Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio zetu

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mtumiabusara, Nov 18, 2011.

  1. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #1
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ndugu wana JF,
    Hivi hapa DSM hakuna radio inayotangaza live session za bunge ukiacha Tv. Au radio zetu ni kupiga miziki tu wakati kuna masuala muhimu ya Kitaifa yanaendelea?
     
  2. jouneGwalu

    jouneGwalu JF-Expert Member

    #2
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 2,648
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Sema vyombo vyetu vya habari kwa ujumla!
    Hamna kitu.
     
  3. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #3
    Nov 18, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    RTD huwa wanatangaza session ya maswali tu
     
  4. s

    sawabho JF-Expert Member

    #4
    Nov 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    TBC Taifa wanatangaza.
     
  5. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #5
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,708
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Nadhani jamaa unaulizia redio zinazosikilizwa na watu wengi , sio kila redio tu mkuu. Si unajua hata mtu akitaka kutangaza kitu chake magazetini lazima ataenda kama sio gazeti la Mwananchi, basi ni Nipashe, Raia Mwema au The Guardian. Hawezi kwenda gazeti la Uhuru, Habari leo hakuna mtu mwenye akili timamu atayasoma au kusikiliza hizo media zilizochoka
     
  6. y

    yaya JF-Expert Member

    #6
    Nov 18, 2011
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 694
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mkuu, radio zetu nyingi ni business oriented. Wanatangaza vitu ambavyo kwao, kama wafanyabiashara watafaidika navyo. Watatangaza programu ambazo wanaweza kuweka matangazo ya biashara. Sasa hilo bunge kwa sasa lina nini zaidi ya vijembe na kujadili watu na vyama badala ya masuala muhimu ya kulikomboa taifa na hali duni ya uchumi tuliyonayo? Oh, my poor TZ! You're perishing!
     
  7. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #7
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Labda wanakatazwa, wanashindwaje kuweka hata kipindi maalum kinachorusha summary ya matukio ya Kitaifa. Mbona mpira wanatangaza, mi nilitarajia mambo muhimu kama Ripoti ya Jairo yarushwe moja kwa moja. Lakini Tv watu wengi hawana access nayo muda wa kazi
     
  8. Mtumiabusara

    Mtumiabusara JF-Expert Member

    #8
    Nov 18, 2011
    Joined: Nov 18, 2009
    Messages: 473
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Thanks; Wanatangaza kwenye FM?
     
  9. mysterio

    mysterio JF-Expert Member

    #9
    Nov 18, 2011
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 384
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    Radio za mwaka 1947, Nchi nzima ina redio zisizo zidi 10 online. Hongera Radio Maria kwa kuwaonyesha njia.............. na Iringa, Mbeya, Mtwara naona mnakuja juu kuwa radio online. Poor ITV na TBC bado mnahangaika na ushamba wenu wa Mwaka 1947.
    Invest in IT................acha porojo...............
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Vingi vinapiga muziki tu mkuu.
     
Loading...