Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Imaan yaitaja JamiiForums kuhusika na uchochezi wa kidini nchini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Malaria Sugu, Oct 21, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #1
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    NI JOPO LA WASOMI WA KIISLAM LILIOPO STUDIO. NI WAHITIMU WA UDMS, SUA PIA NI WALIMU WA VYUO VIKUU NCHINI

    Imesemwa moja ya koment iliyondikwa JamiiForums kwamba uchochezi wa kidini.

    Ilidai kwamba waislam wanadanganya kwamba ukikojolea kitabu cha Quran ni kosa..

    MY TAKE. SASA VITA VIMEHAMISHIWA KATI YA VYOMBO VYA HABARI KIMOJA HADI CHENGINE. KESHO UTASIKIA REDIO ZOTE ZA KIISLAM WATAIMULIKA JAMIIFORUMS
     
  2. matumbo

    matumbo JF-Expert Member

    #2
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 9, 2011
    Messages: 7,206
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    Uchochezi upi??kwani yule mtoto aligeuka nyoka??...iyo radio ifungwe aisee inachochea machafuko.
     
  3. O

    Otorong'ong'o JF-Expert Member

    #3
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 23,085
    Likes Received: 2,351
    Trophy Points: 280
    Wamekumbuka kujitaja kama radio kinara wa uchochezi..?
     
  4. Kennedy

    Kennedy JF-Expert Member

    #4
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 28, 2011
    Messages: 9,597
    Likes Received: 1,205
    Trophy Points: 280
    Wapi TCRA?
     
  5. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #5
    Oct 21, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    ....nyani haoni.....
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 548
    Trophy Points: 280
    hao wasomi ndio wale wa kuteleza juu ya ganda la ndizi
     
  7. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #7
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,116
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    nawasikiliza hapa.... Wanajenga hoja finyu as usually .. Hawana tofauti na mohamed said
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,116
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    lakini kwani yule mtoto aligeuka kuwa panya? Halafu mbona kasoma comment moja tu ina maana hajui maana ya forums????
     
  9. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #9
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    hizi imani za kuungaunga bana....very matatizo aisee,mbona wao walichana bible na kuiba sadaka makanisan hatusemi kitu,shule muhimu sana...
     
  10. muhosni

    muhosni JF-Expert Member

    #10
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,114
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hii radio bado haijafungiwa tu?
     
  11. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #11
    Oct 21, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,116
    Likes Received: 5,681
    Trophy Points: 280
    wanachofanya wanachukua vitabu kama vya wale biblia ni jibu wanavitumia kama mifano
     
  12. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #12
    Oct 21, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    uchochezi wao dhidi ya baba wa taifa hawajausema?
     
  13. r

    raymg JF-Expert Member

    #13
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mtoa mada kwa jinsi ulivyoandika thread yako napata wasiwasi na Elimu ya hao wasomi, labda funguka zaid wanaishutumu vp JF wakat radio yao ndio kinara wa udini vpnd vyote....
     
  14. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #14
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahaha. Hata hichi cha wanaharakati wa tanzania kuhusu prof mahina?
     
  15. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #15
    Oct 21, 2012
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    OK,

    Wambie hiyo ni comment moja; JF kuna comments zaidi ya milioni 4.8; na pia kama wanaperuzi JF, basi wasome comment mbili au tatu hapa: Hawa ndio wabaya wa waislamu na uislamu wenyewe kwa Tanzania...
     
  16. Scofied

    Scofied JF-Expert Member

    #16
    Oct 21, 2012
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 1,956
    Likes Received: 133
    Trophy Points: 160
    aka vilaza...
     
  17. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #17
    Oct 21, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,023
    Likes Received: 3,862
    Trophy Points: 280
    Endeleni kusikiliza mpate darsa.
     
  18. fredmlay

    fredmlay JF-Expert Member

    #18
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 1,847
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Hao kama kweli ni wasomi mbona wanatazama kwa jicho moja? Msomi siku zote hutazama kwa macho yote mawili, kwa maana nyingine nikwamba walipaswa kuona kwanza uchochezi wa Radio Imani kisha wageukie vyombo vingine vya habari.
     
  19. Malaria Sugu

    Malaria Sugu JF-Expert Member

    #19
    Oct 21, 2012
    Joined: Jul 7, 2009
    Messages: 2,653
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jf inahusika kuusema vibaya waislam kwa kejeli
     
  20. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #20
    Oct 21, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145

    Hili hawataacha kulizungumzikia bila shaka!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...