Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio kwenye Bajaj & Pikipiki!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Baba_Enock, May 1, 2011.

  1. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #1
    May 1, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Pamoja na kwamba wahusika wamefumbia macho swala la kuweka Radio kwenye Bajaj na Pikipiki lakini nionavyo mimi jambo hili linahatarisha usalama wa watumiaji wa vyombo hivyo na watumiaji wa barabara kwa ujumla..

    Nawasilisha..
     
  2. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #2
    May 1, 2011
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Umekuwa brief mno. Hebu panua zaidi hii argument yako afu uwasilishe tena!
     
  3. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #3
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    vina kero hivyo barabarani kama wale wauza sumu ya panya
     
  4. J

    JituParaTupu Member

    #4
    May 1, 2011
    Joined: Nov 20, 2008
    Messages: 87
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Mkuu baba_Enock,

    Please elezea hizo radio bajajani na pikipikini zahatarisha vipi maisha ya watumiaji?
     
  5. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #5
    May 1, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    nimerudia kusoma nikidhani sijaelewa, ila nadhani mtoa mada hajafafanua vyema hoja yake.
     
  6. Chimunguru

    Chimunguru JF-Expert Member

    #6
    May 1, 2011
    Joined: May 3, 2009
    Messages: 9,816
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 160
    Mchina katengenezea sehemu ya kuweka flush disk kwenye piki piki na si redio kama ya kwenye gari
     
  7. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #7
    May 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Duh hiki ni kituko kwa kweli. Au labda sijaelewa. Yaani pikipiki zina radio? Inamaana huyo mwendeshaji anasikilizaje? Maana ukiwa unaendesha ule upepo na halafu umevaa helmet hivi utasikia nini? Maana hata ukisema uvae microphone inamaana unapunguza ule uwezo finyu wa kusikia chochote km honi nk ukiwa barabarani. Kama haya yapo, basi huenda takwimu za wanaopata ajali kwa pikipiki zitaongezeka.
     
  8. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #8
    May 1, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,595
    Likes Received: 2,777
    Trophy Points: 280
    Ni kweli kabisa pikipiki hasa hizi za biashara maarufu kama bodaboda zina redio, tena zina muziki mkubwa kuliko hata mlio wa pikipiki yenyewe!
     
  9. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #9
    May 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 48
    Trophy Points: 145
    hapo kwente red mkuu nadhani ulikuwa unataka kusema headphones...:A S 39:
     
  10. Big One

    Big One JF-Expert Member

    #10
    May 1, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 759
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    yan kwenye jf kuna watu kama mapoyoyo inamaana hamjui radio zpo kwenye vyombo hvyo ufafanuliwe vp c wendawazimu huu
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    May 1, 2011
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,218
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    mkuu usighadhabike hizo motorcycle za mchina kuna nchi hazipo wala haziagizwi kabisaaa,so dont blame.ni sisi tu huku ndio soko la kudump hizo toys
     
  12. Anfaal

    Anfaal JF-Expert Member

    #12
    May 1, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 1,157
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Wewe ndio utakuwa Poyopoyo. Hivi unajua kwenye nchi zetu ndio kuna vitu vingi saana vya ajabu. Hebu fikiria kelele za pikipiki, mvua, usalama nk uongeze na radio. Binafsi sijawahi kuona hiyo design na I wish niione maana ili usikie sijiu inakuwaje. Pia kama kila kitu kingekuwa kinajulikana au watu wanafanana, basi JF isingekuwepo.
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    May 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,960
    Likes Received: 6,672
    Trophy Points: 280
    teheteheee!hapa nilipo huyo muuza sumu namskia na kipaza sauti huko nnje nimecheeka vibaya
     
  14. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #14
    May 2, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 18,960
    Likes Received: 6,672
    Trophy Points: 280
    tene redio zenyewe zinapiga wayowe km zile sabufa za haohao chi ha xui
     
  15. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #15
    May 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Tunavyo endesha vyombo hivyo hatukati mauno ukiona abiria nae ameenza kucheza unamkataza anaweza kuhatarisha usalama.
     
  16. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #16
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Si ajabu siku umempandisha abiria ukaanza kuona anakata mauno huku mkiwa kwenye safari
     
  17. Pearl

    Pearl JF-Expert Member

    #17
    May 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2009
    Messages: 3,043
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    alafu pata picha pikipiki yenyewe imetungwa mshkaki,mziki mnene alafu mnateremka bonde kama la jangwani hivi au kigogo alafu jamaa anapokea cm bila wasi wasi (mwendesha pikipiki)
     
  18. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #18
    May 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Inamaana wewe hakuna kitu cha hao akina chi ha xui unacho kitumia?

    Safari na mziki ni bomba
     
  19. Fidel80

    Fidel80 JF-Expert Member

    #19
    May 2, 2011
    Joined: May 3, 2008
    Messages: 21,983
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huwa napata tabu sana nikipakia abiria kwenye tuk tuk alafu niweke wimbo wa Alaji alaji dah i see

    Unakosa balance kabisa mauno nyuma huko
     
  20. The Finest

    The Finest JF-Expert Member

    #20
    May 2, 2011
    Joined: Jul 14, 2010
    Messages: 21,711
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Hahaha kwa style hiyo lazima tukukute Muhimbili kwenye wodi ya SANLG umening'inizwa mguu juu
     
Loading...