Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

RadioOne/ITV na IPP yake hawamtaji Yusuph Manji kabisa

Discussion in 'Sports' started by pilau, Aug 31, 2012.

  1. p

    pilau JF-Expert Member

    #1
    Aug 31, 2012
    Joined: Aug 16, 2012
    Messages: 1,506
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Katika hali isiyokuwa ya kawaida vyombo vyombo vya habari havimtaji kabisa mwenyekiti wa Yanga Yusuph Manji, wamekuwa wakikwepa sana na kupepesa macho inapofika ulazima wa kumtaja Yusuph Manji katika taarifa mbalimbali zinazohusu Manji kama mwenyekiti wa klabu hiyo, wanapepesa macho badala yake wamekuwa wakiwatumia viongozi wengine wa yanga kama Makamu mwenyekiti Sanga na msemaji wao Sendeu, Je ugomvi huu ni ule wa Manji vs Mengi au Yanga vs IPP media?
     
  2. NEW NOEL

    NEW NOEL JF-Expert Member

    #2
    Aug 31, 2012
    Joined: May 21, 2011
    Messages: 818
    Likes Received: 79
    Trophy Points: 45
    Hapana kama sikosei kuna wakati Yusuph Manji aliomba mahakama iamrishe baadhi ya vyombo vya habari ambavyo ni vya IPP pamoja na gazeti la Mwananchi kutoandika habari zozote zinazomuhusu ziwe nzuri au mbaya. Bila shaka hiyo ndiyo sababu.
     
  3. Mpitagwa

    Mpitagwa JF-Expert Member

    #3
    Aug 31, 2012
    Joined: Feb 10, 2012
    Messages: 2,175
    Likes Received: 67
    Trophy Points: 145
    Ni bifu la kipindi kile wakati manji alienda mahakamani na kudai alipwe shilingi moja na mengi kwa kumdhalilisha. So msidhani kuna siku maji ataandikwa au kuonekana kwenye vyombo vya habari vya mengi labda wakijakupatanishwa na JK
     
  4. B

    Baba Kiki JF-Expert Member

    #4
    Aug 31, 2012
    Joined: May 31, 2012
    Messages: 1,067
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Naona unahamu sana ya jona la manji kutajwa redioni? Kwani wewe huwa wanakutaja? Vipi viongozi wa vilabu vingine kama JKT Oljoro au Mgambo mbona hatujui majina yao? Kifupi kuna watanzania wengi tu hawatajwi kwa hiyo sio issue sana
     
Loading...