Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Radio Imaan: Kikwete anajipendekeza kwa wakristu!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by marksalewi, Oct 15, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. marksalewi

    marksalewi Member

    #1
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 7, 2012
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Nasikiliza radio imani sasa hivi, wanaongelea kuhusu kukojolewa kwa quran na kuchomwa kwa makanisa.

    Wanasema polisi wanatumia kodi za wananchi kuwadhibiti badala ya kuangalia chanzo.

    Pia wanasema Mzee mkubwa (Raisi) ameenda kujipendekeza kwa kutembelea makanisa yaliyochomwa. Kwao hili limewakera sana.

    my take Serikali ianataka ushahidi gani juu ya uchochezi huu kuifungia radio hii?
     
  2. Olaigwanani lang

    Olaigwanani lang JF-Expert Member

    #2
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 26, 2012
    Messages: 470
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    People who live a life of tenacity and challenge break through all the obstacles they face just as water eventually carves a path through rock. Be strong like constantly flowing water,ever moving forward.
     
  3. N

    Nyalutubwi JF-Expert Member

    #3
    Oct 15, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 537
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Ni mavuno yameanza baada ya kupanda mbegu.
     
  4. Sanene

    Sanene Senior Member

    #4
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2012
    Messages: 146
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Hata mimi nimesikia hii radio imaaan ikiendelea kuhubri chuki namna hii yatatukuta mengi
     
  5. Mwana Mtoka Pabaya

    Mwana Mtoka Pabaya JF-Expert Member

    #5
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 22, 2012
    Messages: 7,301
    Likes Received: 2,213
    Trophy Points: 280
    Tawi la Radio Uhuru limeanza kuasi sasa linamsema Bosi wa Lumumba
     
  6. smallvile

    smallvile JF-Expert Member

    #6
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 12, 2012
    Messages: 302
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    sio kwamba huyu ****** anajipendekeza, mimi naona anawaogopa waislamu, hivi hili nalo lahitaji kwenda fanya utafiti au? achilia mbali kukojolea msaafu, hizo vurugu, uharibifu lofanyika unachukuliwaje? amechukua hatua gani? sio hizi mambo jambo things tunasikia ata wamekamatwa vijana and the like? si kuna ushahidi wa picha za video, picha za kunata zikionesha watu walofanya huo uhasimu. kwa nini serikali isitumie hizo na kuwaadhibu hao kwanza maana haya ni mambo ma2 tofauti kabisa yani la kukojolewa msaafu lishughulikiwe tofaouti na hili la uharibifu na vurugu? naona maada iwe je ****** na anawaogopa hawa ndugu au anawaheshimu?
     
  7. mpalu

    mpalu JF-Expert Member

    #7
    Oct 15, 2012
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 2,465
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    unaona eeh
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,761
    Likes Received: 1,873
    Trophy Points: 280
    Mavuno amabay no mbegu tena
     
  9. m

    mbish Member

    #9
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    suala la mbagala kila upande utasema yakwake hapa makosa yamefanyika pande zote mtoto kakosea na kwa kuwa alishakamatwa na kuwekwa polisi maandamano ya fujo hayakustahili kuwepo. Lakn pia matukio kadhaa huko nyuma ikiwepo la mwanza mchungaji kuichoma quran na serikali haikufanya llte maana hakupewa adhabu yyte, ni wazi vitebdo hivyo vinachochea chuki miongoni mwa jamii ya Tanzania, ieleweke wazi dini hizi ni tofauti na daima zitabaki hivyo kwahyo lazima watanzania tuish kwa kuzielewa tofauti hizo na sio vinginevyo. Akifanya kosa muislamu sheria imhukumu na akifanya kosa mkristo sheria imuhukumu.
     
  10. p

    promi demana JF-Expert Member

    #10
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 9, 2012
    Messages: 309
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tafsiri ya biblia hawaijui kweli halisi.
     
  11. Arushaone

    Arushaone JF-Expert Member

    #11
    Oct 15, 2012
    Joined: Mar 31, 2012
    Messages: 14,003
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    Chonde chonde tuheshimiane na kuvumiliana.
     
  12. m

    mbish Member

    #12
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    sio kweli makosa yenu hamyaoni?, bila kijana huyo kukojolea quran mengne yasingetokea. Hatuungi mkono kuchomwa makanisa lakin tunashangaa mnapuuzia alichokifanya kijana wenu na mnakiona ni sawa
     
  13. m

    mbish Member

    #13
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 27, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hilo ndio jambo la msingi
     
  14. mgomba101

    mgomba101 JF-Expert Member

    #14
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,771
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    Jamani hawa wenzetu shule empty! shule waliipa kisogo.Dhaifu anawapa jeuri na redio yao ya wafu.
     
  15. Nivea

    Nivea JF-Expert Member

    #15
    Oct 15, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 7,435
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    mnafikiri hata hekima kidogo tu kanyimwa kam anyie ma empty minded
     
  16. k

    kisimani JF-Expert Member

    #16
    Oct 15, 2012
    Joined: Aug 24, 2011
    Messages: 553
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Nyie si mnajua serikali yetu....mpaka meli izame na kuua watu ndi tunaanza mipango
     
  17. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #17
    Oct 15, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,813
    Likes Received: 338
    Trophy Points: 180
    Mimi ninachojiuliza supposed huyo MTOTO angekojolea Quran na halafu angeuka KWELI kuwa MJUSI baso WAISLAMU wangefanya fujo na kuchoma makanisa?! (Remember yalikuwa mabishano kati ya watoto wawili Mwislamu V Mkiristu)

    Maana tunaweza kudhani kwamba kilicho wakasirisha waislamu ni Quran kukojelewa. KUMBE UKWELI hasira za WAISLAMU zimetokana na MTOTO huyo kutogeuka kuwa MJUSI!
     
  18. H

    Hydrobenga JF-Expert Member

    #18
    Oct 15, 2012
    Joined: Jun 24, 2012
    Messages: 1,124
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wewe uleyosoma naona unaandika pumba.....

    Umetumwa na kanisa au CHADEMA....?
    maana hata hamueleweki Hoja ikimuhusu muislamu mnatoa kashfa tu badala ya kujadili hoja.....jipeni moyo hivyo hivyo eti waislamu hawajasoma...ilikuwa miaka hiyoooooooooooo......mtabaki hivyo hivyo ..shule empty ndio nini...wewe utakuwa mkimbizi tu..unataka kutuharibia nchi yetu
     
  19. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #19
    Oct 15, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,347
    Likes Received: 170
    Trophy Points: 160
    mjomba,hawa wamesoma elimu akhera na wakristo( makafiri) wamesoma elimu dunia tofauti ni hiyo tu mjomba.
     
  20. K

    Kibagata JF-Expert Member

    #20
    Oct 15, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 771
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 35
    RADIO YA SHEHEE PONDA IFUNGWE?! Thubutu......
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...