Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Za Bongo

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Mkereketwa_Huyu, Feb 15, 2012.

  1. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Kwa nini radio za Bongo hupenda kutupigia nyimbo za kipuuzi redioni wakati tuna muziki wetu wa asili? Muziki wa fleva uwe unapigwa asili mia kumi tu kwani hauna maadili yeyote yale katika jamii yetu na uwe unapigwa asubuhi tu ili watoto wapate kusikia nyimbo za kibigijii. Radio za bongo tuwekeeni taarab, bongo dansi, chakacha, kibao kata nk...ila kwa flags mnachemsha, hatuzitaki tena big hii zenu.
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,199
    Likes Received: 5,723
    Trophy Points: 280
    wewe unataka vita wewe..ungetoa mifano
     
  3. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,052
    Likes Received: 557
    Trophy Points: 280
    Nashangaa nyimbo za mtoni wanaziplay zikiwa clean(edited for radio use)-ambao wengi hatuelewi kina 50cent lil wayne wanaimba nini,cha kushangaza hizi ambazo tunazielewa za kiswahili wanacheza Dirty version khaaa sio ujinga huu?

    Eg. 1.Mpenzi usiongeze tayari nishaloa
    2.Tingisha kama imekwisha(Hapa demu anatingisha wezere dembendembe)
    3.Mahaters wote nawaona K badala ya P kwenye Puma
    4.Njaa imezidi mjini hata mala.ya-usije mjini
    5.Maplayer haters wanazidi kuwakawaka nawapa dole la kati.I don't care mazafaza-ngwair

    Mtoni:
    1.Whip whip(edited) apart than I put myself together ymcmc double m we rich 4ever
    2.I flip the (edited) and the index finger follow-dueces
    3.We got (edit) the size of lil bow wow whatchu know about (edit) equiped with (edit) -wanksta

    Waache ujinga nyimbo za kingeleza wanapiga clean version za kiswahili wanapiga dirty version
     
  4. Thomas Odera

    Thomas Odera Verified User

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 634
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 35
    Hapo kwenye nyimbo za bongo fleva huwa sielewe chochote, hivi wakiimba kama nyimbo zingine za dansi lakini kwa mahadhi ya hiyo fleva yao haitawezekana?
     
  5. Mkereketwa_Huyu

    Mkereketwa_Huyu JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Feb 19, 2011
    Messages: 3,707
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Sasa ndiyo uone kuwa wanamuziki wa TZ are useless. Cha kusikitisha utaona wanapewa air time nyingi wakati wanachokiimba hata wenyewe hawakijuwi. Radio za bongo plz tieni akili kichwani, it's time to ditch fleva music.
     
  6. nitonye

    nitonye JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 18, 2011
    Messages: 7,164
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Mziki wa bongo flava umeingiliwa na wabana pua ambao mashairi yao ni mepesi mno. Wanaimba nyimbo hata watoto wadogo wanaimba. Utasikia mtoto mdogo tena wakike anaimba dushelele
     
Loading...