Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio za gari zinaishia frequency ya 90 tu

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Tuko, Jul 16, 2011.

  1. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #1
    Jul 16, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Wakuu naomba msaada wenu. Radio za gari zangu (nadhani gari nyingi za kutoka Japan) zinasearch hadi 90 peke yake. Nini nifanye nipate radio zenye frequency zaidi ya 90?
     
  2. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #2
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Tumia FM modulator
     
  3. Mzee wa Rula

    Mzee wa Rula JF-Expert Member

    #3
    Jul 16, 2011
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 8,161
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 145
    Fm Modulator nadhani itamsumbua kwa freguency zinazozidi 90. Kifupi radio za magari zilizokuja na magari hazizidi 90 kutokana na mawimbi ya Japan kuwa chini. Suluhu badili radio.
     
  4. s

    sniper619 Member

    #4
    Jul 16, 2011
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kuna kidude kinauzwa 20,000 Fundi anakufanyia installation kwenye redio ya gari unaweza ukapata frequency zaidi....watafute wauzaji wa redio za magari huko lumumba na kwingine...mie ninaitumia.
     
  5. Osaba

    Osaba JF-Expert Member

    #5
    Jul 16, 2011
    Joined: Apr 10, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 51
    Trophy Points: 145
    Mkuu ngoja nikuelekeze kidogo coz i use this thing na niliogopa gharama ya kununua new radio,hiyo fm modulator baada ya kulinganisha mawimbi yako ya radio mfano 88.8 kati ya radio na hiyo modulator hiyo modulator ina sehemu iliyoandikwa mode pale pana music na radio,music ni kwa flash uliyoichomeka na radio sasa hapo unaanza kusearch radio station unazozitaka inaanzia 87 hadi 108 na station zote ziko poa.
     
  6. R

    Rwiai Member

    #6
    Jul 17, 2011
    Joined: Jul 17, 2009
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    hapo penye bluu ni elimu mpya kwangu kwani nilikuwa na tatizo hili, nakwenda kulifanyia kazi nitaleta majibu
     
Loading...