??
     
  9. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    We unataka kuchapwa sasa naona.
     
  10. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #10
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Kakusanye mademu wenzako mje mnichape
     
  11. Mkuu wa chuo

    Mkuu wa chuo JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2012
    Joined: Feb 3, 2011
    Messages: 7,163
    Likes Received: 151
    Trophy Points: 160
    hivi bado kuna watu wanawaamini wanawake!? Duh! Kazi kweli kweli...
     
  12. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Mi mwenyewe natosha....we endeleza tu hiyo tabia uone.
     
  13. BRO LEE

    BRO LEE JF-Expert Member

    #13
    Jan 19, 2012
    Joined: Dec 25, 2011
    Messages: 570
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Aidha amsamehe au akubali kuendelea kuwa BF mweza, ila ili kupunguza machungu mwambie na yeye atafute mnyonge ammegee. Ndo matokeo ya kuanza kumweleza rafikio maswala ya mpenzio anaanza ku-test zali.
     
  14. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #14
    Jan 19, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Wajichanganye, wajipike supu, wajinywe
    Wote watatu hawajui walitakalo wala walitendalo
     
  15. Kalunguine

    Kalunguine JF-Expert Member

    #15
    Jan 19, 2012
    Joined: Jul 27, 2010
    Messages: 2,543
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    achane nae atafute mwingine.
     
  16. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #16
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    swali mbinuko hili,hahahahah
    ndeti
     
  17. AshaDii

    AshaDii Platinum Member

    #17
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 16, 2011
    Messages: 16,200
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Kwanini mmemchukulia kana kwamba huyo dada hajitambui? Hivi watu wakitoka mpaka wakalalani kuna sehemu kuna alama inaonesha nani alimuanza mwenzie? Na hata kama hio alama ingalikuwepo kwani kabakwa? NO! (usha sema anatembea nae, that means more than once); Haya basi anataka amchukie rafikiye mpaka anafikiria la kumfanya/kufanya - Are you saying bado karidhia kuendelea na huyo mdada? Haya mambo ukiaendekeza utaendeshwa saana..... Always mwanadamu ana kutreat the way you want/let them be.

    Mpe pole saana kwa yalomkuta na kutojua/tambua kua hao wawili woote si wema kwake. Na nampongeza bado anam consider kua eti "mpenzi wangu" aaarrrgh!! I am SO fade up of this lousy game!!
     
  18. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #18
    Jan 19, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,146
    Likes Received: 16,111
    Trophy Points: 280
    Siku nikipigwa na demu ntajiua
     
  19. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #19
    Jan 19, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Well kama ni kamba ya kujinyonga , sumu au bastola andaa kabisa. Utakula kipondo hevi.
     
  20. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #20
    Jan 19, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Mtu mzima haibiwi, akili kumkichwa broda!! Amekuwa gunia la mahindi huyo?? Aahh!!!!
     
Loading...