Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Zetu

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Gordon Brown, Sep 1, 2011.

  1. Gordon Brown

    Gordon Brown Member

    #1
    Sep 1, 2011
    Joined: Aug 28, 2011
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Katika kizazi kijacho kitakuwa hakijui kiswahili fasaha kwa kiasi kikubwa sana, kwani baadhi ya radio zetu zimekuwa mstari wa mbele kuua lugha yetu na kuingiza maneno ya kihuni tuu, sipati picha huko mbele itakuwaje.
    Hii ni hatari sama na wizara husika imevikalia kimya vyombo vya habari.
     
  2. KADAMA

    KADAMA Member

    #2
    Sep 1, 2011
    Joined: Jul 17, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    , .Hiyo ni kweli, ni hatari sana baadae, tena baadhi ya radio presenters hawajui kiswahili fasaha still watuma CV,s zao BBC na Al-Jazeera
     
  3. Mzito Kabwela

    Mzito Kabwela JF-Expert Member

    #3
    Sep 3, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 17,172
    Likes Received: 1,329
    Trophy Points: 280
    Unaweza kunitajia redio makini japo 5 tu kati ya utitiri wa miredio tuliyonayo?
     
  4. kichomiz

    kichomiz JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2011
    Joined: Feb 28, 2011
    Messages: 9,431
    Likes Received: 929
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Labda radio za dini hizo nyingine ni vurugu tu.
     
Loading...