Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio One Breaking News: Serikali Yatangaza Majina ya Wamiliki wa Dowans

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Njowepo, Jan 6, 2011.

  1. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #1
    Jan 6, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,177
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Hatimae serikali yatangaza wamiliki wa Dowans na kutoa ufafanuzi wa fedha wanazostaili.

    Sorce:Radio one sterio

    MY TAKE
    Serikali ya CCM iko determined kujilipa izi hela licha ya kerere zote hizi on a serious note hii serikali imectuchoka
     
  2. Sekenke

    Sekenke Senior Member

    #2
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 132
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mnamo Saa Saba na Dakika 21, leo tarehe 6 Januari 2011, nimepokea ujumbe mfupi (SMS) toka Radio One Breaking News ukisema:

    "Hatimaye serikali yatangaza majina ya wamiliki wa Dowans na kutoa ufafanuzi wa fedha wanazostahili kulipwa. RADIO1 STEREO"

    Mtaniwia radhi kwani habari hii inaonekana ina mapungufu kwani hawajaweka majina. Hata hivyo nimeona ni vyema kuwashirikisha. Mod, tupa kapuni kama inajirudia.

    Mwenye taarifa zaidi atujuze.
     
  3. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #3
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kama R.A hayupo, hao wamiliki ni wa kutengeneza tu
     
  4. Nicky82

    Nicky82 JF-Expert Member

    #4
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 14, 2009
    Messages: 939
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wamiliki wa dowans watakotajwa sio wale watu wanaotegemea kuwasikia.
    Msitegemee jina la Rostam wala Lowasa. Tegemeeni majina tofautia ambayo yote ni ya wageni na mmoja wao akiwa ni yule jamaa wa oman kama sijakosea yule afisa wa jeshi
     
  5. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #5
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    tupe habari zaidi mkuu
     
  6. M

    Mapinduzi JF-Expert Member

    #6
    Jan 6, 2011
    Joined: Aug 23, 2008
    Messages: 2,427
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hivi siku hizi kuna mashindano ya kuleta breaking news?
     
  7. Sir R

    Sir R JF-Expert Member

    #7
    Jan 6, 2011
    Joined: Oct 23, 2009
    Messages: 2,177
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    taja majina,
     
  8. N

    Nanu JF-Expert Member

    #8
    Jan 6, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    fedha za kulipwa tunajua! hata majina yao tunayajua! ni kampuni ya Cyprus ya Waingereza! mambo mengine haya yote ni kiini macho tu na kutoa watu kwenye hot issue ya sasa, watu kuuliwa na polisi Arusha!
     
  9. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #9
    Jan 6, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,157
    Likes Received: 3,713
    Trophy Points: 280
    Kama ni serikali ndo imewataja basi inaonekana inapata mrahaba kutoka kwa wamiliki hao ambao imeonyesha inakubaliana na kila pendekezo La hao wahuni, tujibiwe madeni inayodaiwa serikali na watu binafsi au kampuni imeyalipa yote kiasi cha kutaka kuwalipa wahuni wa dowans.

    Tanesco inadaiwa na wadeni wengi tu, uharaka wa kutaka kulipa fedha ambazo tunaweza kuzijengea barabara km 198 kwa kiwango cha lami tutakuwa tunapeperusha bendera ya majuha huku tukishangilia.watanzania hatutaki kuilipa dowans, dumu daima haitakuwa halali kuilipa dowans. Kwa hili tunatakiwa kudhihirisha uhuru na jamuhuri yetu kwamba tunajitala angalau kwa taathira kiduchu.
     
  10. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #10
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,765
    Likes Received: 4,518
    Trophy Points: 280
    Kamwe haiwezekani atajwe na CCM, mtaniambia, maana kutaja wamiliki ni kumtaja JK, anaebisha abishe, sipo kwa ajili ya mabishano hasa kuhusu hili!!!
     
  11. Mzalendo Mkuu

    Mzalendo Mkuu JF-Expert Member

    #11
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 722
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Wezi huwa siku zote hujificha wasijulikane. Sitashangaa kama watatajwa watu tusiowajua kabisa!
     
  12. sensa

    sensa JF-Expert Member

    #12
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 398
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mbona hakuna majina? au wamemtaja Njowepo ndiye Dowans
     
  13. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #13
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Wamiliki wa Dowans Akina nani hao? mbona majina hatujayaona!
     
  14. MkimbizwaMbio

    MkimbizwaMbio JF-Expert Member

    #14
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Watajeni. Acheni kuropoka
     
  15. Mwadui

    Mwadui Senior Member

    #15
    Jan 6, 2011
    Joined: Dec 17, 2010
    Messages: 102
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Redio one wanamaana gani kusema majina yametajwa halafu wao wasiyataje? wanataja kutuharubia consetration ya kufuatilia kinachitokea Arusha. waambie hivi hatudanganyiki,
     
  16. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #16
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Hakuna Jipya Nadhani watataja yale yale yaliyotajwa na Gazeti Moja a week ago..... Yule Mwarabu, Mkenya na Jamaa wengine... wahusika wenyewe sio wajinga hadi kuwa wamiliki directly kwahiyo hii news am sure haitakuwa na majina tunayotegemea sisi
     
  17. A

    Abigaeli New Member

    #17
    Jan 6, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wataje tuwajue!!!
     
  18. Sisimizi

    Sisimizi JF-Expert Member

    #18
    Jan 6, 2011
    Joined: Nov 10, 2009
    Messages: 480
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Uzushi mtupu. Mnatujazia servers za JF bure.
     
  19. RedDevil

    RedDevil JF-Expert Member

    #19
    Jan 6, 2011
    Joined: Apr 30, 2009
    Messages: 1,893
    Likes Received: 299
    Trophy Points: 180
    Hii Inchi inaendeshwa kihuni sijawahi kuona. Sioni haja ya serikali kuanza kuhaha kujiosha na kuhalalisha wizi wakati kila mtu anafahamu mwanzo hadi mwisho. Cha msingi, ni kujipanga barabarani kila wakipita tuwazomeee na kuwapiga inapobidi viongozi wowote wenye mawazo mgando.
     
  20. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #20
    Jan 6, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kama JK na RA hawapo haya majina FEKI FEKI
     
Loading...